Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 217

Chủ đề: nơi để các ông vua triệu chứng xưng danh và được giả đáp

Hybrid View

Thành viên mới
    Cảm ơn
    23
    Trích dẫn Gửi bởi tôi ơi đừng tuyệt vọng Xem bài viết
    bệnh gì thì đi khám đó đi bạn
    đừng nên lo lắng...
    a ơi...ở ngoài bắc tầm này là giao mùa nên e thấy ai cũng bị ngứa kiểu như dị ứng e hỏi ai cũng bảo vậy...và đợt này rất nhiều muỗi nên gần như ai cũng bị đó a
    cũng như thế trời đổi mùa làm người mệt và cảm cúm rất nhiều...ai cũng bị như e luôn........nhưng e vẫn ko khỏi lo lắng :(
    ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    50
    sau tháng thứ 4 kể từ khi có nguy cơ e đi xn bằng 2 pp test nhanh với combo đều cho kq AT vậy e đã yên tâm minh ko bị hiv 100% chưa?? đến hôm nay thiếu 8 ngày nữa là đủ 5 tháng e bị đau cơ ở 1 chân ..e rất lo sợ ..mong anh chị tư vấn dùm e...

Thành Viên Mới nguyenngochung's Avatar
    Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi lamlohoihan Xem bài viết
    sau tháng thứ 4 kể từ khi có nguy cơ e đi xn bằng 2 pp test nhanh với combo đều cho kq AT vậy e đã yên tâm minh ko bị hiv 100% chưa?? đến hôm nay thiếu 8 ngày nữa là đủ 5 tháng e bị đau cơ ở 1 chân ..e rất lo sợ ..mong anh chị tư vấn dùm e...
    thời gian cửa sổ mới cập nhật là 3 tháng. nếu ko tái nguy cơ thì sau 3 tháng xn âm tính có thể kết luận được là người đó không nhiễm hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

mọi người giúp em

ém xét nghiệm hiv 4 tháng 15 ngày âm tính ùi mà em vẫn sợ khi em thấy cơ hai bả vai của em đau nhói và người em hay nóng lắm,em hay bị nổi ngứa nhỏ một lúc nó phồn lên em hay bị ở đùi với ở bụng.em bị ho lâu ngày nữa,em bị nổi hạch ở cổ nữa.em sợ quá,tại vì em quan hệ với người bị hiv 2 năm nên em sợ quá

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    14
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenngochung Xem bài viết
    triệu chứng thường xay ra tai thời điểm cách 2 đến 8 tuần nếu 1 người có nguy cơ với hiv mà xuất hiện các triệu chứng như đau đâu, đau cơ, sưng hạch, phát ban, đau họng, ( những triệu chứng này được bs thăm khám và chẩn đoán) thì cần được xet nghiệm gấp và chốt lại ở 3 tháng từ hành vi có nguy cơ
    như thế này thì em có hết a chung ơi.hikhuhuhuh.mai đi xn chốt đọc thêm cái này nưa lo quá trời.hikhik

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi sailamlon Xem bài viết
    như thế này thì em có hết a chung ơi.hikhuhuhuh.mai đi xn chốt đọc thêm cái này nưa lo quá trời.hikhik
    Nhảm!!! HIV làm gì có triệu chứng thời kỳ đầu, chúng tôi là người trong cuộc không rõ hay sao??

7. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

hhhhhh (29-04-2014)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenngochung Xem bài viết
    triệu chứng thường xay ra tai thời điểm cách 2 đến 8 tuần nếu 1 người có nguy cơ với hiv mà xuất hiện các triệu chứng như đau đâu, đau cơ, sưng hạch, phát ban, đau họng, ( những triệu chứng này được bs thăm khám và chẩn đoán) thì cần được xet nghiệm gấp và chốt lại ở 3 tháng từ hành vi có nguy cơ
    xét nghiệm gấp là thế nào, để 3 tháng xét nghiệm ko được sao, câu này bác sĩ tư vấn cho bạn?

