Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 25

Chủ đề: Em không biết mình bị sao không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5

Em không biết mình bị sao không

Thứ bangày 15/04/2014 em có oral sex với bạn gái và tối hôm đó em bị viêm họng , sáng hôm sau em vẫn ráng đi chơi rồi t5 em đi khám thì bác sĩ bảo là bị viêm họng cấp . Sau đó tối về thì người nổi nốt gì đó đỏ ở ngực và bụng , em lo quá nên thứ 6 em đi xét nghiệm hiv nhanh thì at . Sau đó mấy vết nó không hết những mà nổi cứ 2 3 tiếng thì lại mất . Thứ ba ngày 22/04/2014 em đi khám lần nữa thì bác sĩ bảo có thể do dị ứng tại lúc đó mấy vết nổi đỏ đã lặn , sau đó về uống thuốc thì từ đó đến nay không còn . Hôm sau bạn gái đi xn esila thì kết quả at . Lâu tụi em có quan hệ nhưng chỉ oral sex thôi . Vì lo lắng nên hôm qua chủ nhật em đi xn ở Hòa Hảo combo thì âm tính . Nhưng lại bị thêm là nấm lưỡi và em có thấy một cục hạch ở dưới cằm . Em đọc trên mạng những dấu hiệu em lo quá , mong các anh chị tư vấn cho em . Em cảm ơn rất nhiều !
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi cuncon Xem bài viết
    Thứ bangày 15/04/2014 em có oral sex với bạn gái và tối hôm đó em bị viêm họng , sáng hôm sau em vẫn ráng đi chơi rồi t5 em đi khám thì bác sĩ bảo là bị viêm họng cấp . Sau đó tối về thì người nổi nốt gì đó đỏ ở ngực và bụng , em lo quá nên thứ 6 em đi xét nghiệm hiv nhanh thì at . Sau đó mấy vết nó không hết những mà nổi cứ 2 3 tiếng thì lại mất . Thứ ba ngày 22/04/2014 em đi khám lần nữa thì bác sĩ bảo có thể do dị ứng tại lúc đó mấy vết nổi đỏ đã lặn , sau đó về uống thuốc thì từ đó đến nay không còn . Hôm sau bạn gái đi xn esila thì kết quả at . Lâu tụi em có quan hệ nhưng chỉ oral sex thôi . Vì lo lắng nên hôm qua chủ nhật em đi xn ở Hòa Hảo combo thì âm tính . Nhưng lại bị thêm là nấm lưỡi và em có thấy một cục hạch ở dưới cằm . Em đọc trên mạng những dấu hiệu em lo quá , mong các anh chị tư vấn cho em . Em cảm ơn rất nhiều !
    OS AD & DV k có nguy cơ với HIV vì nước bọt là Môi trường kiềm Enzym bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với STDs: Lậu, Giang mai, Mồng Gà và gan B, XN Giang Mai và Viêm gan B sau nguy cơ 4 tuân.
    1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
    2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
    1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
    Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs: Giang Mai và gan B sau nguy cơ 4 tuần.
    Bấm vào đây xem
    Chủ đề: Mắc giang mai, đối mặt với vô sinh

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa

Chủ đề: Teen mang bệnh xã hội vì thích 'khám phá'

Chủ đề: Vợ mang bầu mắc lậu khắp miệng

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Bấm vào đây xem
    Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    OS AD & DV k có nguy cơ với HIV vì nước bọt là Môi trường kiềm Enzym bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với STDs: Lậu, Giang mai, Mồng Gà và gan B, XN Giang Mai và Viêm gan B sau nguy cơ 4 tuân.
    1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
    2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
    1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
    Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs: Giang Mai và gan B sau nguy cơ 4 tuần.
    Bấm vào đây xem
    Chủ đề: Mắc giang mai, đối mặt với vô sinh

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa

Chủ đề: Teen mang bệnh xã hội vì thích 'khám phá'

Chủ đề: Vợ mang bầu mắc lậu khắp miệng

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Bấm vào đây xem
    Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng
    Là sao ạ :(

Cảm ơn
    2,578
    Là sao ạ :(
    Là k có nguy cơ với HIV, bạn vui lòng XN giang mai và gan B sau 4 tuần, bấm vào các chủ đề để tham khảo

