PDA

View Full Version : Cho em hỏi quan hệ tinh dục nào là an toàn vậy à

beou19786
03-03-2014, 19:40
Các quan hệ tinh dục nào là an toàn zay à mà cho em hỏi nếu kich dục bằng tay mà tinh dich của người đó dinh lên dương vật của minh thi có bi hiv ko:monkeys16:

Charles
03-03-2014, 19:45
Các quan hệ tinh dục nào là an toàn zay à mà cho em hỏi nếu kich dục bằng tay mà tinh dich của người đó dinh lên dương vật của minh thi có bi hiv ko:monkeys16:

QHTD an toàn là luôn sử dụng BCS đúng cách. Còn vấn đề kích dục bằng tay mà tinh dịch của người đó dính lên dương vật của mình không có nguy cơ với HIV.

Nguyen Ha
03-03-2014, 19:52

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Qyan hệ tình dục có dùng bcs và bcs ko rách ko tuột là tình dục an toàn. Nếu kích dục bằng tay mà tinh dịch người đó dính lên DV của bạn cũng không bị HIV.

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 19:52
Khi nào DV xâm nhập vào cấm địa mà k được bảo vệ BCS mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
04-03-2014, 06:52

Khả năng lây nhiễm chỉ khi nào quan hệ trực tiếp có xâm nhập trong âm đạo.