Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 100 của 101

Chủ đề: Về giang mai, sùi màu gà

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi ahihi Xem bài viết
    Em mới siêu âm ở bv xã em, em bị tràn dịch màng tinh hoàn bs bảo em nhập viện em sợ quá. E thì chưa xét nghiệm nhưng chắc do lậu và Chlamydia quá huhu em nghỉ v
    Hồi đó h Em đâu có hiện tượng chảy mũ đái buốt. Từ lúc bị viêm quy đầu em đã ko qh hơn 1 tháng rưỡi rồi.

Bạn đã đi khám và được BS chẩn đoán rồi thì giờ chuyên tâm điều trị sẽ khỏi thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ chưa xét nghiệm anh ơi. Mai em đi phẩu thuật hút dịch ko biết nhập viện người ta có xét nghiệm gì ko. Em khám bv ở xã e

Cảm ơn
    596
    Dạ chưa xét nghiệm anh ơi. Mai em đi phẩu thuật hút dịch ko biết nhập viện người ta có xét nghiệm gì ko. Em khám bv ở xã e
    BV cấp xã nếu họ đủ phương tiện thì vẫn điều trị cho bạn bình thường, còn nếu không khắc họ sẽ chuyển bạn lên tuyến trên.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Có trường hợp nào nhiễm Chlamydia mà ko bị đau buốt tiểu chảy dịch, ngứa niệu đạo ko anh mà biến chứng thành viêm tinh hoàn không. T2 này em mới xn em lo lắng quá cả GĐ em biết em bị đau hết r

Nhóm Cần Tư Vấn phạm nhật tiến's Avatar
    Cảm ơn
    32
    Có trường hợp nào nhiễm Chlamydia mà ko bị đau buốt tiểu chảy dịch, ngứa niệu đạo ko anh mà biến chứng thành viêm tinh hoàn không. T2 này em mới xn em lo lắng quá cả GĐ em biết em bị đau hết r
    nếu bị nhiễm là có biễu hiện rồi còn không có biễu hiện là không bị

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em thì mới siêu âm thì biết bị tràn dịch màng tinh hoàn thôi thì có khả năng là viêm tinh hoàn. Em đọc tài liệu trên mạng em sợ Chlamydia quá. Em hoàn toàn chưa có biểu hiện đai buốt, chảy mủ. Em sợ có nguy cơ với Chlamydia quá

Nhóm Cần Tư Vấn phạm nhật tiến's Avatar
    Cảm ơn
    32
    Em thì mới siêu âm thì biết bị tràn dịch màng tinh hoàn thôi thì có khả năng là viêm tinh hoàn. Em đọc tài liệu trên mạng em sợ Chlamydia quá. Em hoàn toàn chưa có biểu hiện đai buốt, chảy mủ. Em sợ có nguy cơ với Chlamydia quá
    viêm có nhiều nguy nhân khác nhau khám mới biết

Cảm ơn
    596
    Bạn lo lắng bệnh gì có thể yêu cầu BS cho kiểm tra.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Lo quá thì đi kiểm tra,Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn chủ đề của bạn đã lên 5 trang thì ban quản trị tư vấn cho bạn rất nhiều rồi,bạn không được Spam bài nữa,chứ đừng có kiểu lên mà viết bài lo cái này,sợ cái kia .v.v.v.Nếu bạn tiếp tục thì chủ đề này sẽ khóa lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dương tính chlamydia.
    Từ lúc tò mò về những nang lông rồi bị viêm bao quy đầu. bị nấm rồi tiếp sau đó là đau tức tinh hoàn và tiểu buốt. Hôm nay em đi xn bị dương tính với chlamydia em thực sự rat sốc, em đã khám vài ngày trước và bị viêm mào tinh hoàn là biến chứng của chlamydia, em xuống tinh thần cả thể chất, sắp vô năm học rồi em không biét thế nào, bệnh chlamydia này mình bị 3 tháng đầu không một triệu chứng. Mình thấy buồn quá mình giờ còn lây cho người yêu mình nữa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em buồn quá, em không biết khám viêm mào tinh hoàn bệnh viện nào là tốt đây

