Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 63 của 63

Chủ đề: Qhtd k an toàn

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi sailamlon Xem bài viết
    Bạn ợi.xn sao rồi.mình giờ ko dám đi xn nữa.hix
    Đây là Box hỏi đáp. Ok? Muốn tám thì vào Box này: Box tám chuyện tạm thời chờ xử lý chatbox

2. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi Thptntt Xem bài viết
    Chào a chị trong BQT a tuấn với a hiếu tư vấn giùm e .... Cách đây 6 tuần e có qhtd vs gmd lúc đầu cô ấy liếm múc dv e sau đó cô ấy tháo bao cao su mang vào cho e ... Vì là lần đây chưa tới 1' là e xuất tinh r ... Vì k có kiến thức e lột bcs ra mà k kt xem có rách k :( nảy e vô p xn máu tư nhân ngta kêu phải 3 tháng mới đc xn . E bị đau nhức ng nóng sốt mệt mỏi :( a tứ vấn giùm e với
    nếu bạn sợ thì có thể LH với mình, mình ở Cần Thơ dẫn cho bạn đi khám, sẵn tiện mình xét nghiệm mình luôn. sợ anh rượu với mấy chị gái bán hoa quá, 1 lần thôi nghe! rồi tránh xa ra, sợ quá rồi. kinh nghiệm cũng như chuyên môn của anh chị trên đây bạn cứ yên tâm! hãy xét nghiệm 1 lần cho biết. LH với mình qua SDT: 01666748101( nghe trả lời đàn ông hả nói nghe, nếu phụ nữ aloo đừng nói gì) , ngày 20/04/2014 bạn hãy LH với mình.mong là không gặp vấn đề gì?

4. Những thành viên đã cảm ơn MrTam cho bài viết này:

Thành Viên Chính Thức tôi ơi đừng tuyệt vọng's Avatar
    Cảm ơn
    5,142
    Trích dẫn Gửi bởi MrTam Xem bài viết
    nếu bạn sợ thì có thể LH với mình, mình ở Cần Thơ dẫn cho bạn đi khám, sẵn tiện mình xét nghiệm mình luôn. sợ anh rượu với mấy chị gái bán hoa quá, 1 lần thôi nghe! rồi tránh xa ra, sợ quá rồi. kinh nghiệm cũng như chuyên môn của anh chị trên đây bạn cứ yên tâm! hãy xét nghiệm 1 lần cho biết. LH với mình qua SDT: 01666748101( nghe trả lời đàn ông hả nói nghe, nếu phụ nữ aloo đừng nói gì) , ngày 20/04/2014 bạn hãy LH với mình.mong là không gặp vấn đề gì?
    muốn giúp đỡ người khác mà còn phải giấu vợ con mình,khổ quá anh Tâm nhỉ?

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này