PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd

Phamvantuab
03-03-2014, 18:49
Chào các anh chị trong diễn đàn . Mong a chị giúp đỡ em trong câu chuyện sau đây của em ạ. Hôm qua 2-3 em có quan hệ với gmd .e kích thích âm đạo và có đinh dịch âm đạo vào tay và em đeo bao vào thì tay em có chạm với đầu bên trong của bao. E sử dụng bao gai . Khi quan hệ được khoảng 5 phút thì em có rút ra và đổi tư thế khác.nhưng không thể nào cho dương vật vào âm đạo được . Và dương vậy của em sỉu đi. E kích thích bằng tay để cho cứng lên và em cố cho vào . Ấn mãi ko vào rồi sau đó bị trượt lên trên và rách toạc bao ra . ( bao cao su của em lúc đó khô ) sau đó em thay bao và quan hệ tiếp. Sau đó xuất tinh thì e rửa kĩ bằng xà phòng.. Các anh chị cho em hỏi tình huống của em có thể mắc bệnh không ạ.và cho e hỏi nếu như quan hệ mà thủng 1 lỗ nhỏ thì bao có rách toạc hẳn ra không ạ. Em cám ơn ạ

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 19:02
Chào các anh chị trong diễn đàn . Mong a chị giúp đỡ em trong câu chuyện sau đây của em ạ. Hôm qua 2-3 em có quan hệ với gmd .e kích thích âm đạo và có đinh dịch âm đạo vào tay và em đeo bao vào thì tay em có chạm với đầu bên trong của bao. E sử dụng bao gai . Khi quan hệ được khoảng 5 phút thì em có rút ra và đổi tư thế khác.nhưng không thể nào cho dương vật vào âm đạo được . Và dương vậy của em sỉu đi. E kích thích bằng tay để cho cứng lên và em cố cho vào . Ấn mãi ko vào rồi sau đó bị trượt lên trên và rách toạc bao ra . ( bao cao su của em lúc đó khô ) sau đó em thay bao và quan hệ tiếp. Sau đó xuất tinh thì e rửa kĩ bằng xà phòng.. Các anh chị cho em hỏi tình huống của em có thể mắc bệnh không ạ.và cho e hỏi nếu như quan hệ mà thủng 1 lỗ nhỏ thì bao có rách toạc hẳn ra không ạ. Em cám ơn ạ
Cả 2 lần bạn QHTD có BCS là an toàn, k rách k tuột trong AD, việc bạn trượt ngoài AD và rách là k có nguy cơ, tay trước đó kích dục AD sao đó đeo BCS dù tay có chạm vào mặt trong BCS bạn vẫn k có nguy cơ. Túm lại bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV
Kco1 chuyện BCS thủng li ti nhé bạn

Nguyen Ha
03-03-2014, 19:05
Chào bạn! Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, kích dục bằng tay là tình dục an toàn, bằng miệng tuy không có nguy cơ với HIV nhưng lại có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b. Bạn bị rách bcs ở bên ngoài âm đạo cũng không có nguy cơ với HIV, sau đó thay bcs khác và quan hệ tiếp là bạn an toàn, nếu bcs thủng bạn cũng không có nguy cơ, nếu bcs rách có thể cảm nhận được cà sau khi xong trận nhìn thấy ngay. Tóm lại bạn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Phamvantuab
03-03-2014, 19:06
Cả 2 lần bạn QHTD có BCS là an toàn, k rách k tuột trong AD, việc bạn trượt ngoài AD và rách là k có nguy cơ, tay trước đó kích dục AD sao đó đeo BCS dù tay có chạm vào mặt trong BCS bạn vẫn k có nguy cơ. Túm lại bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV
Kco1 chuyện BCS thủng li ti nhé bạn
Nếu như e đang quan hệ mà rách bao thì nó sẽ toạc ra hết luôn đúng ko ạ. E sợ nó rách nhỏ khi e đang quan hệ em không biết và lúc trượt đó nó mới bị toạc ạ :((

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 19:09
Nếu như e đang quan hệ mà rách bao thì nó sẽ toạc ra hết luôn đúng ko ạ. E sợ nó rách nhỏ khi e đang quan hệ em không biết và lúc trượt đó nó mới bị toạc ạ :((
Bạn đặc câu hỏi thế nào thì chia sẻ như thế, bạn nói rất rõ BCS rách toẹt khi DV bạn trược bên ngoaìu, nếu trược bên ngoài thì k có nguy cơ, và bạn luôn tỉnh táo để nhận định BCS có rách hay k, đó là minh chứng bạn thất BCS rách bên ngoài AD

Phamvantuab
03-03-2014, 19:15
Vâng em cám ơn anh chị ạ !

Phamvantuab
03-03-2014, 19:17
Trong khi em ấn em cho vào . E sợ khi trượt ra và trượt qua âm hộ và dính dịch của Âm hộ thì vó sao ko ạ :((

Nguyen Ha
03-03-2014, 19:19

Nếu rách toạc ra mà không biết rách lúc nào, vẫn quan hệ bình thường khi rút DV ra mới biết là bcs rách thì có nguy cơ. Còn thủng thì không có nguy cơ.

Nguyen Ha
03-03-2014, 19:20
Trong khi em ấn em cho vào . E sợ khi trượt ra và trượt qua âm hộ và dính dịch của Âm hộ thì vó sao ko ạ :((

Không sao cả.

Phamvantuab
03-03-2014, 19:23
Anh chị cho e hỏi là lúc em cố ấn vào và bị trượt ra rồi rách bao đó ạ. Có khi nào rách bao và dương vật em trượt qua âm đạo ( đầu dương vật ) và dính dịch âm đạo sẽ bị bệnh ko ạ

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 19:29
Anh chị cho e hỏi là lúc em cố ấn vào và bị trượt ra rồi rách bao đó ạ. Có khi nào rách bao và dương vật em trượt qua âm đạo ( đầu dương vật ) và dính dịch âm đạo sẽ bị bệnh ko ạ
K có nguy cơ, vì bên ngoài AD, khi nào DV ló ra khỏi BCS và thọt thẳng vào AD rùi nhịp trên 5 cái mới có nguy cơ, trong khi DV bạn k thâm nhập AD là k có nguy cơ

Nguyen Ha
03-03-2014, 19:30

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào nói bạn "có sao" không? Rách bcs bên ngoài AD không có nguy cơ dù có dính dịch âm đạo.

Phamvantuab
03-03-2014, 19:30
Dạ . Em cám ơn anh chị nhiều ạ !

Tuanmecsedec
04-03-2014, 07:02

Những gì bạn kể cho thấy không sao.Quan trọng nhất quan hệ trực tiếp bạn có bao cao su bảo vệ là không có nguy cơ.