PDA

View Full Version : các bạn cho mình hỏi tý:( bao bi tụt hơn 1.5 cm so với gốc khi quan hệ tình dục

locga104
26-02-2014, 21:54
mình năm nay 28 tuổi, cách đây 1 tuần mình có đi nhậu với bạn bè và bàn bè rủ đi tìm GMD, do quá say nên minh nhờ Gmd đeo dùm BCS, và sau do quan hệ , mình cũng không biết là có đeo đúng cách hay không vi lúc đó mình đã quá say rồi. và giao hợp thì minh không xuất tinh nên mình đã nhờ em đó kicks thích bằng tay bằng tay khi DV còn đeo BCS và kích thích hơi manh nên bao bị tuột khoảng hơn 1.5cm so với góc và phần trước của BCS bi giãn dài ra 1 doạn xẹp lép, mình không sửa lại bao và QH tiếp, đc 2 phút thì mình rút ra. khi rửa DV thì mình thấy phần da bao quy đầu hơi sưng do bi kích thích bằng tay, cho mình hỏi là liệu bao đeo như thế có bị gì không, vì mình không biết bao thủng hay không, 2 là phần gốc DV không đc bao vệ dài hơn 1.5 cm đó và đã kích thích liệu có xây xát gì thì sau đó QH có việc gì không, liệu dịch AV có dính vào chỗ không đc BCS bảo vệ không? mình thấy hơi lo vì đây là lần đầu tiên mình QH với GMD. Mong các bạn cho lời khuyên

trungan1987
27-02-2014, 03:13
mình năm nay 28 tuổi, cách đây 1 tuần mình có đi nhậu với bạn bè và bàn bè rủ đi tìm GMD, do quá say nên minh nhờ Gmd đeo dùm BCS, và sau do quan hệ , mình cũng không biết là có đeo đúng cách hay không vi lúc đó mình đã quá say rồi. và giao hợp thì minh không xuất tinh nên mình đã nhờ em đó kicks thích bằng tay bằng tay khi DV còn đeo BCS và kích thích hơi manh nên bao bị tuột khoảng hơn 1.5cm so với góc và phần trước của BCS bi giãn dài ra 1 doạn xẹp lép, mình không sửa lại bao và QH tiếp, đc 2 phút thì mình rút ra. khi rửa DV thì mình thấy phần da bao quy đầu hơi sưng do bi kích thích bằng tay, cho mình hỏi là liệu bao đeo như thế có bị gì không, vì mình không biết bao thủng hay không, 2 là phần gốc DV không đc bao vệ dài hơn 1.5 cm đó và đã kích thích liệu có xây xát gì thì sau đó QH có việc gì không, liệu dịch AV có dính vào chỗ không đc BCS bảo vệ không? mình thấy hơi lo vì đây là lần đầu tiên mình QH với GMD. Mong các bạn cho lời khuyên
Quan trọng là bạn qh có dùng bcs là qh an toàn... => ko có nguy cơ...
Vấn đề bcs bị tuột 1,5cm thì vẫn còn che đc đầu DV của bạn... ko sao bạn ah... bạn yên tâm...

Tuanmecsedec
27-02-2014, 06:46

Nếu bạn bị tuột bao cao su vẫn còn bảo vệ đầu dương vật là không sao.Quan trọng nhất khi quan hệ tình dục có dùng bao cao su hoàn toàn không có nguy cơ và kích dục bằng tay không nguy cơ.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này :

Chủ đề : kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

songchungvoi_HIV
27-02-2014, 08:01
Theo những gì bạn kỷ hoàn toàn kh có nguy cơ với HIV, vì bạn QHTD có BCS là an toàn, kich dục bằng tay có BCS hay k có BCS cũng là hành vi an toàn cho dù BCS tục 3/4 DV trong lúc QHTD vẫn an toàn miễn sao BCS che phủ được đầu khuất DV.

Nguyen Ha
27-02-2014, 10:00
Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bao cao su, bcs tuột nhưng đầu khấc DV vẫn được bảo vệ là bạn an toàn.

locga104
27-02-2014, 20:33
thank các bạn đã tư vấn, qua đây minh cũng hỏi luôn là sau khi kích duc bằng tay mình sợ đoạn gốc đó bi xước da nên khi Quan hệ lại sợ bi lây nhiễm H , trường hợp này có khả năng nhiễm H không các bạn

Charles
27-02-2014, 20:36
thank các bạn đã tư vấn, qua đây minh cũng hỏi luôn là sau khi kích duc bằng tay mình sợ đoạn gốc đó bi xước da nên khi Quan hệ lại sợ bi lây nhiễm H , trường hợp này có khả năng nhiễm H không các bạn

Kích dục mà kiểu như cào, cấu DV bạn cho bằng chảy máu đầm đìa thì mới có nguy cơ nhé.

