Kết quả 1 đến 20 của 20

Chủ đề: Kết bạn chia sẻ tâm sự + ăn uống + du lịch(cuồng ăn,thèm đi).

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.

Red face Kết bạn chia sẻ tâm sự + ăn uống + du lịch(cuồng ăn,thèm đi).

Chào các bạn,mình hiện ở SG 27 tuổi.Mình mới phát hiện cách đây không lâu...lúc đầu vì quá sốc và thiếu suy nghĩ nên đã làm điều dại dột,củng may là ông bà ở dưới tống cổ lên đây trở lại nên giờ vẩn còn trên dương thế...nhưng cũng trầy trật thập tử nhất sinh mấy tháng.Hiện giờ tâm lý mình đã ổn định hoàn toàn...yêu đời hơn,hết muốn chết và thật sự muốn tận hưởng cuộc sống.Minh may mắn đc gia đình vẩn yêu thương và quan tâm chăm sóc nhưng tất nhiên trong thâm tâm vẩn còn nhìu mặc cảm,nên mình muốn kết bạn gần xa tám chuyện giải toả tâm lý lúc căng thẳng uất ức(no sex,no love)...đặc biệt mình rất muốn kết bạn với những ai cuồng ăn uống và du lịch...nhìu tháng nay mình chỉ đi ăn uống và tự đi chơi một mình nên củng chán và vô vị lắm,bạn nào chung sở thích thì liên lạc với mình nhé...mình lập team đi du lịch,càng quét hàng quán!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Làm 1 chuyến Đà Nẵng tháng 3 với minh không ^^

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Cố lên anh hãy sống hết mình

Thành Viên Mới vuive90's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Bác cứ làm như sắp chết đến nơi hay sao mà tận hưởng kinh thế.
    lo làm ăn kím tiền để còn sanh con đẻ cái, phụ giúp gia đình nửa chứ.
    những người như chúng ta đã bị xã hội xa lánh và ác cãm thì phải làm sao đừng để ng ta khinh thường mình.
    chỉ lo đi chơi tận hưởng ko làm ăn gì càng bị ng ta miệt thị bác à.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    mình nè...cho mình xin ít nghị lực sống của bạn đi. mình đang rất tuyệt vọng. trước mắt mình đây toàn cái chết...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vui vẻ là tốt rồi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi vuive90 Xem bài viết
    Bác cứ làm như sắp chết đến nơi hay sao mà tận hưởng kinh thế.
    lo làm ăn kím tiền để còn sanh con đẻ cái, phụ giúp gia đình nửa chứ.
    những người như chúng ta đã bị xã hội xa lánh và ác cãm thì phải làm sao đừng để ng ta khinh thường mình.
    chỉ lo đi chơi tận hưởng ko làm ăn gì càng bị ng ta miệt thị bác à.
    Thật sự là mình tự tử và gần như khó sống rồi,may mắn sống được nhưng hậu quả là vài tháng liệt giường,sứ khoẻ hiện giờ chỉ có thể gọi là đang hồi phục,kha năng đi làm là không thể vì sức khoẻ không đủ...người ta chỉ khinh thường xem rẽ những người chây lười biếng nhát thôi chứ ai mà đi khinh miệt người không có khả năng lao động hả bạn.Mình đang cố hồi phục để có thể làm việc được như bạn nói...phụ giúp gia đình này nọ vì thời gian ốm rất buồn chán và vô vị...nhưng cần có thời gian bạn à...Còn bạn thay vì làm ý chí sống của người khác tuột giảm...thì nên lo cho bản thân mình thì tốt hơn...đừng ghen tỵ với người khác...mổi người một cách nghỉ mổi ng một hoàn cảnh,một cuộc sống riêng.Mình thâdy có vẻ bạn đang căng thẳng,ức chế,bất mãn với cuộc sống nhìu lắm nên những lời nói của bạn rất là tiêu cực.Mình khuyên bạn hảy tự cân bằng lại suy nghĩ và cuộc sống của bạn đi...và hảy thôi đi truyền bá cái tiêu cực của mình cho người khác...giúp mình,giúp đời!
    Lần sửa cuối bởi Havenotime, ngày 28-01-2018 lúc 19:22.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi mickey1991 Xem bài viết
    mình nè...cho mình xin ít nghị lực sống của bạn đi. mình đang rất tuyệt vọng. trước mắt mình đây toàn cái chết...
    Bạn để lại mail hoặc zalo để mình liên lạc nhé,rất vui được làm quen và tâm sự cùng bạn...lúc nào mình củng rảnh nên có thể liên lạc bất cứ khi nào bạn muốn nhé...hứa sẽ 8 nhiệt tình!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Consokhong Xem bài viết
    Cố lên anh hãy sống hết mình
    Cám ơn em,nếu muốn làm quen kết bạn thì để lại địa chỉ liên lạc nhé!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi hoangtuan640 Xem bài viết
    Làm 1 chuyến Đà Nẵng tháng 3 với minh không ^^
    Hoan nghênh,để lại mail hoặc zalo để mình liên lạc nhé...mình đang định đi Đà Lạt khoang 2 3 ngày tuần sau...nếu bạn tham gia được thì hay quá!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi ngannam1kiepnguoi Xem bài viết
    vui vẻ là tốt rồi
    Chỉ có thể là vui vẻ thôi bạn à...chua biết còn được bao lâu...ngắn hay dài...buồn bã khổ sở mà làm gì...

