PDA

View Full Version : Oral sex

mttqvn
07-03-2014, 06:40
A tuuấn và diễn đà cho e hỏi trườnghợp của e với:
Ngày hôm qua e có đi matxa với bạn và e dùng miệng bú liếm âm đạo GMD. Tuy nhiên , trên miệng ( ko phải trong miệng) có mụn và e vừa nặn xong có chảy máu. Cho e hỏi khi e bú liếm âm đạo của gMD và gmd ngối lên miệng e và chà chà am đạo trên miệng e thì tinh dịch dính vào vết thương kia của e thi e có bị lay mhieexm hiv ko ah

mttqvn
07-03-2014, 06:49
Ý em là lây qua vết thương em vừa nặn mụn đó an tuấn, vết thương này nằm ngoài miệng em

Nguyen Ha
07-03-2014, 07:08
Ngày hôm qua e có đi matxa với bạn và e dùng miệng bú liếm âm đạo GMD. Tuy nhiên , trên miệng ( ko phải trong miệng) có mụn và e vừa nặn xong có chảy máu. Cho e hỏi khi e bú liếm âm đạo của gMD và gmd ngối lên miệng e và chà chà am đạo trên miệng e thì tinh dịch dính vào vết thương kia của e thi e có bị lay mhieexm hiv ko ah

Mụn là vết thương ngoài da, vừa nặn xong trong tích tắc là thấy cái mụn đó khô miệng rồi nghĩa là niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ. Bạn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này, nhưng bạn có nguy cơ với STDs lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b....

mttqvn
07-03-2014, 07:40
Mụn là vết thương ngoài da, vừa nặn xong trong tích tắc là thấy cái mụn đó khô miệng rồi nghĩa là niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ. Bạn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này, nhưng bạn có nguy cơ với STDs lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b....
Ở đây là mụn bọc đó chị, em sau khi nặn mụn thì có nặn ra máu nũa, e sợ khi âm đạo gmd chà chà lên thì làm tróc lại chỗ nặn vừa liền da đó chị

Nguyen Ha
07-03-2014, 08:25
Ở đây là mụn bọc đó chị, em sau khi nặn mụn thì có nặn ra máu nũa, e sợ khi âm đạo gmd chà chà lên thì làm tróc lại chỗ nặn vừa liền da đó chị

Không sao, bạn yên tâm.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-03-2014, 09:03
yên tâm đi bạn,bạn không có nguy cơ với Hiv trong trường hợp này nhưng với các bệnh lây lan qua đường tình dục khác thì có bạn à:viêm gan b,giang mai,lậu,mồng gà,...sau này bạn không nên tìm đến những chỗ đó oral sex âm đạo gái mại dâm nữa nhé và cũng không nên nặn mụn xong làm cho chảy máu rồi làm chuyện đó liền để tránh những lo lắng không đáng có bạn nhé.vì vết thương mụn chảy máu trên miệng bạn không phải là vết thương hở,chỉ là vết thương nhỏ,lượng máu chảy ra cũng ít và đã đóng niêm mạc liền ngay sau đó nên không tạo ra được cửa ngõ cho virus xâm nhập vào.bạn nên xét nghiệm các bệnh tình dục mà mình vừa mới kể trên (STDs) sau nguy cơ 12 tuần bạn nhé...

songchungvoi_HIV
07-03-2014, 09:26
Nghe bạn diễn tả xong. Songchung muốn ói lun, Ọc ọc, Làm ơn đi XN Giang mai và Viêm Gan B sau 4 tuần gấp.

mttqvn
07-03-2014, 18:18
Nghe bạn diễn tả xong. Songchung muốn ói lun, Ọc ọc, Làm ơn đi XN Giang mai và Viêm Gan B sau 4 tuần gấp.
trước khi os cho gmd e co lấy khăn lau miệng thì thấy rát rát nơi nặn mụn ( có lẽ do troc da xung quanh ) , khi em os cho gmd thì dịch âm đạo dính vào đó thì e có nguy cơ không ah

songchungvoi_HIV
07-03-2014, 18:24
trước khi os cho gmd e co lấy khăn lau miệng thì thấy rát rát nơi nặn mụn ( có lẽ do troc da xung quanh ) , khi em os cho gmd thì dịch âm đạo dính vào đó thì e có nguy cơ không ah
Làm ơn đi XN Giang mai và Viêm Gan B sau 4 tuần gấp.