Thành Viên Chính Thức edwardsnowden's Avatar
    Cảm ơn
    79
    tính đến nay em được 76 ngày từ hành vi OS. viêm gan B, giang mai lậu test ngày 33 âm tính. HIV test nhanh 6 tuần âm tính luôn. GMD chỉ OS cho em thôi và em cho tay vào AD.
    Cho em hỏi là OS thì phải cần phải XN bao nhiêu loại bệnh vậy ạ??? Thời gian làm XN đối với mỗi loại bệnh có như nhau không???
    GMD OS cho em hôm nay em kiểm tra thấy dưới Hậu môn có vài cục thịt li ti và sờ vào khá đau... vậy đây có phải là SMG???
    Em ngứa mấy hôm nay nữa là biểu hiện của gị ạ???

Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi edwardsnowden Xem bài viết
    tính đến nay em được 76 ngày từ hành vi OS. viêm gan B, giang mai lậu test ngày 33 âm tính. HIV test nhanh 6 tuần âm tính luôn. GMD chỉ OS cho em thôi và em cho tay vào AD.
    Cho em hỏi là OS thì phải cần phải XN bao nhiêu loại bệnh vậy ạ??? Thời gian làm XN đối với mỗi loại bệnh có như nhau không???
    GMD OS cho em hôm nay em kiểm tra thấy dưới Hậu môn có vài cục thịt li ti và sờ vào khá đau... vậy đây có phải là SMG???
    Em ngứa mấy hôm nay nữa là biểu hiện của gị ạ???
    mấy nốt mẩn "cục thit" chẳng nói lên điều gi cả. ông bạn đã được chia sẻ. os chỉ có rỏi ro nhỏ với người ó còn người được os không có nguy cơ với hiv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Chào mọi người. Trường hợp của mình đã được mọi người tư vấn không nguy cơ, nên mình đang đợi đủ 4 tuần để xét nghiệm giải toả tâm lý. Thật sự lo lắng vẫn lo lắng, stress vẫn stress. Mình ko có triệu chứng gì nghiêm trọng ngoài trừ bị ho khan, thỉnh thoảng nổi 1 vài mụn trên lưng gây ngứa, đầu dương vật không có dấu hiệu gì khác thường nhưng mình cứ cảm thấy lạnh lạnh ở đầu dương vật... Mình muốn hỏi Stress có thể gây ra các triệu chứng đó không? Bây giờ đối với mình 1 ngày thật dài, cứ ở 1 mình là lại suy nghĩ.

Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi lonelywalker Xem bài viết
    Chào mọi người. Trường hợp của mình đã được mọi người tư vấn không nguy cơ, nên mình đang đợi đủ 4 tuần để xét nghiệm giải toả tâm lý. Thật sự lo lắng vẫn lo lắng, stress vẫn stress. Mình ko có triệu chứng gì nghiêm trọng ngoài trừ bị ho khan, thỉnh thoảng nổi 1 vài mụn trên lưng gây ngứa, đầu dương vật không có dấu hiệu gì khác thường nhưng mình cứ cảm thấy lạnh lạnh ở đầu dương vật... Mình muốn hỏi Stress có thể gây ra các triệu chứng đó không? Bây giờ đối với mình 1 ngày thật dài, cứ ở 1 mình là lại suy nghĩ.
    chào bạn ! :stresst đặc biệt là stress trong vấn đề này thực sự rất nặng. thậm chí còn nặng hơn stress về công việc hàng ngày rất nhiều lần nên tác hại của nó là hoàn toàn có thể xảy ra. nhưng dấu hiệu như lạnh ở đâu dương vật hay nổi vài vết gây ngứa không nói lên vấn đề là biể hiện của bệnh thông thường nào
    - để tránh stress bạn không nên nghĩ đến hiv tham gia các hoạt động khác. tuyệt đối ko lên mạng tìm hiểu rồi xoi mói về triệu chứng. chúc bạn sớm thoát khỏi ám ảnh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Có thể bạn Hùng nói đúng, mình hầu như ngày nào cũng vào diễn đàn hay các trang mạng để tìm hiểu. Càng tìm hiểu, càng lo lắng. Mà Stress cũng thật lạ bạn nhỉ. Càng nghĩ về cái gì, thì nó hiện lên cái đó. Lúc mình sợ dấu hiệu của lưỡi, thì lại thấy rát rát. Lúc sợ dương vật nổi mụn thì lại thấy lạnh lạnh ở đầu dương vật... Khi kiểm tra lại thì chả thấy gì.

