Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Gừi admin

Thành Viên Chính Thức namhaysongtot's Avatar
    Cảm ơn
    4

Gừi admin

_Dạo này tình hình diễn đàn phát triển tốt nên khó tránh khỏi có một số thành viên tạo nick vào diễn đàn để phá nhất là ở khu vực chatbox nên em mong admin cần chú ý tới khu vực này nhiều hơn.
    _Một diễn đàn tốt thì kiến thức hiv cũng phải tốt.Em thấy một số thành viên kiến thức chưa được đầy đủ thường hay tư vấn một cách không chính xác khiến cho nhiều người hoang mang.Nên em muốn những ai không phải mod,smod,admin thì khi tham vấn cần đươc kiểm duyệt bài viết trước khi được đăng.
    _Lấy ví dụ thành viên timecanbeback chỉ đăng 1 tin là trong tháng qua có 40 ca os bị nhiễm hiv và con số sẽ tăng nữa tại khu vực chat box thì đã khiến các thành viên nháo nhào hỏi liên tục .Mong admin coi lại dùm.

2. Có 2 người đã cảm ơn namhaysongtot cho bài viết bổ ích này:

Admin (10-08-2013),Buonqua (03-10-2013)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    đúng rồi đấy, có người vừa vào diễn đàn vài hôm, chưa biết gì mấy, bản thân còn đang lo sắp chết mà đi tham vấn cho người khác, ít nhất phải có thời gian tìm hiểu, có kiến thức thì hãy cho tham vấn.......

4. Những thành viên đã cảm ơn mongbinhan cho bài viết này:

Admin (10-08-2013)

Administrator
    Cảm ơn
    16
    Cám ơn lời góp ý của các bạn giúp cho diễn đàn phát triển hơn,hiện nay diễn đàn đang thực hiện tiếp giai đoạn hoàn thiện.Cho nên còn nhiều yếu tố chức năng còn trong giai đoạn thử nghiệm và nâng cao,sau khi hoàn tất.Điều chỉnh lại từng box và từng thành viên thuộc nhóm.Như hiện nay,bộ dữ liệu cập nhật tự động,set quyền cho từng thành viên tham gia.Cám ơn lời góp ý các bạn nhiều.

6. Những thành viên đã cảm ơn Admin cho bài viết này:

minh tuyến (28-08-2013)

Thành Viên Chính Thức ntqn1992's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi mongbinhan Xem bài viết
    đúng rồi đấy, có người vừa vào diễn đàn vài hôm, chưa biết gì mấy, bản thân còn đang lo sắp chết mà đi tham vấn cho người khác, ít nhất phải có thời gian tìm hiểu, có kiến thức thì hãy cho tham vấn.......
    Bạn mongbinhan à, mình xin phép nói tí
    Bạn nói như vậy cũng không đúng, đây là 1 diễn đàn thì mọi người có quyền đóng góp ý kiến , tư vấn lẫn nhau, còn bạn nói nhiều người mới vào diễn đàn k có kiến thưc . Chưa chắc đâu bạn, . Nếu như bạn nói ai có đủ đkien tham vấn, bạn tính thử đc bao nhiêu người. .. nếu có gì mạo phạm thì cho mình xin lỗi.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi ntqn1992 Xem bài viết
    Bạn mongbinhan à, mình xin phép nói tí
    Bạn nói như vậy cũng không đúng, đây là 1 diễn đàn thì mọi người có quyền đóng góp ý kiến , tư vấn lẫn nhau, còn bạn nói nhiều người mới vào diễn đàn k có kiến thưc . Chưa chắc đâu bạn, . Nếu như bạn nói ai có đủ đkien tham vấn, bạn tính thử đc bao nhiêu người. .. nếu có gì mạo phạm thì cho mình xin lỗi.
    ok với bạn là như vậy nhưng mình thấy ví dụ bạn A tư vấn cho bạn B về nguy cơ của bạn B là không sao tuy nhiên sau đó bản thân bạn A lại hỏi các mod của diễn đàn về nguy cơ của mình y chang nguy cơ bạn B với tâm lí hết sức lo sợ.... như vậy vrô tình bạn B đọc được topic bạn A sẽ đâm ra không tin tưởng ý kiến tham vấn của mọi người nữa ...đúng vậy không bạn...nên khi tư vấn cần nắm rõ vấn đề mn
    Lần sửa cuối bởi mongbinhan, ngày 11-08-2013 lúc 08:07.

9. Những thành viên đã cảm ơn mongbinhan cho bài viết này:

Admin (10-08-2013)

Thành Viên Chính Thức ntqn1992's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Bạn mongbinhan à, bạn nói vậy cũng có phần không đúng, nhiều người họ không biết các mod để biết thêm kiến thức thôi. chứ đây là 1 diễn đàn mởcòn vấn đề bạn tin lời tham vấn hay không là tuỳ bạn đó là quyền của bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    Theo ý kiến của mình thì các bài viết nên được kiểm duyệt trước khi post như bên dđ cũ nhưng sẽ tăng số lượng người kiểm duyệt bài viết,khi đó lời tư vấn sẽ đảm bảo tính chính xác và tin cậy và các bài viết này sẽ là nguồn tư liệu quý cho dd để các bạn đến sau tham khảo..Ý kiến của cá nhân em thôi,có gì sai sót xin bỏ qua

12. Có 2 người đã cảm ơn meotamthe cho bài viết bổ ích này:

Admin (11-08-2013),Buonqua (03-10-2013)

Administrator
    Cảm ơn
    16
    Lần sửa cuối bởi Tuanmecsedec, ngày 11-08-2013 lúc 16:03.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    88
    Bạn mongbinhan nói ko đúng ,chatbox là nơi xả xì tress của mọi ng, bạn hỏi ngta, biết thì ngta trả lời nhưng trả lời lại ko tin,rồi bảo là gây hoang mang,kính thưa Admin dd ,tất cả chúng e đều lo lắng nên ko tránh dc những câu gây hoang mang.theo e nếu chặt chẽ dd sẽ ban hành những luật như ko dc gây hoang mang ,hoang tưởng từ đầu luôn,để a ,e đỡ lôn xộn.bạn ( mongbinhan)nguy cơ thấp + dùng pep thì quá an toàn nhưng nổi hạch lại kêu là do hiv làm những a,e nguy cơ cao + tc nhiu thì thế nào,vậy mong dd theo dõi ai làm hoang mang là biết đó mà.

15. Có 2 người đã cảm ơn 1331989 cho bài viết bổ ích này:

can1niemtin (09-10-2013),xindoi1_cohoi (12-10-2013)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Guj tuanmecsedec

E thank a tuan da dk tk cho e

Thông tin về chủ đề này