Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 111

Chủ đề: Quan hệ với gmd bị hành kinh khẩn cấp lắm rồi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gmd bị hành kinh khẩn cấp lắm rồi

Em chào ban quản trị và các ae diễn đàn
    Em có quan hệ với gmd đến ngày hành kinh khi quan hệ có dùng bcs, trước khi quan hệ gmd có dùng tay kích thích mạnh dương vật cho em làm dương vật của em bị sưng lên đỏ ửng, sau đó lắp bcs vào quan hệ được tầm 5 phút thì em k ra được có bảo gái mại dâm dùng tay kích thích thêm sục dv mới ra được dv vẫn còn đeo bao bao không rách tinh trùng vẫn nằm trên đầu bao nhưng bcs chỉ che được 1/2 thân dv, nửa phần còn lại k được che (gmd thì có kinh nguyệt ) em bị dịch và máu dính vào 1/2 dv nửa k được che chắn ( lo nhất điều này)

về nhà em vệ sinh rửa xà bông thì thấy dương vật bị sưng to đỏ ửng và hơi rát do gái mại dâm trước đó dùng tay kích thích dương vật mạnh em nghĩ chắc bị rạn da dương vật nhẹ, nguyên nhân này nếu phần da thân dương vật không được che chắn có nguy cơ k ạ, đây có phải là vết thương hở không?
    Em nhớ Lúc xong trận tay sờ âm đạo lỡ tay dính máu kinh nguyệt rồi sờ kích thích dv thêm tý nữa nguy cơ cao k ? Cám ơn anh chị
    ads
    Lần sửa cuối bởi Axx, ngày 07-09-2019 lúc 05:21.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em quan hệ là bcs của gmd em sợ cô ta bôi dịch âm đạo máu kinh nguyệt ...vào trong bao rồi đeo vô dương vật dính máu vào đầu lỗ sáo thì nguy cơ cao k ạ. Em vẫn trong 72h

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Axx Xem bài viết
    Em chào ban quản trị và các ae diễn đàn
    Em có quan hệ với gmd đến ngày hành kinh khi quan hệ có dùng bcs, trước khi quan hệ gmd có dùng tay kích thích mạnh dương vật cho em làm dương vật của em bị sưng lên đỏ ửng, sau đó lắp bcs vào quan hệ được tầm 5 phút thì em k ra được có bảo gái mại dâm dùng tay kích thích thêm sục dv mới ra được dv vẫn còn đeo bao bao không rách tinh trùng vẫn nằm trên đầu bao nhưng bcs chỉ che được 1/2 thân dv, nửa phần còn lại k được che (gmd thì có kinh nguyệt ) em bị dịch và máu dính vào 1/2 dv nửa k được che chắn ( lo nhất điều này)

về nhà em vệ sinh rửa xà bông thì thấy dương vật bị sưng to đỏ ửng và hơi rát do gái mại dâm trước đó dùng tay kích thích dương vật mạnh em nghĩ chắc bị rạn da dương vật nhẹ, nguyên nhân này nếu phần da thân dương vật không được che chắn có nguy cơ k ạ, đây có phải là vết thương hở không?
    Em nhớ Lúc xong trận tay sờ âm đạo lỡ tay dính máu kinh nguyệt rồi sờ kích thích dv thêm tý nữa nguy cơ cao k ? Cám ơn anh chị
    Em quan hệ là bcs của gmd em sợ cô ta bôi dịch âm đạo máu kinh nguyệt ...vào trong bao rồi đeo vô dương vật dính máu vào đầu lỗ sáo thì nguy cơ cao k ạ. Em vẫn trong 72h
    Những gì bạn kể yên tâm không có sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    1/2 nửa Thân dương vật khi quan hệ không được che chắn gì , về nhà em cảm thấy tất cả dương vật bị rát và sưng to đỏ ửng. Liệu 1/2 dương vật ko được che đó dính máu kinh nguyệt có phải vết thương hở để hiv lây qua không ạ. Em lo quá.

Em có đọc trên mạng hiv lây qua vết trầy xước nhỏ
    Lần sửa cuối bởi Axx, ngày 07-09-2019 lúc 07:30.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    1/2 nửa Thân dương vật khi quan hệ không được che chắn gì , về nhà em cảm thấy cat dương vật bị rát và sưng to đỏ ửng. Liệu đấy có phải vết thương hở hiv lây qua không ạ. Em lo quá.

