Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Mọi người giúp mình với - quan hệ với GMD

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mọi người giúp mình với - quan hệ với GMD

Chào các bạn ! Các bạn có thể tư vấn cho mình một chút được không ?
    Hôm trước mình mình nhậu hơi say nên không làm chủ được mình thế là theo bạn và có đi quan hệ tình dục với GMD. Trước hôm đó 1,2 hôm ở bao quy đầu của mình có bị một vết xước nhỏ. Lúc quan hệ thì cô gái chỉ dùng tay kích thích dương vật của mình, rồi sau đó đeo bao cao su cho mình, nhưng lúc đeo bao cao su mình thấy cô gái đó làm gì cái đầu vòi của bao cao su ý. Đeo bao xong mình đưa dương vật vào âm đạo nhưng chưa hết thì mình rút ra thì mình xuất tinh,( có thể nói là mình không quan hệ tức là đưa dương vật vào âm đạo) mình ko bao cao su có bị thủng không nhưng mình nhìn thấy rất nhiều tinh trùng vẫn ở đầu bao cao su, nếu có thủng thì chỉ bằng đầu kim thôi.
    Trong trường hợp này mình muốn mọi người tư vấn cho mình 2 câu hỏi vì sau đó một tuần mình bị đau họng 4-5 ngày, khỏi đau họng xong mình lại bị ho nên mình hơi sợ :
    1. Nếu cô gái đó chảy máu mà kích thích dương vật của mình ( dương vật của mình có vết xước nhỏ nhưng ko chảy máu) thì có nguy cơ lây HIV không?
    2. Nếu cô gái đó có ý đồ xấu, cho máu hay dịch âm đạo vào trong đầu BCS thì có nguy cơ không. mình sợ máu vào lỗ sáo và tiếp xúc với vết xước ở gần bao quy đầu.

Cảm ơn mọi người rất nhiều !
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi reflector Xem bài viết
    Chào các bạn ! Các bạn có thể tư vấn cho mình một chút được không ?
    Hôm trước mình mình nhậu hơi say nên không làm chủ được mình thế là theo bạn và có đi quan hệ tình dục với GMD. Trước hôm đó 1,2 hôm ở bao quy đầu của mình có bị một vết xước nhỏ. Lúc quan hệ thì cô gái chỉ dùng tay kích thích dương vật của mình, rồi sau đó đeo bao cao su cho mình, nhưng lúc đeo bao cao su mình thấy cô gái đó làm gì cái đầu vòi của bao cao su ý. Đeo bao xong mình đưa dương vật vào âm đạo nhưng chưa hết thì mình rút ra thì mình xuất tinh,( có thể nói là mình không quan hệ tức là đưa dương vật vào âm đạo) mình ko bao cao su có bị thủng không nhưng mình nhìn thấy rất nhiều tinh trùng vẫn ở đầu bao cao su, nếu có thủng thì chỉ bằng đầu kim thôi.
    Trong trường hợp này mình muốn mọi người tư vấn cho mình 2 câu hỏi vì sau đó một tuần mình bị đau họng 4-5 ngày, khỏi đau họng xong mình lại bị ho nên mình hơi sợ :
    1. Nếu cô gái đó chảy máu mà kích thích dương vật của mình ( dương vật của mình có vết xước nhỏ nhưng ko chảy máu) thì có nguy cơ lây HIV không?
    2. Nếu cô gái đó có ý đồ xấu, cho máu hay dịch âm đạo vào trong đầu BCS thì có nguy cơ không. mình sợ máu vào lỗ sáo và tiếp xúc với vết xước ở gần bao quy đầu.

Cảm ơn mọi người rất nhiều !
    Thì người ta bóp khí ngay đầu BCS để khi tròng BCS vào DV k bị bộc khí vào đó khi bắn tinh k bị bể BCS, chỉ vậy thui, chỉ vì người ta lo sợ BCS rách người ta nhiễm HIV từ bạn, Đơn giản vậy đó. Có gì đâu mà xoắn, bình thường thui

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn anh, nhưng anh cho em hỏi nếu trong đầu khí BCS đó mà có máu hay dịch âm đạo mà dương vật của em có vết xước thì 2 hôm trước thì có nguy cơ không hả anh ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Cảm ơn anh, nhưng anh cho em hỏi nếu trong đầu khí BCS đó mà có máu hay dịch âm đạo mà dương vật của em có vết xước thì 2 hôm trước thì có nguy cơ không hả anh ?
    Không có nguy cơ.

Cảm ơn
    2,578
    Lấy đâu ra máu và dịch AD hỷ?? Bạn quá suy diễn rùi đó

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ, cám ơn anh chị đã tư vấn. Tâm lý chung của mọi người là cầu toàn anh à. Em chỉ sợ cô gái đó cố ý lây sang cho người khác nên em mới suy diễn như vậy. Anh chị cho em hỏi câu nữa là nếu có ít máu rơi vào lỗ sáo thì có sao ko ạ?

Cảm ơn
    2,578
    Dạ, cám ơn anh chị đã tư vấn. Tâm lý chung của mọi người là cầu toàn anh à. Em chỉ sợ cô gái đó cố ý lây sang cho người khác nên em mới suy diễn như vậy. Anh chị cho em hỏi câu nữa là nếu có ít máu rơi vào lỗ sáo thì có sao ko ạ?
    Nói như bạn vậy thì lâu nhiễm lắm bạn, Nếu songchung là cô gái đó, thì songchung dùm bơm kim tiêm chứa máu, rồi canh lúc bạn đang phê, quất nguyên ống máu có HIV vào người bạn, thì mau nhiễm hơn, chỉ cần 4 tuần bạn XN DT là cái chắc, chứ hại đời bạn theo cách bạn suy luận thì khó nhiễm lắm, khó như mò kim đáy Đại Dương vậy

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ cảm ơn anh. Anh trả lời giúp em câu hỏi là nếu máu rơi trúng lỗ sáo thì có sao ko anh ?

Cảm ơn
    2,578
    Dạ cảm ơn anh. Anh trả lời giúp em câu hỏi là nếu máu rơi trúng lỗ sáo thì có sao ko anh ?
    Khi nào cô ta cầm bơm kim chứa máu bơm máu trực tiêp vào lỗ sáo bạn thì mới có nguy cơ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em hiểu rồi. Em cảm ơn anh chị rất nhiều

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dù có máu rơi trúng lỗ sáo cũng không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này