PDA

View Full Version : Mọi người cho e xin ý kiến với ạ!!! về nổi mụn

Dấu Tên
07-08-2013, 07:38
Bị nhiễm HIV có bị nổi mụn trứng cá không ạ ??? dnay mặt mũi e tự nhiên nổ nhiều quá , em sợ...

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
07-08-2013, 08:06
Chào bạn.Bạn nên tìm hiểu các con đường lây nhiễm HIV trên diễn đàn, đánh giá lại các hành vi của bản thân liệu có nguy cơ lây nhiễm hay không. Việc nổi mụn trứng cá là hoàn toàn bình thường, KHÔNG THỂ từ đó mà suy ra HIV được :sure:

trungan1987
07-08-2013, 08:17
nổi mụn trứng cá thì hầu như đa số ai ai cũng có hết bạn ah.ko có nhìu thì cũng có ít. bạn cần tìm hỉu kiến thức về H trên dd này. ko thể xét triệu chứng => H đc . mún biết có nhiễm H hay ko chỉ còn 1 cách duy nhất là xét nghiệm.

Tuanmecsedec
07-08-2013, 08:34
Bị nhiễm HIV có bị nổi mụn trứng cá không ạ ??? dnay mặt mũi e tự nhiên nổ nhiều quá , em sợ...

Nổi mụn thì do cơ thể nóng , không đào thải các chất độc trong cơ thể,ai cũng có thể bị vấn đề này không riêng người có HIV mới bị,như nhậu nhiều,hút thuốc nhiều,uống cafe nhiều,,,ăn nhiều thức ăn nóng .v.v.v.

Nguyen Ha
07-08-2013, 13:33

Chẹp!!! Chắc ra đường bạn thấy ai nhiều mụn chứng cá là bạn nghĩ ngay người đó bị HIV đây! Mọc mụn do nhiều nguyên nhân, có thể do bụi bẩn, hay do đào thải gan kém...không liên quan đến HIV.