PDA

View Full Version : Đang rất lo lắng

dieukydieu
02-03-2014, 17:28
Chào các bạn, hôm qua mình đi chơi với mấy người bạn mới quen và có uống hơi say và có quan hệ với 1 người bạn trai mơi` quen. Giờ rất lo lắng mà không biết sao nữa. Mong các bạn cho mình hỏi trường hợp của mình thì phải làm sao đây. Thực sự mình rất lo lắng. Mình mới có 19 tuổi:yociexp76:

songchungvoi_HIV
02-03-2014, 17:31
Chào các bạn, hôm qua mình đi chơi với mấy người bạn mới quen và có uống hơi say và có quan hệ với 1 người bạn trai mơi` quen. Giờ rất lo lắng mà không biết sao nữa. Mong các bạn cho mình hỏi trường hợp của mình thì phải làm sao đây. Thực sự mình rất lo lắng. Mình mới có 19 tuổi:yociexp76:
Bạn QHTD có sử dụng BCS là biện pháp phòng ngừa ko? Nếu k có sử dụng BCS vì QHTD với bạn tình k rõ bệnh tình là có nguy cơ, thì ngay bây giờ bạn đến BV Nhiệt Đới TpHCM vào phòng cấp Cứu gặp BS tư vấn dùng PEP trong 72 giờ vàng. Chúc bạn có KQ tốt đẹp

dieukydieu
02-03-2014, 17:33
Bạn QHTD có sử dụng BCS là biện pháp phòng ngừa ko? Nếu k có sử dụng BCS vì QHTD với bạn tình k rõ bệnh tình là có nguy cơ, thì ngay bây giờ bạn đến BV Nhiệt Đới TpHCM vào phòng cấp Cứu gặp BS tư vấn dùng PEP trong 72 giờ vàng. Chúc bạn có KQ tốt đẹp
Cám ơn anh nhưng tới đó thì phải làm sao? vào chỗ nào và hỏi nơi đâu chứ em cũng hơi ngại. Mong anh chĩ cho em với. em chưa được 24h nữa anh ah

songchungvoi_HIV
02-03-2014, 17:35
Cám ơn anh nhưng tới đó thì phải làm sao? vào chỗ nào và hỏi nơi đâu chứ em cũng hơi ngại. Mong anh chĩ cho em với. em chưa được 24h nữa anh ah
Phải thẳng phòng cấp cứu BV, ngại gì, có bệnh thì lo cho sức khỏe, chứ ngại gì, vào đó khám chứ có phải vào đó xin ăn đâu ngại. K đi thì muộn trễ 72 giờ vàng ráng chịu

dieukydieu
02-03-2014, 17:38
Phải thẳng phòng cấp cứu BV, ngại gì, có bệnh thì lo cho sức khỏe, chứ ngại gì, vào đó khám chứ có phải vào đó xin ăn đâu ngại. K đi thì muộn trễ 72 giờ vàng ráng chịu
Bây giờ Bệnh viện có làm việc không anh, thực sự em hơi ngai và lo lắm

songchungvoi_HIV
02-03-2014, 17:40
Bây giờ Bệnh viện có làm việc không anh, thực sự em hơi ngai và lo lắm
Vào thẳng phòng cấp cứu

♥NS♥
02-03-2014, 17:42
bạn cứ đi thẳng phòng cấp cứu là được ,h thì ném cái ngại qua 1 bên đi ban

dieukydieu
02-03-2014, 17:43
bạn cứ đi thẳng phòng cấp cứu là được ,h thì ném cái ngại qua 1 bên đi ban
Dù sao em cũng là con gái và ít va chạm nên nói chuyện đó cũng hơi kỳ

songchungvoi_HIV
02-03-2014, 17:45
Dù sao em cũng là con gái và ít va chạm nên nói chuyện đó cũng hơi kỳ
Nếu hơi kỳ thì ngồi đó chờ đủ 4 tuần XN Combo Ag/Ab và chốt ở 12 tuần. Ok? hết cách

dieukydieu
02-03-2014, 17:46
Nếu hơi kỳ thì ngồi đó chờ đủ 4 tuần XN Combo Ag/Ab và chốt ở 12 tuần. Ok? hết cách

Anh ơi nếu không nhiễm là không nhiễm còn thời gian cửa sổ là sao hả anh

songchungvoi_HIV
02-03-2014, 17:49
Anh ơi nếu không nhiễm là không nhiễm còn thời gian cửa sổ là sao hả anh
Là bạn ấy có nguy cơ gần nhất là 2 tuần, thì giờ bạn XN AT cũng k nói lên gì hết, HIV rõ trắng đen là 12 tuần

dieukydieu
02-03-2014, 17:53
Là bạn ấy có nguy cơ gần nhất là 2 tuần, thì giờ bạn XN AT cũng k nói lên gì hết, HIV rõ trắng đen là 12 tuần
Cám ơn anh. vậy sáng mai em sẽ tới bệnh viện Nhiệt Đới, có gi không hiểu em sẽ hỏi ban quản trị. Nhưng em có cảm giác sợ lắm mấy anh ơi.

Nói không với cách ly
02-03-2014, 19:36
không sao đâu bạn vô uốn thuốc đi :) ngại là hại cơ thể đó ^^ k uốn bị gì 3 mẹ bạn buồn chứ ai cô lên