PDA

View Full Version : Cứu em với quan hệ chỉ cọ sát không xâm nhập

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 04:08
Anh Tuấn chị Hà em sắp lấy vợ nhưng sự thật vợ em đã qhtd với 1 người con gái cách đám cưới 2 tuần hjc và nhiều lần khác vợ em ko có nói chỉ nói gần nhất 2 tuần qh gái vớ gái có HIV ko Anh Tuấn và giờ em xn cho vợ em pp nào nhanh nhất a Tuấn hjc hay em phải làm gì mong mọi nguoi cho em lời khuyên

trungan1987
26-02-2014, 04:35
Anh Tuấn chị Hà em sắp lấy vợ nhưng sự thật vợ em đã qhtd với 1 người con gái cách đám cưới 2 tuần hjc và nhiều lần khác vợ em ko có nói chỉ nói gần nhất 2 tuần qh gái vớ gái có HIV ko Anh Tuấn và giờ em xn cho vợ em pp nào nhanh nhất a Tuấn hjc hay em phải làm gì mong mọi nguoi cho em lời khuyên
Theo mình nghĩ chỉ có HJ và kích dục bằng miệng thôi ah... ko có nguy cơ đâu bạn...

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 04:38
H j va kich duc bang mieng La sao Anh ? Am vat cham am vat hjc nen em moi lo . Gio em phai lam sao day Anh cho em loi khuyen

trungan1987
26-02-2014, 04:40
H j va kich duc bang mieng La sao Anh ? Am vat cham am vat hjc nen em moi lo . Gio em phai lam sao day Anh cho em loi khuyen
Là kích dục bằng tay và bằng miệng... theo mình thì bạn nên dẫn vk bạn xn các bệnh STDs... còn 2 AD chạm nhau ko có nguy cơ bạn ah...

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 04:42
2 ad cọ sát ko có nguy cơ thật sao Anh nếu người kia nhiễm thì Zk em có gì ko anh

trungan1987
26-02-2014, 04:46
2 ad cọ sát ko có nguy cơ thật sao Anh nếu người kia nhiễm thì Zk em có gì ko anh
2 AD cọ vào nhau ko có nguy cơ...
Bạn tham gia dd cũng đã lâu... bạn nên trang bị cho mình kiến thức về H ih bạn...

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 04:49
Nhưng Anh à em đọc tin trên mạng là có nên em lo . Vì cả 2 qh như trai gai chỉ khác là cọ ad với nhau . Hôn ..... Nhu con trai va gai vay . Vay có nguy cơ ko Anh vì hôn sâu nữa

trungan1987
26-02-2014, 04:55
Nhưng Anh à em đọc tin trên mạng là có nên em lo . Vì cả 2 qh như trai gai chỉ khác là cọ ad với nhau . Hôn ..... Nhu con trai va gai vay . Vay có nguy cơ ko Anh vì hôn sâu nữa
Trên mạng là mạng nào bạn...??? DD có đủ tài liệu cho bạn đọc đó bạn...
Hôn ko có nguy cơ với H...

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 05:04
Ý em by giờ em có thể qh với Zk em không hay sao hjc vì Zk em qh cọ ad cách đây 2 tuần nếu em vào có sao ko hjc . Em nghe nói ko nên có nhiều bạn tình trong 3 tháng như vậy sẽ bị hiv

trungan1987
26-02-2014, 05:09
Ý em by giờ em có thể qh với Zk em không hay sao hjc vì Zk em qh cọ ad cách đây 2 tuần nếu em vào có sao ko hjc . Em nghe nói ko nên có nhiều bạn tình trong 3 tháng như vậy sẽ bị hiv
Mình nghĩ bạn đọc lại những j mình chia sẽ cho bạn đi...
Bạn dẫn vk bạn xn các bệnh STDs để an toàn hơn trong qh...
Bạn cái j cũng nghe nói này nọ... ai nói bạn nói thữ xem...???

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 05:11
Bs noi ak Anh hjc

trungan1987
26-02-2014, 05:15
Bs noi ak Anh hjc
Bạn tào lao mía lao quá... vậy thì bạn hỏi thẳng với bác sĩ về trường hợp của bạn xem... xem bác sĩ nói ntn...
Nếu bác sĩ trã lời cho bạn rồi thì bạn lên dd hỏi nữa để làm j...???