Thành Viên Mới vuive90's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi Havenotime Xem bài viết
    Thật sự là mình tự tử và gần như khó sống rồi,may mắn sống được nhưng hậu quả là vài tháng liệt giường,sứ khoẻ hiện giờ chỉ có thể gọi là đang hồi phục,kha năng đi làm là không thể vì sức khoẻ không đủ...người ta chỉ khinh thường xem rẽ những người chây lười biếng nhát thôi chứ ai mà đi khinh miệt người không có khả năng lao động hả bạn.Mình đang cố hồi phục để có thể làm việc được như bạn nói...phụ giúp gia đình này nọ vì thời gian ốm rất buồn chán và vô vị...nhưng cần có thời gian bạn à...Còn bạn thay vì làm ý chí sống của người khác tuột giảm...thì nên lo cho bản thân mình thì tốt hơn...đừng ghen tỵ với người khác...mổi người một cách nghỉ mổi ng một hoàn cảnh,một cuộc sống riêng.Mình thâdy có vẻ bạn đang căng thẳng,ức chế,bất mãn với cuộc sống nhìu lắm nên những lời nói của bạn rất là tiêu cực.Mình khuyên bạn hảy tự cân bằng lại suy nghĩ và cuộc sống của bạn đi...và hảy thôi đi truyền bá cái tiêu cực của mình cho người khác...giúp mình,giúp đời!
    Thánh thật xin lỗi bác nếu như lời nói của em gây khó chịu.
    e chỉ đính chính lại với bác 1 lần thôi. Ko cố ý hay cố tình truyền bá tư tưởng gì cả.
    e có đọc bài đăng của bác và có lướt qua câu “....sau khi lấy lại đc tinh thần......vài tháng nay chỉ ăn và đi chơi du lịch”...
    cho nên e chỉ đưa ra lời khuyên là nên làm ăn để có tương lai tốt hơn cho chính bản thân vì theo e nghỉ cha mẹ ko thể ở mãi bên để lo cho ta từng chút một.
    chốt là e vẫn muốn khuyên là bác nên chú trọng làm ăn các kiểu thay vì đi chơi này nọ.
    và e ko biết bác vẫn chưa hồi phục sức khoẻ để có thể làm việc.
    nên bác nghỉ là em đang có tue tưởng này nọ lọ chai.
    e chie đính chính vậy thôi.
    lần nửa thành thật xin lỗi bác nếu tròn lời nói có gì đó xúc phạm hay thiếu tôn trọng vì e ko giỏi ăn nói cho lắm.
    thành thật xin lỗi bác vì tất cả.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Những người bệnh như tụi mình thì lời khuyên của BS hay của mọi người đều là hãy vui vẽ và bớt căng thẳng. Đó là lời khuyên cho nên mỗi người sẽ có cách giải toả tâm lý của mình theo cách riêng và nó ko có 1 chuẩn chung hay công thức nào cả tuỳ hoàn cảnh. Tuy nhiên mọi lời góp ý đều xuất phát từ lòng tốt của người viết có thể văn mỗi người mỗi khác nên có những biểu đạt khác nhau suy cho cho cùng vẫn ko có ý xấu.
    Đó là ý kiến cá nhân mong ae luôn sống vui vẽ và đón mừng cái tết sắp tới trong tâm trạng lạc quan và yêu đời.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    54
    Minh cung ở SG
    khi ko làm gì thì cũng ở nhà, nhiều lúc cũng ko có bạn để 8

