PDA

View Full Version : Âm tính 6 tháng sao mà còn nhiều triệu chứng quá

cantuva
27-02-2014, 08:21
Các Anh, chị ơi em đã xét nghiệm 6 tháng âm tính sao mà còn nhiều triệu chứng quá (vợ em còn bị giống như Zona...). không biết xét nghiệm bằng detremin 1/2 có chính xác không, ở tỉnh em không có Elisa. Thấy bạn Nammoadi xét nghiệm nhanh âm rồi lại dương liệu các tét nhanh có chính xác?

songchungvoi_HIV
27-02-2014, 08:29
Các Anh, chị ơi em đã xét nghiệm 6 tháng âm tính sao mà còn nhiều triệu chứng quá (vợ em còn bị giống như Zona...). không biết xét nghiệm bằng detremin 1/2 có chính xác không, ở tỉnh em không có Elisa. Thấy bạn Nammoadi xét nghiệm nhanh âm rồi lại dương liệu các tét nhanh có chính xác?
Xin thưa với bạn nếu bạn nhiễm HIV thì k hề có KQ AT của 6 tháng mà là nguyên một chữ này nà: Dương Tính với HIV đập thẳng vào mắt bạn

Buonqua
27-02-2014, 08:32

Chào bạn: test detremin 1/2 chỉ cần 3 tháng là chính xác rồi bạn. test này rất nhạy nếu cho âm tính với thời gian của bạn thì bạn hoàn toàn an tâm không có hiv.