PDA

View Full Version : Mong anh chị tư vấn giúp em

chivas6789
05-03-2014, 20:46
Về TH của em thì em đã post và được các achi tư vấn rồi. Hiện tại tinh thần của em cũng đỡ hơn rồi. Bh của em gần được 7 tuần. A chị cho em hỏi vs. Bh người yêu em bị ỉa chảy 2 ngày nay rồi. Bị đau cơ. Các anh chị cho em hỏi. Có phải em bị rồi nên lây cho ny em không ạ. Hiện tại em lại bị lo lắng rồi ạ. Mong achi tư vấn giúp em. Em cảm ơn

songchungvoi_HIV
05-03-2014, 20:49
Về TH của em thì em đã post và được các achi tư vấn rồi. Hiện tại tinh thần của em cũng đỡ hơn rồi. Bh của em gần được 7 tuần. A chị cho em hỏi vs. Bh người yêu em bị ỉa chảy 2 ngày nay rồi. Bị đau cơ. Các anh chị cho em hỏi. Có phải em bị rồi nên lây cho ny em không ạ. Hiện tại em lại bị lo lắng rồi ạ. Mong achi tư vấn giúp em. Em cảm ơn
Trùi ui sao bạn dùng tư gì mà quỵt tẹt thía kia, bị thì đưa đi BV khám, chứ BQT đâu giúp gì được. Chở cô ấy đi khám dùm đi

chivas6789
05-03-2014, 20:54
Nhưng anh cho em hỏi. Liệu có phải em nhiễm H rồi. Nên lây cho cô ấy không ạ. Đây có phải là TC của H không hả a.

songchungvoi_HIV
05-03-2014, 21:17
Nhưng anh cho em hỏi. Liệu có phải em nhiễm H rồi. Nên lây cho cô ấy không ạ. Đây có phải là TC của H không hả a.
HIV ở đâu ra khi bạn k có nguy cơ???

Kienbank
06-03-2014, 01:01
Trùi ui sao bạn dùng tư gì mà quỵt tẹt thía kia, bị thì đưa đi BV khám, chứ BQT đâu giúp gì được. Chở cô ấy đi khám dùm đi
:)) ý a ấy là tào tháo đuổi :))

tôi ơi đừng tuyệt vọng
06-03-2014, 01:32
đưa bạn gái đi khám rồi mua thuốc uống đi bạn.chỉ có xét nghiệm máu mới biết là âm hay dương thôi.không thể nào đoán qua triệu chứng được nếu bạn thật sự không có nguy cơ...

trungan1987
06-03-2014, 03:11
Bạn mua thuốc cho bạn gái bạn uống chưa??? ko có biểu hiện nào gọi là của H hết bạn ah...