mttqvn
07-03-2014, 18:28
Làm ơn đi XN Giang mai và Viêm Gan B sau 4 tuần gấp.
Thấy anh songchung hung dữ quá e cũng hoảng ah, vậy là ko nguy cơ hiv phải ko anh, cảm ơn a nh. Nếu lúc đó chỗ nặn mụn bị tróc niêm mạc thì sao hả a, bít đâu co chảy máu chút chút nhủ khi mìng cạy vết thương liền da đó a

songchungvoi_HIV
07-03-2014, 18:58
Thấy anh songchung hung dữ quá e cũng hoảng ah, vậy là ko nguy cơ hiv phải ko anh, cảm ơn a nh. Nếu lúc đó chỗ nặn mụn bị tróc niêm mạc thì sao hả a, bít đâu co chảy máu chút chút nhủ khi mìng cạy vết thương liền da đó a
Nếu có thì ngay từ đầu đã nói rùi bạn, Bạn nên nhớ bệnh XH k có bệnh nào là nhẹ cả, HIV hay STDs gì cũng để lại hậu quả như nhau, cái nào cần quan tầm thì nên chú trọng, cái gì đc chia sẻ không có thì bạn nên cho qua. Ok? Lý do tại sao thì bạn cũng biết rùi, Bạn dùng lưỡi chứ k phải bạn úp cả mặt bạn vào chỗ đó, Và k phải GMD dùng chỗ kính ấy mà chà lên mặt bạn, chính vì thế bạn k có nguy cơ

Nguyen Ha
07-03-2014, 19:05

Bạn yên tâm, trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV.

mttqvn
07-03-2014, 19:21
Đúng là e có úp mặt vào đó và gmd có chà chà lên mặt e liên tục vì lúc đó đang tư thế 69 đó a song chung

songchungvoi_HIV
07-03-2014, 19:25
Đúng là e có úp mặt vào đó và gmd có chà chà lên mặt e liên tục vì lúc đó đang tư thế 69 đó a song chung
Chà cũng k có nguy cơ, khi nào da mặt bạn vừa bị té xe trầy tóe máu, và bạn làm sao k biết để cho dịch AD chảy ra như vòi nước mới có nguy cơ

mttqvn
07-03-2014, 19:30
E cảm ơn a songchung

Nguyen Ha
07-03-2014, 19:32

Bạn nên nhớ rằng mụn là vết thương ngoài da có bề mặt nhỏ bé bên ngoài da. Lớp da là 1 rào cản tuyệt vời với virut, da bao gồm nhiều lớp và các vết thương bắt đầu làm lành ngay lập tức từ trong ra ngoài, nó không cho phép virut xâm nhập đủ sâu để tới được dòng máu.

mttqvn
08-03-2014, 09:52
Nếu dịch âm đạo chảy vào mũi thì sao ah! Gio e mới nhớ là lúc gmd ngồi trên mặt em để em Os thì e có cảm giác bị sặc lỗ mũi như có nước chảy vào đó

songchungvoi_HIV
08-03-2014, 09:58
Nếu dịch âm đạo chảy vào mũi thì sao ah! Gio e mới nhớ là lúc gmd ngồi trên mặt em để em Os thì e có cảm giác bị sặc lỗ mũi ah
Bạn hơi quá suy diễn rùi đó, bạn làm như AD giống cái vòi nước. Haizzz

mttqvn
08-03-2014, 10:02
E bị sặc thật mà a, e đang lo quá

songchungvoi_HIV
08-03-2014, 10:06
E bị sặc thật mà a, e đang lo quá
Thui bạn ui, làm gì có chuyện dịch AD chảy ra như vòi nước, suy diễn vừa thui anh bạn

mttqvn
08-03-2014, 10:09
E không bít lúc đó có chảy ra như vòi nước không nhưng e thật sự bin sặc như có nuóc chảy vào mũi ah, do lúc đó e nằm ngủa mà, giống như khi nhỏ thuốc mũi vậy đó a

songchungvoi_HIV
08-03-2014, 10:14
E không bít lúc đó có chảy ra như vòi nước không nhưng e thật sự bin sặc như có nuóc chảy vào mũi ah, do lúc đó e nằm ngủa mà, giống như khi nhỏ thuốc mũi vậy đó a
Bạn có biết dịch AD rất tanh k? nếu có dịch chảy vào bạn phải ngữi được mùi của dịch, bạn tự nhận định đi. Làm gì bạn cũng phải XN STDs sau nguy cơ 4 tuần, hy vọng là mũi bạn k bị mọc mồng gà, Ui lạy hồn, Trùi ui, đúng là chơi ngong mà, dùng lưỡi vén máng GMD. Hết chỗ nói lun

mttqvn
08-03-2014, 10:18
Dạ, e xin chừa. E se xn stds như a nói. Như vậy là e hoàn toàn ko có nguy cơ hiv phải ko a( nếu có dịch chảy vào mũi), a songchubg lam on khang dinh cho e yên tâm ah

songchungvoi_HIV
08-03-2014, 10:24
Dạ, e xin chừa. E se xn stds như a nói. Như vậy là e hoàn toàn ko có nguy cơ hiv phải ko a( nếu có dịch chảy vào mũi), a songchubg lam on khang dinh cho e yên tâm ah
Không có nguy cơ với HIV, lo XN STDs đi: Giang Mai và viêm gan B sau 4 tuần, và theo dõi lậu và mộng gà dùm
Xem chủ đề này:
Chủ đề: Đầu năm vợ chồng suýt li hôn vì bệnh giang mai (http://diendanhiv.vn/threads/9913-Dau-nam-vo-chong-suyt-li-hon-vi-benh-giang-mai)