locga104
27-02-2014, 20:36
sau khi cô gái đó kích dục cho mình thì minh quan hệ lại mình chỉ sợ dính dịch âm đạo vào chỗ bi xước, ngay chỗ phần gốc không có BCS che đó, nhờ cac bạn giải đáp thắc mắc dum . thank cac bạn đã tư vavs dùm mình

songchungvoi_HIV
27-02-2014, 20:42
sau khi cô gái đó kích dục cho mình thì minh quan hệ lại mình chỉ sợ dính dịch âm đạo vào chỗ bi xước, ngay chỗ phần gốc không có BCS che đó, nhờ cac bạn giải đáp thắc mắc dum . thank cac bạn đã tư vavs dùm mình
Bạn vui lòng đọc lại từ đầu dùm

Nguyen Ha
27-02-2014, 23:36

Quan trọng là bao cao su che hết đầu khấc DV bạn ạ.

locga104
28-02-2014, 19:43
mình cảm on tât cả các bạn đã tư vấn cho mình , mình yên tâm đc phần nào rồi

locga104
03-03-2014, 23:10
thế chị Hà và các anh ơi, lỡ cái phần tụt hơn 1.5cm đó có trầy xước khi kích dục và sau đó mình lại Quan hệ và để tình trạng BCS che phủ DV thì có nguy cơ không ạ,mình chỉ sợ lúc quan hệ bị dính âm đạo, hay là kể cả trẫy xước mà không chảy máu là không có nguy cơ ạ . mình Xin tư vấn lần nữa ạ

locga104
03-03-2014, 23:11
Quan trọng là bao cao su che hết đầu khấc DV bạn ạ.
thế chị Hà và các anh ơi, lỡ cái phần tụt hơn 1.5cm đó có trầy xước khi kích dục và sau đó mình lại Quan hệ và để tình trạng BCS che phủ hết phần DV đó thì có nguy cơ không ạ,mình chỉ sợ lúc quan hệ bị dính dịch âm đạo vào phần không có BCS che chắn đó, hay là kể cả trẫy xước mà không chảy máu là không có nguy cơ ạ . mình Xin tư vấn lần nữa ạ

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 23:16
thế chị Hà và các anh ơi, lỡ cái phần tụt hơn 1.5cm đó có trầy xước khi kích dục và sau đó mình lại Quan hệ và để tình trạng BCS che phủ hết phần DV đó thì có nguy cơ không ạ,mình chỉ sợ lúc quan hệ bị dính dịch âm đạo vào phần không có BCS che chắn đó, hay là kể cả trẫy xước mà không chảy máu là không có nguy cơ ạ . mình Xin tư vấn lần nữa ạ
Khi nào vết xước đó đang chảy máu mới có nguy cơ

Nguyen Ha
03-03-2014, 23:48

Quan trọng là đầu khấc DV vẫn được bảo vệ.

locga104
04-03-2014, 19:34
Quan trọng là đầu khấc DV vẫn được bảo vệ.
vậy la kể cả chỗ không co BCS che chắn có bi trầy xước do quá trình kích thích bằng tay trc đó , bị dính dịch âm đạo khi Quan hệ cũng không sao hả chi Hà?? mình say wa nên không biết co xước chỗ đoạn gốc không có BCS che không nữa

Charles
04-03-2014, 19:40
vậy la kể cả chỗ không co BCS che chắn có bi trầy xước do quá trình kích thích bằng tay trc đó , bị dính dịch âm đạo khi Quan hệ cũng không sao hả chi Hà?? mình say wa nên không biết co xước chỗ đoạn gốc không có BCS che không nữa

Bạn suy diễn quá, làm gì mà dùng tay kích dục làm xước DV được. Cho dù vậy, nếu vết xước không chảy máu thì dính dịch AD cũng không sao.

Nguyen Dinh Nam
04-03-2014, 19:49
bạn đừng quá hoảng lên như vậy

locga104
04-03-2014, 19:51
Bạn suy diễn quá, làm gì mà dùng tay kích dục làm xước DV được. Cho dù vậy, nếu vết xước không chảy máu thì dính dịch AD cũng không sao.tại mình lo quá , mất ăn mất ngủ vì lo mất thôi, nếu trầy da hơi xót cũng không sao hả bạn, miễn sao đừng chảy máu là đc hả ????

Nguyen Ha
04-03-2014, 19:54
tại mình lo quá , mất ăn mất ngủ vì lo mất thôi, nếu trầy da hơi xót cũng không sao hả bạn, miễn sao đừng chảy máu là đc hả ????

Đúng vậy không sao cả.

nanqua
04-03-2014, 20:04
Bạn an tâm tin tưởng vào những gì mọi người đa tư vấn cho bạn. Bạn ko có nguy cơ vói hiv trong trường hợp này.

locga104
04-03-2014, 20:05
Đúng vậy không sao cả. đã làm phiền các anh chị tư vấn nhiều, minh cảm ơn nhiều lắm
.