Cảm ơn
    596
    Em buồn quá, em không biết khám viêm mào tinh hoàn bệnh viện nào là tốt đây
    Bạn đến Bệnh viện Da liễu khám.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em muốn hỏi về xét nghiệm chlamida. Chào diễn đàn cũng hơn một năm rồi hiện tại sức khỏe của e hoàn toàn tốt, lúc ấy em cũng dẫn ng iu đi xet nghiệm chlamedia quicktest và may mắn là người yêu e không bị. Trong quá trình điều trị năm ngoái em có hỏi bs bên bình dân là em có cần xác nghiệm pcr coi còn không thì bác sĩ bảo cũng ko cần uống thuốc rồi là hết nếu xet nghiệm thì có khả năng vẫn dương tính do có kháng thể. Từ đó thì e yên tâm dưỡng bệnh, e vs ng iu chung thủy và luôn sử dụng bcs. Cả 2 sức khỏe hiện tại đều tốt, và hoàn toàn tin tưởng lẫn nhau, trở lại đây em muốn có thể tự tin quan hệ không an toàn vs người yêu em. Nhưng kiến thức em không rõ là em đã khỏi hoàn toàn hay chưa và có nên làm xét nghiệm pcr hay không. Nếu âm tính thì không sao nhưng dương tính thì không rõ mình sẽ giải quyết thế nào. E xin lời khuyên từ ban tư vấn ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em muốn hỏi về xét nghiệm chlamida. Chào diễn đàn cũng hơn một năm rồi hiện tại sức khỏe của e hoàn toàn tốt, lúc ấy em cũng dẫn ng iu đi xet nghiệm chlamedia quicktest và may mắn là người yêu e không bị. Trong quá trình điều trị năm ngoái em có hỏi bs bên bình dân là em có cần xác nghiệm pcr coi còn không thì bác sĩ bảo cũng ko cần uống thuốc rồi là hết nếu xet nghiệm thì có khả năng vẫn dương tính do có kháng thể. Từ đó thì e yên tâm dưỡng bệnh, e vs ng iu chung thủy và luôn sử dụng bcs. Cả 2 sức khỏe hiện tại đều tốt, và hoàn toàn tin tưởng lẫn nhau, trở lại đây em muốn có thể tự tin quan hệ không an toàn vs người yêu em. Nhưng kiến thức em không rõ là em đã khỏi hoàn toàn hay chưa và có nên làm xét nghiệm pcr hay không. Nếu âm tính thì không sao nhưng dương tính thì không rõ mình sẽ giải quyết thế nào. E xin lời khuyên từ ban tư vấn ạ

Bạn đã hết rồi thì không còn lây truyền cho bạn gái.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Nếu v em không cần xn để khẳng đinh gì nua hả anh, từ 1 năm trở lại đến giờ em ko còn biểu hiện nào của chlamedia nữa và chưa một lần nào em xn sau khi uống thuốc điều trị
    Lần sửa cuối bởi ahihi, ngày 17-12-2018 lúc 00:33.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    xin chào diễn đàn.
    Như đã trình bày đợt trước em đã hơn 1 năm trở nên bình thường và người yêu của em đã xét nghiệm âm tính sau khi em phát hiện em bị bệnh. Thì tụi e chung sống và quan hệ an toàn với nhau hơn 1 năm rưỡi thì sau nhưng điều đó chúng em cungz an tâm, thứ 2 gần đây người yêu của em có blowjob cho em mà không sử dụng bao, em cũng thấy an tâm vì nghĩ cả 2 không bệnh. Nhưng mới tối hôm qua và hôm nay em bắt đầu có dấu hiệu nhạy cảm tinh hoàn va hơi khó chịu giống đợt trước em bị, em nghi ngờ mình tái nhiễm lại chlamydia. Em không biết cách thức giải quyết hiện tại thế nào? liệu người yêu của em có thực chất mắc bệnh mặc dù đã xét nghiệm âm tính trước đó và nếu xét nghiệm lần nữa âm tính thì cũng không xách định được nguồn lây bệnh cho em. Trường hợp em có bị nhiễm lại lần nữa thì tâm lý em cũng ổn định vì em đã vượt qua được một lần. Mong nhận được tư vấn ạ

Cảm ơn
    596
    xin chào diễn đàn.
    Như đã trình bày đợt trước em đã hơn 1 năm trở nên bình thường và người yêu của em đã xét nghiệm âm tính sau khi em phát hiện em bị bệnh. Thì tụi e chung sống và quan hệ an toàn với nhau hơn 1 năm rưỡi thì sau nhưng điều đó chúng em cungz an tâm, thứ 2 gần đây người yêu của em có blowjob cho em mà không sử dụng bao, em cũng thấy an tâm vì nghĩ cả 2 không bệnh. Nhưng mới tối hôm qua và hôm nay em bắt đầu có dấu hiệu nhạy cảm tinh hoàn va hơi khó chịu giống đợt trước em bị, em nghi ngờ mình tái nhiễm lại chlamydia. Em không biết cách thức giải quyết hiện tại thế nào? liệu người yêu của em có thực chất mắc bệnh mặc dù đã xét nghiệm âm tính trước đó và nếu xét nghiệm lần nữa âm tính thì cũng không xách định được nguồn lây bệnh cho em. Trường hợp em có bị nhiễm lại lần nữa thì tâm lý em cũng ổn định vì em đã vượt qua được một lần. Mong nhận được tư vấn ạ
    Bạn không tin tưởng bạn tình mà thấy lo lắng thì đi khám nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Đối với trường hợp em và người yêu em thì quick test chlamydia hay pcr là thích hợp ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Đối với trường hợp em và người yêu em thì quick test chlamydia hay pcr là thích hợp ạ ?
    Quick test chlamydia là được rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Có khả năng được mai em đi lại bv bình dân tại da liễu hok có khám thứ 7.
    Cho em hỏi kinh nghiệm là bên bình dân có quick test không ạ ?

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này