Nguyen Ha
08-03-2014, 11:22

Bạn yên tâm không cần xn HIV, bạn xn STDs sau nguy cơ 4 tuần nhé.

caocongbinhthuan
08-03-2014, 12:05
đi gmd mà cũng nhiệt tình dữ.. đáng nể thật.... những gì cần nói a hiếu và chị hà nói hết rồi... bạn ko có nguy với hiv... cố găng tránh quan hệ với gmd đi bạn... nguy hiểm chứ chả giỡn chơi đươc đâu...

what can i do
08-03-2014, 14:30
BQT xóa bài viết sai nội quy

what can i do
08-03-2014, 14:31
BQT xóa bài viết sai nội quy

songchungvoi_HIV
08-03-2014, 14:37
tuyet tinh voi gmd. nhung ngay strees kinh khung

never and never
Bạn là TV mới k đc phép vào topic chuyên mục hỏi đáp về HIV/AIDS trả lời hoặc đặc câu hỏi trong topic của TV khác. Đây là quy định của DD.

Charles
08-03-2014, 14:37
tuyet tinh voi gmd. nhung ngay strees kinh khung

never and never

Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Nếu tái phạm, bài viết sẽ bị xóa khỏi diễn đàn không lý do.

mttqvn
13-03-2014, 14:45
4 ngày từ lúc có nguy cơ:
Đi hát karaoke e có OS khoảng 20 p cho GMD bằng cách để GMD ngồi trên mặt e và chà âm đạo xung quanh miệng tuy nhiên lại xảy ra quá nhiều trường hợp làm e quá lo lắng
1. Trên môi e có 1 mụn bọc e vừa nặn cách đó ít phút ( nặn có máu chảy ra và trầy xước xung quanh mụn--> có cảm thấy rát) nên khi GMD chà âm đạo trên mặt em có lây nhiễm HIV không ah ???
2. Trong lúc OS cho GMD e bị ít nước nhờn của GMD chảy vào mũi --> có nguy cơ hiv không ah???
3- Cái này thì e không chắc nhưng nếu lúc đó có nước nhờn gmd dính vào mắt e --> nguy cơ hiv ko ah????
đến nay là 6 ngày, sao cảm thấy cơ thể mệt mệt, hơi rát cổ họng ---> triệu chứng của nhiễm bệnh gì vậy ah????

songchungvoi_HIV
13-03-2014, 14:49
4 ngày từ lúc có nguy cơ:
Đi hát karaoke e có OS khoảng 20 p cho GMD bằng cách để GMD ngồi trên mặt e và chà âm đạo xung quanh miệng tuy nhiên lại xảy ra quá nhiều trường hợp làm e quá lo lắng
1. Trên môi e có 1 mụn bọc e vừa nặn cách đó ít phút ( nặn có máu chảy ra và trầy xước xung quanh mụn--> có cảm thấy rát) nên khi GMD chà âm đạo trên mặt em có lây nhiễm HIV không ah ???
2. Trong lúc OS cho GMD e bị ít nước nhờn của GMD chảy vào mũi --> có nguy cơ hiv không ah???
3- Cái này thì e không chắc nhưng nếu lúc đó có nước nhờn gmd dính vào mắt e --> nguy cơ hiv ko ah????
đến nay là 6 ngày, sao cảm thấy cơ thể mệt mệt, hơi rát cổ họng ---> triệu chứng của nhiễm bệnh gì vậy ah????
hơi rát cổ họng ---> triệu chứng của nhiễm bệnh gì vậy ah???? ===> Viêm họng

mttqvn
13-03-2014, 14:51
hu hu, anh songchung oi sao e lo quá, không bít có nhiễm bệnh gỉ không
từ khi co nguy cơ 6 ngày đến giờ e cứ cảm giác mệt mệt, người hơi nóng nóng, rát họng ---> a kiểm tra cho e câu trả lời đi anh đối với các nguy cơ e đã nêu phía trên kìa
anh tuấn, chị hà vào giúp e với

Buonqua
13-03-2014, 14:57
từ khi co nguy cơ 6 ngày đến giờ e cứ cảm giác mệt mệt, người hơi nóng nóng, rát họng ---> a kiểm tra cho e câu trả lời đi anh đối với các nguy cơ e đã nêu phía trên kìa
Bạn đọc lại từ đầu Topic này, các anh chị đã trả lời cho bạn rất nhiều. hành vi của bạn không có nguy cơ lây nhiễm hiv, nhưng có khả năng lây các bệnh tình dục như: lậu, giang mai......Nếu GMD có bệnh.

Nguyen Ha
13-03-2014, 15:09

Thời tiết thay đổi cũng làm cơ thể mệt mỏi. Stress nặng cũng gây nên mệt mỏi, nóng nóng, rát họng... Bạn yên tâm bạn không có nguy cơ với HIV, không cần xét nghiệm. Nhưng phải xn STDs sau nguy cơ 4 tuần.