PDA

View Full Version : Em đang cần anh chị tư vấn giúp em quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su

losoqua11
04-03-2014, 07:55
tối ngày 02/03 em có đi quan hệ với GMD. sau khi quan hệ xong em thấy bcs vẫn còn bao dương vật không thủng cũng không rách. nhưng mà em không nhớ GMD đó mang bcs cho em vào lúc nào nửa do lúc đó em quá say. không biết có khi nào GMD đó mang bcs cho em ở giai đoạn giữa lúc đã qh hay lúc chưa quan hệ. em lo quá không biết em có nên dùng pep không. mong anh chị tư vấn giúp em với. cám ơn anh chị nhiều !

Tuanmecsedec
04-03-2014, 07:58
tối ngày 02/03 em có đi quan hệ với GMD. sau khi quan hệ xong em thấy bcs vẫn còn bao dương vật không thủng cũng không rách. nhưng mà em không nhớ GMD đó mang bcs cho em vào lúc nào nửa do lúc đó em quá say. không biết có khi nào GMD đó mang bcs cho em ở giai đoạn giữa lúc đã qh hay lúc chưa quan hệ. em lo quá không biết em có nên dùng pep không. mong anh chị tư vấn giúp em với. cám ơn anh chị nhiều !

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn.Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Buonqua
04-03-2014, 08:03

Chào bạn: qh với GMD là đối tượng rất dễ lây các bệnh truyền nhiễm trong đó có hiv, có sử dụng BCS là hành vi tình dục an toàn để bảo vệ bản thân. Bạn là người trong cuộc mà còn không không rõ đeo BCS lút nào nữa thì làm sao mọi người biết được. Nếu nghi ngờ hoặc xác định không có đeo BCS thì bạn nên đến các cơ sở y tế để được hướng dẫn dùng PEP.

losoqua11
04-03-2014, 08:29
Lúc quan hệ xong em nhớ bcs vẫn còn. mang vào thời điểm nào em không nhớ rỏ nửa. huhuhu

songchungvoi_HIV
04-03-2014, 08:35
Bạn QHTD có BCS là an toàn, GMD họ cũng quý mạng sống mình, cũng biết bảo vệ sức khỏe của họ, đã mang BCS cho bạn thì mang ngay từ khi bắt đầu tác chiến, k có chuyện mang giữa trận, họ chết chắc, vì k phải khách làng chơi nào cũng bình thường, có khách làng chơi cũng bệnh. Chính vì thế họ bảo vệ cho họ là chính

losoqua11
04-03-2014, 08:42
Lúc quan hệ xong em thấy bcs vẫn còn. tại vì luc mang bcs là gái mại dâm mang cho em nên em không rỏ mang lúc nào nửa. lúc đang quan hệ em thấy vẫn còn nhung mà em không biết GMD mang vào thời điểm nào. Em cần anh chị tư vấn giúp đở

songchungvoi_HIV
04-03-2014, 08:59
Lúc quan hệ xong em thấy bcs vẫn còn. tại vì luc mang bcs là gái mại dâm mang cho em nên em không rỏ mang lúc nào nửa. lúc đang quan hệ em thấy vẫn còn nhung mà em không biết GMD mang vào thời điểm nào. Em cần anh chị tư vấn giúp đở
songchung khẳng định với bạn họ mang bao cho bạn ngay khi dựng cờ

Nguyen Ha
04-03-2014, 09:15

Lúc quan hệ xong bạn nhìn thấy bcs vẫn còn là không sao, ngay khi lâm trận GMD đeo bcs vào cho bạn.

losoqua11
04-03-2014, 10:30
Em cám ơn anh chị nhiều! vậy em khỏi phải dùng pep hả anh chị

songchungvoi_HIV
04-03-2014, 10:34
Ok, bạn đã được chia sẻ yên trong trường hợp này, k cần dùng PEP cho hành vi QHTD có BCS là an toàn

Nguyen Ha
04-03-2014, 10:40

Đúng rồi! Trong trường hợp này bạn không cần dùng pep.

losoqua11
04-03-2014, 15:26
dạ em cám ơn anh chị nhiều lắm !

thientanhi
05-03-2014, 15:38
BQT xóa bài viết hỏi trong topic người khác

Charles
05-03-2014, 15:40
chị hà ơi.. cho em hỏi với nha...hôm qua em đi xn combo ở hòa hảo sau khi có nguy cơ là tròn 50 ngày.. kết quả là NEG S/CO=0.09 (S/CO<1)
bác sỉ nói là âm tính.. khong bị nhiểm.. va kêu em đi xn lại sau 5 tuần.. v chị ơi.. với kết quả này em yên tâm dc bao nhiêu phần trăm

Bạn muốn hỏi gì thì lập topic mới, không hỏi trong topic người khác.