Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: QHTD với người chuyển giới rách BCS sợ nhiễm HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

QHTD với người chuyển giới rách BCS sợ nhiễm HIV

Các Anh ơi cho em hỏi,
    Cách đây 10ngày em đã quan hệ với người chuyển giới có dùng bao cao su, chất bôi trơn. khi giao hợp được khoảng 1 phút thì em nhận ra ngừơi chuyển giới nên ngừng lại. Em lập tức vào nhà vệ sinh kiểm tra thì bcs bi rách 1cm ở phần đầu, em rửa dương vật với nước và xà phòng lifeboy khoảng 5ph. Sau đó em bôi nhiều xà phòng (không xả nước lại) và ra về. Theo như em được biết nguời chuyển giới không có chất nhờn, vậy em có nguy cơ bị lây HIV không? Và trường hợp em có được uống thuốc chống phơi nhễm không?
    Em cám ơn nhiều.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi ngocnhan Xem bài viết
    Các Anh ơi cho em hỏi,
    Cách đây 10ngày em đã quan hệ với người chuyển giới có dùng bao cao su, chất bôi trơn. khi giao hợp được khoảng 1 phút thì em nhận ra ngừơi chuyển giới nên ngừng lại. Em lập tức vào nhà vệ sinh kiểm tra thì bcs bi rách 1cm ở phần đầu, em rửa dương vật với nước và xà phòng lifeboy khoảng 5ph. Sau đó em bôi nhiều xà phòng (không xả nước lại) và ra về. Theo như em được biết nguời chuyển giới không có chất nhờn, vậy em có nguy cơ bị lây HIV không? Và trường hợp em có được uống thuốc chống phơi nhễm không?
    Em cám ơn nhiều.
    Người chuyểng giới cấu tạo bộ phận sinh dục giả, k có dịch tiết tự nhiên => K có nguy cơ, trừ khi bộ phận sinh dục đó rách chảy máu mới có nguy cơ

Thông tin về chủ đề này