Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Nhật ký trang mới

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7

Post Nhật ký trang mới

Mở đầu xin chân thành cảm ơn những ai đó đã vào xem.
    Phải nói hôm nay là ngày thứ 2 từ khi cầm trên tay kết quả ấy.
    Vẫn tâm trạng như cũ cũng chẵng đở tí nào. Nói chung là vẫn hoan mang không muốn là gì cả. Ngủ nguyên buổi sáng thức dậy buổi trưa lên kéo đọc các bài viết trên DD oi ngưỡng mộ quá đi thoi. Hazzz nói zay thui chứ cũng cố gắn lắm. Tuy mới có kết quả thui mà rơi vào thứ 7 cn hazzz muốn đi khám và điều trị cho sớm ấy mak phải lại chờ. Hicc mất phương hướng lắm cuối cùng gọi thử cho A Tuấn xem sao ấy mà gọi cả chục cuộc chắt A bận hay sao ko bắt máy hiccc quýnh lên cả. Lên chatbox la ầm lên thế là có 1 bạn tám thấy bình tĩnh lại đôi chúc. Thế là có 1 người bạn mới (cảm ơn bạn nhiều). Ngồi một hòi chẵng biết làm gì thế là lết cái xác đi xem phim. Xem hết phim rồi lại nghĩ tới bản thân buông quá đi mất biết làm sao khi đã rồi. Đói quá chạy dọc đường kêu 1 đĩa cơm oi thoi ngồi ăn cả tiếng chẳng đau chẳng ốm hicc thế mà ăn không nổi.
    Thoi cuối cùng cũng phải ăn để sống thui, có chết đâu tới bước này rồi bước tiếp tục thoi. . .
    Tạm ở đây.
    Nhật ký ngày 2
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    23
    Hi! Chà... cs bây giờ chậm lại còn trên dưới vài trăm từ, vài chục dòng rồi còn gì. Người đời nói cũng lạ lắm... họ nói "cánh cửa này đóng lại, thì sẽ có cánh cửa khác được mở ra" ?! Phải ko ta?! Tôi nghĩ là họ nói đúng. Phải chăng ngay lúc này "mình yêu gia đình mình hơn xưa đó sao? Yêu thương cha mẹ, anh chi... và kể cả người dưng (nếu có)" . Tôi chẳng nói sai.. câu nào đúng ko? Ta ko thoát khỏi số mệnh này... ko thoát khỏi cái chết (dĩ nhiên, ai mà chẳng chết) . Nhưng ta có quyền chọn cho mình cái chết đẹp nhất, cái chết ý nghĩa nhất với mọi ng xung quanh, một cái chốt mà ở đó... mọi người tôn vinh mình. Hãy mạnh mẽ... SỐ 0 ƠI ĐỪNG KHÓC!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Nkhanguyen Xem bài viết
    Hi! Chà... cs bây giờ chậm lại còn trên dưới vài trăm từ, vài chục dòng rồi còn gì. Người đời nói cũng lạ lắm... họ nói "cánh cửa này đóng lại, thì sẽ có cánh cửa khác được mở ra" ?! Phải ko ta?! Tôi nghĩ là họ nói đúng. Phải chăng ngay lúc này "mình yêu gia đình mình hơn xưa đó sao? Yêu thương cha mẹ, anh chi... và kể cả người dưng (nếu có)" . Tôi chẳng nói sai.. câu nào đúng ko? Ta ko thoát khỏi số mệnh này... ko thoát khỏi cái chết (dĩ nhiên, ai mà chẳng chết) . Nhưng ta có quyền chọn cho mình cái chết đẹp nhất, cái chết ý nghĩa nhất với mọi ng xung quanh, một cái chốt mà ở đó... mọi người tôn vinh mình. Hãy mạnh mẽ... SỐ 0 ƠI ĐỪNG KHÓC!
    Cảm ơn nhiều.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mỗi người một số phận. Một hoàn cảnh khác nhau. Nhưng khi đã là 1 thành viên H+ thì thì dường như có một sợi dây vô hình nào đó định hướng ta nên thế nào. Bạn đang bắt đầu đi trên con đường mà rất nhiều anh chị ở đây đã đi qua. Hãy đọc những kinh nghiệm và chia sẽ của các anh chị đấy để bước tiếp. Đừng lùi bước. Đừng hoang mang để mắc thêm sai lầm ko đáng nữa nhé.
    Mình cũng mới chập chững trên con đường này vài ngày thôi.
    Cùng cố lên nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi tvt2017;4****8
    Mỗi người một số phận. Một hoàn cảnh khác nhau. Nhưng khi đã là 1 thành viên H+ thì thì dường như có một sợi dây vô hình nào đó định hướng ta nên thế nào. Bạn đang bắt đầu đi trên con đường mà rất nhiều anh chị ở đây đã đi qua. Hãy đọc những kinh nghiệm và chia sẽ của các anh chị đấy để bước tiếp. Đừng lùi bước. Đừng hoang mang để mắc thêm sai lầm ko đáng nữa nhé.
    Mình cũng mới chập chững trên con đường này vài ngày thôi.
    Cùng cố lên nhé.
    Ok cảm ơn bạn nhiều. Qua nay toàn ngồi độc trên Dd ko. Quên mất cái Fb là cái gì. Cùng cố lên bạn nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    cho zalo nc chơi nha bạn cố lên mình mấy tháng vẫn khoẻ và đẹp trAi :)

7. Những thành viên đã cảm ơn Ánh Sáng Mới cho bài viết này:

Consokhong (17-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Ok minh ở sg ko tam 88 một một 2 ko chín ba

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cho group zalo đi bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Ánh Sáng Mới Xem bài viết
    cho zalo nc chơi nha bạn cố lên mình mấy tháng vẫn khoẻ và đẹp trAi :)
    Số zalo bên dưới đó bạn add nhá

Thông tin về chủ đề này