Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 59

Chủ đề: Trả lời giúp em với ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Trả lời giúp em với ạ.

chao cac anh, cac chi ! em da doc nhieu kien thuc tren dien dan song khong the tu giai thich cho minh ve nguy co tu trong truong hop nay : hai tuan truoc , vao buoi toi em co di vao mot bai co o cong vien. noi nay khong phai noi ly tuong de cac doi tuong hut chich nhung em khang dinh la o do van co vai cai kim tiem. tro treu la toi hom do em khong the biet chac duoc la minh co bi kim tiem dam trung ngon chan cai cua minh hay khong. em chi thay ngua ngua, khong chay mau, khong nhoi nhuc, sang hom sau, em rua nuoc + xa phong that sach, lau kho de tim vet dam nhung khong thay dau ca. to mo ve cam giac bi kim tiem dam trung em da lay kim khau dam thu vao ngon chan cai vai cai nhung cam giac chang nhau gi ca. khong dau, khong ngua ???. 1 tuan sau do, em xem lai ngon chan minh thay mot lo nho co tia do do ( haiz khong biet em dam hay kim dam...em that la dien mat roi. no sau khoang 1mm) ...hai ngay sau ke tu toi hom do em bi viem hong ( em hay uong tra da, nuoc lanh lieu co lien quan gi khong), lau lau lai ho, co dom trang. 1 tuan nay co nhung toi e do mo hoi rat nhieu . em xin loi cac anh, cac chi neu doc bai viet nay nhieu nguoi se cho la em suy dien hoang tuong. nhung em qua lo, den noi sang hom sau khi em nghi minh bi kim tiem dam do em da di den bai co noi em di qua xem co kim tiem khong ( xung quanh do co hai cai da cu, ua mau o dau ong tiem, hic nhung khong phai noi em buoc qua). em cho la minh quet phai kim, voi nhung gi em ke lieu co nguy co khong ha cac anh chi, em hien nay sress stress va strees kinh khung, em cu tu bat minh phai nghi toi chuyen do. hy vong a Tuan va moi nguoi khong xoa bai em di truoc khi cho em mot nhan dinh hay danh gia nao do ve truong hop cua em, em khong co bat ky thia do hay y nghi ky thi vs nhung nguoi co H, chi la lo lang qua a. tim hieu kien thuc tren dien dan em thay rat bo ich, va dang la noi de moi nguoi quan tam. chuc cac anh chi luom khoe, co them nhieu cong hien quy bau cho cong dong a

ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi hoang kaka Xem bài viết
    chao cac anh, cac chi ! em da doc nhieu kien thuc tren dien dan song khong the tu giai thich cho minh ve nguy co tu trong truong hop nay : hai tuan truoc , vao buoi toi em co di vao mot bai co o cong vien. noi nay khong phai noi ly tuong de cac doi tuong hut chich nhung em khang dinh la o do van co vai cai kim tiem. tro treu la toi hom do em khong the biet chac duoc la minh co bi kim tiem dam trung ngon chan cai cua minh hay khong. em chi thay ngua ngua, khong chay mau, khong nhoi nhuc, sang hom sau, em rua nuoc + xa phong that sach, lau kho de tim vet dam nhung khong thay dau ca. to mo ve cam giac bi kim tiem dam trung em da lay kim khau dam thu vao ngon chan cai vai cai nhung cam giac chang nhau gi ca. khong dau, khong ngua ???. 1 tuan sau do, em xem lai ngon chan minh thay mot lo nho co tia do do ( haiz khong biet em dam hay kim dam...em that la dien mat roi. no sau khoang 1mm) ...hai ngay sau ke tu toi hom do em bi viem hong ( em hay uong tra da, nuoc lanh lieu co lien quan gi khong), lau lau lai ho, co dom trang. 1 tuan nay co nhung toi e do mo hoi rat nhieu . em xin loi cac anh, cac chi neu doc bai viet nay nhieu nguoi se cho la em suy dien hoang tuong. nhung em qua lo, den noi sang hom sau khi em nghi minh bi kim tiem dam do em da di den bai co noi em di qua xem co kim tiem khong ( xung quanh do co hai cai da cu, ua mau o dau ong tiem, hic nhung khong phai noi em buoc qua). em cho la minh quet phai kim, voi nhung gi em ke lieu co nguy co khong ha cac anh chi, em hien nay sress stress va strees kinh khung, em cu tu bat minh phai nghi toi chuyen do. hy vong a Tuan va moi nguoi khong xoa bai em di truoc khi cho em mot nhan dinh hay danh gia nao do ve truong hop cua em, em khong co bat ky thia do hay y nghi ky thi vs nhung nguoi co H, chi la lo lang qua a. tim hieu kien thuc tren dien dan em thay rat bo ich, va dang la noi de moi nguoi quan tam. chuc cac anh chi luom khoe, co them nhieu cong hien quy bau cho cong dong a

