PDA

View Full Version : Oral sex bi chảy máu, giờ em đang rất lo lắng

ghost_happy2
06-08-2013, 19:43
Gởi các bạn và các anh chị! Cách đây dúng 2 tháng mình quen 1 người và người ta oral sẽ cho mình, ko hiểu sau ngay miện dương vật bị trày chảy máu, cách dây 1 tháng mình bắt đầu có triệu chứng ngứa nổi một như mũi cắn,bi ở 2 cánh tay và đùi, lâu lâu mới nổi và khoang 30 phútd9e61n1 tiếng sau thì hết. 1 tuần gần đay mình sốt như cảm cúm nhức mỏi và mệt mỏi, uống thuốc cũng đỡ những người nó cứ đờ đờ. Ko biết có phải mình đã nhiểm HIV rồi hay ko nữa! May nay ko ngủ dc cứ gnhi4 đến bị HIV ko thôi! Lúc chảy máu mình có rửa sạch sẽ bằng nước và sà bông nhiều lần. Hiện tại hay nổi các nốt đỏ nhưng ít ngứa , lâu lâu mới nổi rồi lại lặn. Kèm theo bây giờ e hay nhức đầu

timecanbeback
06-08-2013, 20:43
Bạn viết rõ hơn được không! Ng bạn quan hệ là ai! Bạn có biết về người đó không! hay họ là gái mại dâm! Bạn bị chảy máu là sao?:vip:

ghost_happy2
06-08-2013, 21:10
người đó minh quen trên mạng, làm công nhân, khi oral chắc mạnh quá nên miệng đầu dương vật bị chảy máu ah

Nguyen Ha
06-08-2013, 21:27
người đó minh quen trên mạng, làm công nhân, khi oral chắc mạnh quá nên miệng đầu dương vật bị chảy máu ah

Oral sex ko có nguy cơ đâu bạn.

timecanbeback
06-08-2013, 21:33
OS mạnh quá bị chảy máu đầu DV sẽ có nguy cơ nếu miệng ng thực hiện OS (Cô gái ) đang chảy máu. Nếu miệng bình thường thì không sao! Còn ng ta hay nói về chảy máu chân răng thì lượng máu này thường nhỏ và thường bị hoà với nước bọt nên ko có khả năng lây nhiễm! còn nếu chảy máu răng nhiều thì có nguy cơ! Tuy nhiên chảy máu răng nhiều như vậy thì có lẽ sẽ không thể thực hiện thổi kèn được! Nên nếu bạn nhận thấy mồm miệng cô gái không có gì đặc biệt thì bạn yên tâm!

ghost_happy2
06-08-2013, 21:50
Những biểu hiện của mình có jong nhung trieu chứng ban đầu của HIV ko?

timecanbeback
06-08-2013, 21:52
Những triệu chứng của HIV rất giống với những bệnh thông thường khác! nên ng ta thường không chuẩn đoán qua triệu chứng! chỉ xn mới biết được! Mình nghĩ TH của bạn an toàn! ko cần phải xn!

ghost_happy2
06-08-2013, 22:42
Hi vong la vay! Chu suy nghi nhiều quá nên stress nên sức khỏe mới vây qáu

Nguyen Ha
06-08-2013, 23:11
đúng rồi do bạn suy nghĩ nhiều quá thôi.