Charles
26-02-2014, 05:38

Bs noi ak Anh hjc

Bạn chú ý phải viết chữ Việt có dấu, đây là quy định của diễn đàn. Nếu tái phạm bài sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Charles
26-02-2014, 05:44
Anh Tuấn chị Hà em sắp lấy vợ nhưng sự thật vợ em đã qhtd với 1 người con gái cách đám cưới 2 tuần hjc và nhiều lần khác vợ em ko có nói chỉ nói gần nhất 2 tuần qh gái với gái có HIV ko Anh Tuấn và giờ em xn cho vợ em pp nào nhanh nhất a Tuấn hjc hay em phải làm gì mong mọi nguoi cho em lời khuyên

Trường hợp này có nghĩa là kích dục lẫn nhau chứ không có quan hệ trực tiếp (AD cọ sát AD), chỉ là kích dục bằng tay hoặc bằng miệng là cùng nên không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
26-02-2014, 06:37

Bạn chỉ cọ sát,không có quan hệ xâm nhập thì không sao,bạn yên tâm.

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 09:24
Anh Tuấn qh xâm nhập là phải thế nào mới được gọi là xâm nhập thưa AnhAnh

Tuanmecsedec
26-02-2014, 09:26
Anh Tuấn qh xâm nhập là phải thế nào mới được gọi là xâm nhập thưa AnhAnh

Tức là đi đầu trần trong mưa (đưa dương vật trực tiếp vào âm đạo).

Charles
26-02-2014, 09:32
Tức là đi đầu trần trong mưa (đưa dương vật trực tiếp vào âm đạo).

Trường hợp này là AV ới AV chứ làm gì có DV mà đưa vào được anh :zk2055:

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 09:35
QHTD của nhóm Les thì đâu có nguy cơ bạn àh. Cọ vào nhau không đc gọi là QHTD k an toàn, k an toàn khi và chỉ khi k đc bảo vệ và tiến sâu và hang hùm mà không có áo giáp mới gọi là k an toàn. Nếu Les QHTD bẳng DV giả chẳng hạn khi dùng DV giả cho vào hang cô này xong và dùng chính DV giả đó cho vào hang cô kia thì mới tạo ra nguy cơ, còn chuyện cọ vào nhau thì giống như 2 bàn tay áp vào nhau thui, không thể gọi là nguy cơ nhé

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 09:37
Dạ em thanks , tại 1 người les bị HIV cọ ad và sử dụng tay v.v đủ hết ko có nguy cơ hã thưa Anh Tuấn , tại em có nghe là dịch ad trực tiếp ... Và cách đây 2 tuần vậy em có thể qh vợ em không

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 09:39
Dạ em biết nên em hỏi vd tay vào 1ad rồi đưa tay đó qua ad 2 thì sao Á hjc và giờ em có Cần xn ko mấy anh

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 09:41
Dạ em thanks , tại 1 người les bị HIV cọ ad và sử dụng tay v.v đủ hết ko có nguy cơ hã thưa Anh Tuấn , tại em có nghe là dịch ad trực tiếp ... Và cách đây 2 tuần vậy em có thể qh vợ em không
Cọ k lầm xâm nhập HIv đc bạn àh. Như songchung giải thíc ở trên rùi, nguy cơ khi và chỉ khi:
Nếu Les QHTD bẳng DV giả chẳng hạn khi dùng DV giả cho vào hang cô này xong và dùng chính DV giả đó cho vào hang cô kia thì mới tạo ra nguy cơ.
Hoặc dùng lưỡi OS AD cho nhau nếu trường hợp miệng lưỡi có vết lỡ loét viêm nhiễm, chảy máu và bưng mữ mới tạo ra nguy cơ với HIV và STDs

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 09:42
Dạ em biết nên em hỏi vd tay vào 1ad rồi đưa tay đó qua ad 2 thì sao Á hjc và giờ em có Cần xn ko mấy anh
Tay kích dục AD thì tay đó phải đang chảy máu và viêm nhiễm bưng mữ và lỡ loét mới có nguy cơ

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 09:44
Em cũng ko bjk sao em hỏi thì trả lời ấp úng em ko biết có những trường hợp này không . Nếu xn HIV dùng cách nào để nhanh nhất và chính xác hjc

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 09:47
Em cũng ko bjk sao em hỏi thì trả lời ấp úng em ko biết có những trường hợp này không . Nếu xn HIV dùng cách nào để nhanh nhất và chính xác hjc
Nếu bạn lo lắng thì cả hai cùng dắt tay nhau đến TTYT DP xn HIV cho cả 2. Vậy nhé. Hết cách

Cogangvigiadinh
26-02-2014, 10:08
Mới 2 tuần sau xn Anh hjc em chưa qh nữa chỉ có vợ em thôi . Cho em hỏi pp nhanh nhất và thời gian thưa anh

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 10:10
Mới 2 tuần sau xn Anh hjc em chưa qh nữa chỉ có vợ em thôi . Cho em hỏi pp nhanh nhất và thời gian thưa anh
Bạn cứ đến TTYT DP để được tư vấn, hoạc đến BV tuyến trên, nếu bạn ở TpHCM thì đến Pastuer vào phòng tham vấn xin tư vấn hoặc đến VCT Ánh Dương 71 Võ Thị Sáu Q3 để được tham vấn