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Hientai Xem bài viết
    Minh cung ở SG
    khi ko làm gì thì cũng ở nhà, nhiều lúc cũng ko có bạn để 8
    nếu muốn 8 bạn có thể để lại zalo hoạc chí it la mail để tiện nói chuyện nhé,rất vui đc làm quen!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    rainlong.vang@gmail.com
    Mong liên lạc và trò chuyện

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Kenytran190291@gmail.com kết bạn nh

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Chào các bạn,mình hiện ở SG 27 tuổi.Mình mới phát hiện cách đây không lâu...lúc đầu vì quá sốc và thiếu suy nghĩ nên đã làm điều dại dột,củng may là ông bà ở dưới tống cổ lên đây trở lại nên giờ vẩn còn trên dương thế...nhưng cũng trầy trật thập tử nhất sinh mấy tháng.Hiện giờ tâm lý mình đã ổn định hoàn toàn...yêu đời hơn,hết muốn chết và thật sự muốn tận hưởng cuộc sống.Minh may mắn đc gia đình vẩn yêu thương và quan tâm chăm sóc nhưng tất nhiên trong thâm tâm vẩn còn nhìu mặc cảm,nên mình muốn kết bạn gần xa tám chuyện giải toả tâm lý lúc căng thẳng uất ức(no sex,no love)...đặc biệt mình rất muốn kết bạn với những ai cuồng ăn uống và du lịch...nhìu tháng nay mình chỉ đi ăn uống và tự đi chơi một mình nên củng chán và vô vị lắm,bạn nào chung sở thích thì liên lạc với mình nhé...mình lập team đi du lịch,càng quét hàng quán!!
    Đúng là khi fat hiện nó thật đáng sợ. Như sụp đổ mọi thứ. Không biết làm gì và nói gì voi ai. 1 mình ôm cái gói khóc ướt. Gọi cho bà chị kết nghĩa.goi cho đứa e kết nghĩa mà chỉ bít nói " chán sống quá".
    Cầm kết quả đi đk đều trị mà như không hồn. Không thể tin được đó là thật. Rồi cũng đc chị đều dưởng an ủi đông viên. Cũng dần lấy lại tinh thần.
    Cuộc đời đã k còn được như mơ nữa.
    Mình thích biển... chắc mai mốt chết để lại tâm niệm rải tro mình nơi biên cả. Mõi lúc bùn mình chỉ mún rông rủi ra biển để tìm thấy bình yê....

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    nếu muốn 8 bạn có thể để lại zalo hoạc chí it la mail để tiện nói chuyện nhé,rất vui đc làm quen!
    Zalo 01669274639 rat han hanh lam ban

Thành Viên Mới Bin vo's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Kb voi e nha zalo 0966151712

Thông tin về chủ đề này