Theo nhung gi ban ke cho thay ban khong co dap kim tiem, do ban suy nghi lo lang thoi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    haiz e van lo.qua, gio em cu do mo hoi chan vao buoi toi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    neu e bi kim dam that thi nhu e ke nguy co co cao khong a

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    neu ban muon la dap that thi van co 2 truong hop:

1. Kim tiem moi su dung,con dinh mau ben trong : Co nguy co

2. Kim tiem da cu,hoac dinh dat ben trong  : KO co nguy co.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vang e cam on A. k.ai.muon no la that ah. e stress qua so nhat la phai kim ma.minh m k biet a.

Thành Viên Mới Pray90's Avatar
    Cảm ơn
    5
    b giong minh roi, huhu..

lolangqua1705
    Guest
    chac khong sao dau ban, hoi bua minh di cau ca o bo song dap cai gi, thay dau dau chan luon, nhung hinh nhu khong chay mau, roi het 12 tuan xet nghiem am tinh dau co sao dau.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    m rat mong la nhu the duoc moi nguoi tham.van minh bot stress hon, neu co them su gop y cua cac thanh vien nhieu kinh nghiem thi hay biet may. chuc ae ta deu may man

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    tha biet chac la kim dam that lam vai lieu phoi nhiem.cu nua lo nua hy vong khong kheo die vi uc che than kinh huhu

lolangqua1705
    Guest
    minh hieu cam giac do ma, minh nho hoi do dang la do an tot nghiep ma khong sao tap trung duoc, cu suy nghi suot ngay thoi, den do phai ve que choi may ngay moi len lam lai, ban hay di choi dau do, di da banh, uong cafe voi ban be...se cam thay tot hon do, hoi xua minh cung tung lam nhu vay, va thay nguoi thoai mai hon nhieu.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    het biet luon!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    len dien dan em cung tam quen dc .lo qua troi. ma a oi cam giac dam cua a the nao

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    sao lai het biet a

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Kim tiem ma dam ong thi chan ong chac gio con sung chum bup luon. Toi tuc cuoi nhat la sau khi ong "thu" cam giac Yomost bang cach mua kim tu dam den do gio khong biet do co phai la do dap kim hay khong?kaka. Te gay ghe! Ma la cho coi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    biet sao dc a ah, ruou phe phe nua thi cam giac gi.theo a kim dam se cam giac tn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    ban di chich ngua hay thu mau lan nao chua? Dau the do

ko ai giai thich cho ban biet ro dc cam giac do dau,hoac ban ra mua 1 bo kim tiem ve test thu,coi cam giac do di.

@ Dung nghich dai nhe,noi chung la dau,thon; bi dam phai la biet ngay,khac voi cam giac kim khau nhieu. Yen tam di

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    da vang ah.e chi so quet trung a

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    a green oi gia ma kim tiem dam : ( dinh mau tuoi, vua dung xong) + ( dau, thon, chay mau) bang nguy co thi e da k lo a.e stress a jup e cach giam vs a

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    doc bai cua a pray90 e thay dung la cang soi moi co the m cang thay nhieu dau hieu, e cung bi len dam mun nho li ti o canh tay phai, nhung dc 1 hom no lan luon, va e viem hong dc hon 2t roi cung k khoi.moi nguoi oi e van lo

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này