Em có đọc trên mạng hiv lây qua vết trầy xước mà mắt thường k thấy

Bạn điện thoại lại 098.2727.393 cho Tuanmecsedec hỏi kỹ tư vấn chính xác hơn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cho em hỏi thêm tý vì thận em bị suy . Uống thuốc này có hại gan thận k em cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cho em hỏi thêm tý vì thận em bị suy . Uống thuốc này có hại gan thận k em cảm ơn

Không có gì hại gan,hại thận ghê gớm đâu bạn,người có HIV ngày nào cũng uống có sao đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em nhận được thuốc AVONZA - india của anh rồi.ngày xưa em có lần dùng lamdizivir em lo lắm vì chức năng thận em suy độ 1 kém độ thanh thải cầu thận có 70 thôi người bình là 120. Uống rồi em thấy tác dụng phụ người cứ nâng nâng. Em chót viên đầu uống lúc 15h35 phút cách thời điểm nguy cơ 21 tiếng vậy viên thứ 2 uống lệch được bao nhiêu phút hả anh? Trước giờ có ai thất bại chưa ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Em nhận được thuốc AVONZA - india của anh rồi.ngày xưa em có lần dùng lamdizivir em lo lắm vì chức năng thận em suy độ 1 kém độ thanh thải cầu thận có 70 thôi người bình là 120. Uống rồi em thấy tác dụng phụ người cứ nâng nâng. Em chót viên đầu uống lúc 15h35 phút cách thời điểm nguy cơ 21 tiếng vậy viên thứ 2 uống lệch được bao nhiêu phút hả anh? Trước giờ có ai thất bại chưa ạ

Bạn yên tâm chưa ca nào thất bại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Thuốc hành em dữ quá buồn nôn chóng mặt quá anh. Ngày cần phải uống nhiều nước hả anh
    Lần sửa cuối bởi Axx, ngày 07-09-2019 lúc 22:30.

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    20
    Thuốc hành em dữ quá buồn nôn chóng mặt quá anh. Ngày cần phải uống nhiều nước hả anh
    Do tác dụng phụ của thuốc thôi bạn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Về nhà em chơi gmd xong nhìn thấy dv bị xưng do cô ta dùng tay kích dục mạnh, khi đi vệ sinh em có đổ dấm chua lên dương vật không thấy bị xót gì . Dv chỉ cảm thấy đau thì có phải vết thương hở phần k được che virut có xâm nhập vào đó được k ạ?
    Cô này có kinh nguyệt chắc sắp hết vì máu chỉ hơi hồng hồng, em có coi kỹ lại trên bcs
    Lần sửa cuối bởi Axx, ngày 08-09-2019 lúc 02:55.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Về nhà em chơi gmd xong nhìn thấy dv bị xưng do cô ta dùng tay kích dục mạnh, khi đi vệ sinh em có đổ dấm chua lên dương vật không thấy bị xót gì . Dv chỉ cảm thấy đau thì có phải vết thương hở phần k được che virut có xâm nhập vào đó được k ạ?
    Cô này có kinh nguyệt chắc sắp hết vì máu chỉ hơi hồng hồng, em có coi kỹ lại trên bcs

Em lo lắng thôi,em yên tâm không có sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cho em hỏi avonza thành phần 300/300/400 liệu có thất bại ko vì em thấy 300/300/600 thì mới chuẩn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cho em hỏi avonza thành phần 300/300/400 liệu có thất bại ko vì em thấy 300/300/600 thì mới chuẩn

Trước đây dùng loại 300/300/600 sau này nhiều cơ sở điều trị cho dùng 300/300/400.Nói chung dùng loại nào cũng được.Nhưng dùng loại 300/300/600 thành phần EFV 600 thì tác dụng phụ mạnh hơn thôi.Loại nào cũng thành công 100% chưa ca nào thất bại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em uống nay là ngày thứ 5 rồi nó lắc giật mạnh kinh khủng buồn nôn, đầy hơi , xét nghiệm men gan cao vượt ngưỡng, đi ngoài đau đầu, ăn không ăn được thấy chướng bụng lắm ...các kiểu anh cho em hỏi ai uống thuốc avonza mà bị hỏng gan , hỏng thận viêm gan, xơ gan , suy thận chưa? Em đang suy thận độ 1 do viêm ống kẽ thận sợ thận nặng thêm thôi.
    Lần sửa cuối bởi Axx, ngày 11-09-2019 lúc 10:49.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em có dùng boganic và đường glucose để giải độc, đường glucose có tốt k anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Em uống nay là ngày thứ 5 rồi nó lắc giật mạnh kinh khủng buồn nôn, đầy hơi , xét nghiệm men gan cao vượt ngưỡng, đi ngoài đau đầu, ăn không ăn được thấy chướng bụng lắm ...các kiểu anh cho em hỏi ai uống thuốc avonza mà bị hỏng gan , hỏng thận viêm gan, xơ gan , suy thận chưa? Em đang suy thận độ 1 do viêm ống kẽ thận sợ thận nặng thêm thôi.

Người có HIV họ cũng uống thuốc này,uông quanh năm suốt tháng liền và nhiều năm liên tục,có ai bị gì đâu bạn.Lo lắng kiểu như bạn thì đừng uống nữa.Tư vấn cho bạn rất nhiều về vấn đề này rồi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng em cám ơn anh. Anh ơi em uống thuốc phơi nhiễm rồi uống boganic + đường glucose + thuốc forgout 20mg sau 1 tiếng có ảnh hưởng đến thuốc phơi nhiễm k anh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em uống nhiều nước có ảnh hưởng k thuốc phơi nhiễm không anh

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này