PDA

View Full Version : Âm tính khi XN ở tuần 15

nammoadidaphat
28-02-2014, 15:28
Có lẽ đi qua những ngày mưa ta lại thấy yêu thêm những ngày nắng , trong cuộc sống khi gặp những khó khăn ta đã vội chán nãn và buông xui tất cả, thơ ơ với cuộc sống này nhưng đến khi đối diện sự sinh tồn ta lại cảm thấy cuộc sống sao nó đẹp thế và lại có những câu giá như.....mình đã trãi qua khoảng thời gian kinh khủng nhất của cuộc đời ..trong tg đó thù hận có , ganh tỵ có, hoang mang có nói chung là k thể kiểm soát đc suy nghi,khoảng tg đó mình có vẻ quan tâm,soi mói cơ thể nhiều hơn để rồi tìm ra những triệu chứng của hiv , nhưng vốn dĩ triệu chứng chẳng nói lên đc điều gì, mà chỉ do ta qúa lo lắng mà thôi ...mình đã đi xét nghiệm rất nhiều 4t,8t,11t đều âm tính , nhung đến 97 ngày lại dương và may mắn thay 108 ngày lại âm .. Mình như đc sinh ra lần nữa , các bạn ơi dù các bạn là ai , thì hãy luôn tôn trọng cuộc sống này , vì k ai đc sống 2 lần cả. Và khi trãi qua giai đoạn này mình mới hiểu đc cái qúy giá của tình người dành cho nhau , em xin cám ơn các anh chị , các bạn trên dđ đã cùng em đi qua những ngày tháng kho khăn đó , xin chúc sức khoẻ đến mọi người .

songchungvoi_HIV
28-02-2014, 15:34
Có lẽ đi qua những ngày mưa ta lại thấy yêu thêm những ngày nắng , trong cuộc sống khi gặp những khó khăn ta đã vội chán nãn và buôn xui tất cả, thơ ơ với cuộc sống này nhưng đến khi đối diện với những cái những thứ đối diện vs sự sinh tồn ta lại cảm thấy cuộc sống sao nó đẹp thế và lại có những câu giá như.....mình đã trãi qua khoảng thời gian kinh khủng nhất của cuộc đời ..trong tg đó thù hận có , ganh tỵ có, hoang mang có nói chung là k thể kiểm soát đc suy nghi,khoảng tg đó mình có vẻ quan tâm,soi mói cơ thể nhiều hơn để rồi tìm ra những triệu chứng của hiv , nhưng vốn dĩ triệu chứng chẳng nói lên đc điều gì, mà chỉ do ta qúa lo lắng mà thôi ...mình đã đi xét nghiệm rất nhiều 4t,8t,11t đều âm tính , nhung đến 97 ngày lại dương và may mắn thay 108 ngày lại âm .. Mình như đc sinh ra lần nữa , các bạn ơi dù các bạn là ai , thì hãy luôn tôn trọng cuộc sống này , vì k ai đc sống 2 lần cả. Và khi trãi qua giai đoạn này mình mới hiểu đc cái qúy giá của tình người dành cho nhau , em xin cám ơn các anh chị , các bạn trên dđ đã cùng em đi qua những ngày tháng kho khăn đó , xin chúc sức khoẻ đến mọi người .
https://encrypted-tbn0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcSyVaePqcidl-j2FZDEBKtmKdGuTSNNvbR_2VUKPCfOtJSezTnlIw
Chúc em đã đỗ Trạng Nghiệm

nammoadidaphat
28-02-2014, 15:40
Haha em thích trạng nguyên hơn

songchungvoi_HIV
28-02-2014, 15:43
Haha em thích trạng nguyên hơn
Bây chừ mà dùng Trạng Nguyên thì xưa rùi diễm, Trạng Nghiệm là danh từ chuyên môn nhất k thể ăn cấp ở đâu chỉ có DD ny mới có Trạng Nghiệm thui. Hahaha

Nguyen Ha
28-02-2014, 15:46
Có lẽ đi qua những ngày mưa ta lại thấy yêu thêm những ngày nắng , trong cuộc sống khi gặp những khó khăn ta đã vội chán nãn và buông xui tất cả, thơ ơ với cuộc sống này nhưng đến khi đối diện sự sinh tồn ta lại cảm thấy cuộc sống sao nó đẹp thế và lại có những câu giá như.....mình đã trãi qua khoảng thời gian kinh khủng nhất của cuộc đời ..trong tg đó thù hận có , ganh tỵ có, hoang mang có nói chung là k thể kiểm soát đc suy nghi,khoảng tg đó mình có vẻ quan tâm,soi mói cơ thể nhiều hơn để rồi tìm ra những triệu chứng của hiv , nhưng vốn dĩ triệu chứng chẳng nói lên đc điều gì, mà chỉ do ta qúa lo lắng mà thôi ...mình đã đi xét nghiệm rất nhiều 4t,8t,11t đều âm tính , nhung đến 97 ngày lại dương và may mắn thay 108 ngày lại âm .. Mình như đc sinh ra lần nữa , các bạn ơi dù các bạn là ai , thì hãy luôn tôn trọng cuộc sống này , vì k ai đc sống 2 lần cả. Và khi trãi qua giai đoạn này mình mới hiểu đc cái qúy giá của tình người dành cho nhau , em xin cám ơn các anh chị , các bạn trên dđ đã cùng em đi qua những ngày tháng kho khăn đó , xin chúc sức khoẻ đến mọi người .
Chúc mừng em đã giải tỏa tâm lý và lấy lại thăng bằng cuộc sống.