Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Mấy ac làm ơn cho em mát xát kích dục miệng (6 tuần âm tính)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mấy ac làm ơn cho em mát xát kích dục miệng (6 tuần âm tính)

Trước ngày 21/6 khoang 2-3 ngày gì đó e ko nhớ rõ . E có đi massage và cô đó dung miệng làm cho e , va e dùng tay sờ vào chỗ đó của cô ấy . sau khi về nhà thi e mới để ý thấy tay em bị xước nhẹ . E lo quá , đến ngày 30/7 cách ngày đi massage khoảng hơn 40 ngày , khoảng 6 tuần e đến tt hoà hảo làm xét nghiệm anti hiv , kết quả negativ . Mấy ac trên dd tư vấn giúp e với . Nguy cơ của e có sao ko . E lo sợ nên mất ăn mất ngủ ca tháng nay rùi . mong sự trả lời của các ac trên dd sớm giúp e . E xin cảm ơn trước .
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi loso123 Xem bài viết
    Trước ngày 21/6 khoang 2-3 ngày gì đó e ko nhớ rõ . E có đi massage và cô đó dung miệng làm cho e , va e dùng tay sờ vào chỗ đó của cô ấy . sau khi về nhà thi e mới để ý thấy tay em bị xước nhẹ . E lo quá , đến ngày 30/7 cách ngày đi massage khoảng hơn 40 ngày , khoảng 6 tuần e đến tt hoà hảo làm xét nghiệm anti hiv , kết quả negativ . Mấy ac trên dd tư vấn giúp e với . Nguy cơ của e có sao ko . E lo sợ nên mất ăn mất ngủ ca tháng nay rùi . mong sự trả lời của các ac trên dd sớm giúp e . E xin cảm ơn trước .
    Hành vi của bạn không có nguy cơ, bạn xn 6 tuần âm tính đã chứng minh điều đó. Yên tâm đi bạn ko có HIV.

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    bạn không có nguy cơ đâu, đừng stress quá mất tinh thần đó

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    E cảm ơn vì đã hồi âm , đến hôm nay e vẫn chưa hết lo , nên 4h sáng e tranh thủ lên bv hoà hảo xn tiếp tục anti hiv và hiện tại e dang cầm giấy xn kết quả neg trên tay . Bây h em bớt lo hơn rùi , e có cần phải đi xn ở tuần 12 ko ? tỉ lệ của e đã được bn phần trăm rùi , mấy ngày vừa qua khủng khiếp quá . E còn phải chờ đứa con đầu lòng sắp ra đời nữa . Mong ac tư vấn dùm e . thanks !

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    E cảm ơn vì đã hồi âm , đến hôm nay e vẫn chưa hết lo , nên 4h sáng e tranh thủ lên bv hoà hảo xn tiếp tục anti hiv và hiện tại e dang cầm giấy xn kết quả neg trên tay . Bây h em bớt lo hơn rùi , e có cần phải đi xn ở tuần 12 ko ? tỉ lệ của e đã được bn phần trăm rùi , mấy ngày vừa qua khủng khiếp quá . E còn phải chờ đứa con đầu lòng sắp ra đời nữa . Mong ac tư vấn dùm e . thanks !
    Bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV, XN 6tuần âm tính là đủ rồi KHÔNG cần xn ở 12 tuần nữa.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trường hợp bạn sẽ không thay đổi ở tuần 12.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    4
    Bạn an tâm bạn đã an toàn với H,từ nay bỏ các dịch vụ trá hình để bảo vệ vợ con bạn nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    E cảm ơn ac rất nhiều . Từ nay e ko dám nữa đâu . E sợ lam rùi . từ nay e sẽ theo dõi dd thường xuyên hơn để hiểu rõ thông tin về căn bênh này .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ac làm ơn cho e hỏi thêm 1 vấn đề nữa , nếu massage như vậy e có mắc bệnh LQDTD như lậu và giang mai ko , nếu có thì e phải đi xn ở đâu vậy , cách xn là thử máu hay thử nước tiểu . Tại 2-3 bữa nay e có cảm giác buốt ở đường tiểu , e xin cảm ơn !!!

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    OS là có khả năng bị các bệnh Lậu, Giang Mai....Như bạn nói là có khả năng bị Lậu.....Nếu ở HN thì đến Da Liễu TW!

Thành Viên Chính Thức ¶Vi¶Tieu¶Bao¶'s Avatar
    Cảm ơn
    32
    OS không có dính đâu bạn ạ, test 6 tuần là đủ chứng minh rồi. Mà cái title bạn đặt buồn cười quá =))
    Mấy ac LÀM ƠN CHO EM mát xát kích dục miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình ở tp HCM , a Tuấn và c Hà cho e hỏi ở tp HCM thì xn lậu và giang mai ở đâu , và bằng pp nào ạ , tư vấn sớm dùm e nha . Thanks ac !!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Mình ở tp HCM , a Tuấn và c Hà cho e hỏi ở tp HCM thì xn lậu và giang mai ở đâu , và bằng pp nào ạ , tư vấn sớm dùm e nha . Thanks ac !!
    Bạn có thể đến bệnh viện Da Liễu hoặc bệnh viện Bình Dân,Pasteur.

Thông tin về chủ đề này