Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Xin được tư vấn của anh chị em diễn đàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6

Exclamation Xin được tư vấn của anh chị em diễn đàn

Em chào mọi người,

Vào ngày 1/4 vừa qua em và nhóm bạn có nhậu nhẹt rồi đi kiếm gái mại dâm vui vẻ, trong lúc vui vẻ, em có hành vi OS cho gái mại dâm (my mistake ), em bị nhiệt miệng, lưỡi rát và môi trong + lợi bị chảy máu. Xin hỏi về nguy cơ của em cao ko và thời gian xét nghiệm là bao giờ ạ. Em có dùng bao và khi xong thì em kiểm tra bao ko bị rách, nhưng dương vật lại bị xước rất lớn, liệu trong quá trình co gái BJ cho em mà dương vật em bị xước xát lớn thế có sao ko ạ.

Em cám ơn
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi sunflower Xem bài viết
    Em chào mọi người,

Vào ngày 1/4 vừa qua em và nhóm bạn có nhậu nhẹt rồi đi kiếm gái mại dâm vui vẻ, trong lúc vui vẻ, em có hành vi OS cho gái mại dâm (my mistake ), em bị nhiệt miệng, lưỡi rát và môi trong + lợi bị chảy máu. Xin hỏi về nguy cơ của em cao ko và thời gian xét nghiệm là bao giờ ạ. Em có dùng bao và khi xong thì em kiểm tra bao ko bị rách, nhưng dương vật lại bị xước rất lớn, liệu trong quá trình co gái BJ cho em mà dương vật em bị xước xát lớn thế có sao ko ạ.

Em cám ơn
    Chào bạn!
    Quan trọng là bạn QHTD có BCS là an toàn

Oral sex K có nguy cơ với HIV. Lý do:
    -Nước bọt mang tính chất acid nhẹ (Enzym) có trong miệng (HIV k tồn tại nếu có thì dưới 1 virut/ml k đủ khả năng lây nhiễm), và mạnh hơn chất acid chứa trong bao tử. Cả hai chất nầy là lợi khí, để tối thiểu hóa sự tấn công của các vi khuẩn.
    OS AD & DV k có nguy cơ với HIV vì nước bọt là Môi trường kiềm Enzym bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với STDs: Lậu, Giang mai, Mồng Gà và gan B, XN Giang Mai và Viêm gan B sau nguy cơ 4 tuân.
    1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
    2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
    1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu
    , Mồng Gà và viêm gan B
    Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.
    Chủ đề: Mắc giang mai, đối mặt với vô sinh

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa

Chủ đề: Teen mang bệnh xã hội vì thích 'khám phá'

Chủ đề: Vợ mang bầu mắc lậu khắp miệng

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

sunflower (06-04-2014)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em chào mọi người,

Em cám ơn
    Bạn QHTD có sử dụng BCS, bao không tuột không rách là bạn không có nguy cơ nên không cần XN.

OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B). Bạn cần XN các bệnh này sau 4 đến 12 tuần.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Các bệnh lây qua đường tình dục.

5. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

sunflower (06-04-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Cám ơn anh songchung va anh truong xuan, great support

Anh song chung co viet: "Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV." em bị nhiệt miệng và chảy máu như nói phía trên thì có được tính ko ạ

Em cám ơn ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596

Anh song chung co viet: "Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV." em bị nhiệt miệng và chảy máu như nói phía trên thì có được tính ko ạ

Em cám ơn ạ
    miệng viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => mà bạn vẫn OS được sao Với tình trạng đó bạn nghĩ bạn làm được phải không???

8. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

sunflower (06-04-2014)

Cảm ơn
    2,578

Em cám ơn ạ
    Bạn hiểu cụm từ viêm nhiễm lỡ loét và bưng mũ sai ý rùi, lỡ loét là toét móng lợn, phải hiểu như vậy, có nghĩa lúc này mồm miệng, nhai cum k đc, máu me từa lưa, miệng bưng mũ, hối thối... Nó gần như vậy đó, nhiệt miệng và chảy máu nứu răng vẫn k có nguy cơ, Nhưng nguy cơ về STDs rất cao, bạn vui lòng XN Giang mai và gan B sau nguy cơ 4 tuần. Lậu sau 7 ngày k có biểu hiện bạn an toàn về lậu, Mồng Ga sau 90 ngày nếu bạn k có biểu hiện về mồng gà bạn an toàn về Mồng gà.

10. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

sunflower (06-04-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    @anh Truong Xuan: dạ dĩ nhiên là không ạ, bị thế thì sao mà làm ạ
    @anh Song Chung: em đã hiểu khái niệm "Lở" rồi ạ

Cảm ơn
    2,578
    @anh Truong Xuan: dạ dĩ nhiên là không ạ, bị thế thì sao mà làm ạ
    @anh Song Chung: em đã hiểu khái niệm "Lở" rồi ạ
    Uhm, chưa ai nhiễm HIV từ hành vi OS nhé bạn, nguy cơ chỉ trên lý thuyết thui bạn, nhưng nguy cơ rất cao là STDs cho hành vi này đấy. Nguy cơ với HIV từ hành vi OS thì phải rơi vào các trường hợp songchung chia sẻ. Và bạn nên nhớ BQT k hề khuyến khích hành vi này và cả QHTD k an toàn. Vì nếu bạn lạm dụng OS thì có ngày bạn cũng dính chưởng.

13. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

sunflower (06-04-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Thanks anh sống chung, do tính chất công việc chủ yếu ngồi máy và ít giao tiếp (em dân lập trình) nên vẫn FA ạ, đôi khi giải quyết nhu cầu sinh lý mới đi bóc bánh trả tiền. Cám ơn lời khuyên của anh

Cảm ơn
    2,578
    Thanks anh sống chung, do tính chất công việc chủ yếu ngồi máy và ít giao tiếp (em dân lập trình) nên vẫn FA ạ, đôi khi giải quyết nhu cầu sinh lý mới đi bóc bánh trả tiền. Cám ơn lời khuyên của anh
    Tốt nhất nên tránh xa dịch vụ anh bánh trả tiền, Khi làm bất cứ việc gì phải suy xét xem nó có để lạu hậu quả cho chính mình k, ngoài nguy cơ cho dù chưa rõ ra sau, bệnh có đến với mình hay k, nhưng nó sẽ đeo bám mình cho tới khi loại bỏ được nó thì Stress là nguy nhân đứng đầu trong suốt hành trình biến cố xảy ra. Bấm vào đây xem:
    Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra.

16. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

sunflower (06-04-2014)

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    10
    Ko hiểu lí do gì mà bạn dám OS GMD :((. Tóm lại bạn ko có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này