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    15
    Trường hợp lây nhiễm qua Orasex rất ít khả năng lây nhiễm, ít đến mức bạn không cần lo lắng. Khi nào miệng cô ấy chảy nhiều máu và dương vật của bạn cũng vậy mới có nguy cơ. Rất nhiều người lên diễn đàn thắc mắc như bạn, các anh chị tư vấn không có nguy cơ, rất nhiều người đi khám => Kết quả đều âm tính.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em đọc mấy cái dấu hiện em lo quá , mấy còn bị nhức ở khớp tay , rồi dạo này hơi buồn nôn , hay ợ lên . lúc trước miệng em có bị lở và chảy máu do va chạm nhưng cách đây hơn 1 tháng rồi

Cảm ơn
    2,578
    Em đọc mấy cái dấu hiện em lo quá , mấy còn bị nhức ở khớp tay , rồi dạo này hơi buồn nôn , hay ợ lên . lúc trước miệng em có bị lở và chảy máu do va chạm nhưng cách đây hơn 1 tháng rồi
    Lỡ mồm long móng đã 1 tháng thì nó lành mịa rùi, OS k có nguy cơ với HIV, XN Giang Mai và Gan B dùm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Dạ em có tiêm phòng vaxin rồi ...

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ em có tiêm phòng vaxin rồi ...
    Tiêm phòng viêm gan b rồi thì yên tâm, còn đi xét nghiệm giang mai đi nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Bạn ấy bảo là bạn ấy không có bị gì cả . Em thì lo lắng lắm cả hai tuần nay . Bạn gái em bảo em không làm gì thì sao mà sợ ... Em vẫn cứ lo sao ấy , tự nhiên mấy cái bệnh đó nó xảy ra cùng lúc , nó làm em hoang mang lắm .

Cảm ơn
    2,578
    Bạn ấy bảo là bạn ấy không có bị gì cả . Em thì lo lắng lắm cả hai tuần nay . Bạn gái em bảo em không làm gì thì sao mà sợ ... Em vẫn cứ lo sao ấy , tự nhiên mấy cái bệnh đó nó xảy ra cùng lúc , nó làm em hoang mang lắm .
    Đã dẫn bạn gái XN HIV AT vậy mà lo là lo cái gì?? QHTD với con người ta cho đã, xài đến tè le hột me giờ quay lại sợ là sợ cái gì?? Đúng là Quất ngựa truy phong, chọn nhầm sở khanh

12. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

trungbaby (09-11-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Dạ em xin lỗi

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV. Đã gọi là "bạn gái" mà không tin tưởng nhau sao?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Em tin tưởng bạn ấy , bạn ấy xét nghiệm cho em yên tâm , em cũng cảm thấy có lỗi với bạn ấy lắm . Mà tự nhiên các triệu chứng cứ xảy ra cùng lúc nên em lo lắng . Không biết em có đạp phải cái gì không hay cắt tóc có sao không . Mấy lần đi khám bạn ấy đều đi với em cả , hay do tâm lí em hay em bị sao nữa .

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    trời ơi quan hệ với bạn gái mà cũng sợ. Mà chỉ OS sẽ không có nguy cơ HIV, có thể sẽ mắc các bệnh tình dục khác như lậu, chlamydia, giang mai, mào gà...nhưng qua 1 tháng mà không có dị trạng ở dương vật nghĩa là không bị đó

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em tin tưởng bạn ấy , bạn ấy xét nghiệm cho em yên tâm , em cũng cảm thấy có lỗi với bạn ấy lắm . Mà tự nhiên các triệu chứng cứ xảy ra cùng lúc nên em lo lắng . Không biết em có đạp phải cái gì không hay cắt tóc có sao không . Mấy lần đi khám bạn ấy đều đi với em cả , hay do tâm lí em hay em bị sao nữa .
    Do bệnh tâm lý nặng quá đây mà, yên tâm đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Do bệnh tâm lý nặng quá đây mà, yên tâm đi.
    Anh chị ơi , làm xn combo ở ngày 21 là được không các anh chị ...

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh chị ơi , làm xn combo ở ngày 21 là được không các anh chị ...
    Bạn không có nguy cơ nên 21 ngày combo ÂT đủ để bạn giải tỏa tâm lý rồi. Yên tâm đi, không cần XN nữa. Giờ lo XN giang mai thôi.

20. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

cuncon (02-05-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Các anh cho e hỏi khám tổng quát có phát hiện dc hiv ko ạ ! Mong các anh giúp đỡ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi hungtd Xem bài viết
    Các anh cho e hỏi khám tổng quát có phát hiện dc hiv ko ạ ! Mong các anh giúp đỡ
    Bạn cần thắc mắc thì mở chủ đề. Không hỏi trong topic người khác.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này