PDA

View Full Version : Em đang rất lo lắng ! e có quan hệ với GMD vẫn sd bcs

Lo lang
07-08-2013, 16:36
Em đang rất sợ. Cho em hỏi là e có quan hệ với GMD vẫn sd bcs nhưng không dám chắc là bcs có bị thủng hay không sau đó e về nhà khoảng 5 tiếng sau thì e bị đau bụng, đi ỉa Liên tục và sốt. Thì cho e hỏi là triệu chứng như vậy có phải La triệu chứng của phơi nhiễm Hiv không ạ. Trước đó e có ăn Hải sản với bạn e nhưng bạn e không bị gì cả

ntqn1992
07-08-2013, 16:51
Lam gì mà nhanh như vậy đc . Bạn quan hệ có bcs là an toàn rồi. Bạn k có nguy cơ. Còn vấn đề bcs rách thì dễ nhận biết lắm. Bạn đau bụng là do bạn ăn trúng gì đó thôi. K sao đâu bạn.

Tuanmecsedec
07-08-2013, 16:53
Em đang rất sợ. Cho em hỏi là e có quan hệ với GMD vẫn sd bcs nhưng không dám chắc là bcs có bị thủng hay không sau đó e về nhà khoảng 5 tiếng sau thì e bị đau bụng, đi ỉa Liên tục và sốt. Thì cho e hỏi là triệu chứng như vậy có phải La triệu chứng của phơi nhiễm Hiv không ạ. Trước đó e có ăn Hải sản với bạn e nhưng bạn e không bị gì cả

Bao cao su bị SỰ CỐ ( rách hay tuột) thì cảm nhận và mắt thường nhìn thấy liền bạn.Bạn quan hệ có dùng bao cao su thì không sao.Những gì bạn nói hoàn toàn không phải triệu chứng HIV,vì sau 5 giờ không thể nào bị như vậy,

Nguyen Ha
07-08-2013, 17:16

5tiếng sau đã có triệu chứng ư? Ôi HIV thần tốc! Bạn QHTD có sử dụng BCS là bạn an toàn.

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
07-08-2013, 17:44
5tiếng sau đã có triệu chứng ư? Ôi HIV thần tốc! Bạn QHTD có sử dụng BCS là bạn an toàn.
Nếu thế thì phải là con HIV chúa chị Nguyên Hà ạ :D
Khả năng bạn bị dị ứng với hải sản thôi, tôi cũng vậy mà, dân biển nhưng bị dị ứng ầm ầm, quá nhọ :D. banj không có nguy cơ đâu.

Lo lang
07-08-2013, 18:27
Nếu thế thì phải là con HIV chúa chị Nguyên Hà ạ :D
Khả năng bạn bị dị ứng với hải sản thôi, tôi cũng vậy mà, dân biển nhưng bị dị ứng ầm ầm, quá nhọ :D. banj không có nguy cơ đâu. các a chị cho e hoi ti nua ạ. E co qh với bạn gái và không dùng bcs thi cũng khoảng 5 tiếng sau bạn gái e cũng bị đau bung, đi ỉa và sốt. E khong biết sao nua. Có bao giờ triệu chứng nhanh thế không. Và e sợ bcs bị chọc thủng Kim thì sao

LOVE
07-08-2013, 18:52
Thủng kim cũng không sao. Bạn không có nguy cơ, bạn yên tâm đi!!!

Nguyen Ha
07-08-2013, 19:50
các a chị cho e hoi ti nua ạ. E co qh với bạn gái và không dùng bcs thi cũng khoảng 5 tiếng sau bạn gái e cũng bị đau bung, đi ỉa và sốt. E khong biết sao nua. Có bao giờ triệu chứng nhanh thế không. Và e sợ bcs bị chọc thủng Kim thì sao

Bạn nên kiểm tra xem nguyên nhân dẫn đến triệu chứng đó là gì? Khả năng là ăn nhầm đồ ăn lạ thôi CÒN ĐÂY KHÔNG PHẢI LÀ TRIỆU CHỨNG CỦA HIV.

Lo lang
08-08-2013, 09:04
Bạn nên kiểm tra xem nguyên nhân dẫn đến triệu chứng đó là gì? Khả năng là ăn nhầm đồ ăn lạ thôi CÒN ĐÂY KHÔNG PHẢI LÀ TRIỆU CHỨNG CỦA HIV.

cám ơn tất cả mọi người