Tình huống của mình là có ôm gái nhà hàng trên giường, vô tình dương vật có cọ sát với âm đạo cô ấy có dính dịch âm đạo. Tuyệt nhiên không đi vào bên trong. Nghe anh hiếu, chị Hà và anh Trường Xuân tư vấn, mình đã yên tâm phần nào.

Mình sẽ nghe theo bạn, sẽ hạn chế tìm hiểu các trang mạng về HIV nữa.

Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi lonelywalker Xem bài viết
    Có thể bạn Hùng nói đúng, mình hầu như ngày nào cũng vào diễn đàn hay các trang mạng để tìm hiểu. Càng tìm hiểu, càng lo lắng. Mà Stress cũng thật lạ bạn nhỉ. Càng nghĩ về cái gì, thì nó hiện lên cái đó. Lúc mình sợ dấu hiệu của lưỡi, thì lại thấy rát rát. Lúc sợ dương vật nổi mụn thì lại thấy lạnh lạnh ở đầu dương vật... Khi kiểm tra lại thì chả thấy gì.

Tình huống của mình là có ôm gái nhà hàng trên giường, vô tình dương vật có cọ sát với âm đạo cô ấy có dính dịch âm đạo. Tuyệt nhiên không đi vào bên trong. Nghe anh hiếu, chị Hà và anh Trường Xuân tư vấn, mình đã yên tâm phần nào.

Mình sẽ nghe theo bạn, sẽ hạn chế tìm hiểu các trang mạng về HIV nữa.
    bạn nên làm như vậy

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    50
    có đảm bảo 100% ko mấy anh nhỷ

Cảm ơn
    18
    [QUOTE=lamlohoihan;108478]có đảm bảo 100% ko mấy anh nhỉ
    kết quả đó gần như 100%. vẫn có người cần thời gian lâu hơn , nhưng rất hiếm gặp.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    50
    sau vu qhtd ko an toan e ko dam qh 1 lần nào nữa ..nếu vậy e cần phải đi lm xn lại tháng thu 6 không ạ

Cảm ơn
    596
    Đã có BS nàythì các vua triệu không còn phải lo gì nữa

Cảm ơn
    18
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Đã có BS nàythì các vua triệu không còn phải lo gì nữa
    hè cảm ơn tềnh yêu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    khoảng tuần thứ 2 sau nguy cơ e có bị sốt nhẹ rồi nổi hạch cổ, bẹn, sau tai, và ở đùi, kèm theo là viêm họng nhẹ. bây giờ em đc 8 tuần mà hạch vẫn còn. thinh thoảng nổi mụn ngứa ở đầu ngón chân, 2 chân thinh thoảng đau mỏi cơ.

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi motlantrotdai_114 Xem bài viết
    khoảng tuần thứ 2 sau nguy cơ e có bị sốt nhẹ rồi nổi hạch cổ, bẹn, sau tai, và ở đùi, kèm theo là viêm họng nhẹ. bây giờ em đc 8 tuần mà hạch vẫn còn. thinh thoảng nổi mụn ngứa ở đầu ngón chân, 2 chân thinh thoảng đau mỏi cơ.
    Bị sốt nhẹ, kèm theo là viêm họng nhẹ => Đây chỉ là bệnh thông thường, ai cũng có thể bị, khi bạn quá lo lắng vấn đề gì đó cũng gây nên sốt nhẹ. Hạch thì vốn dĩ có sẵn trong cơ thể, đó là hạch đề kháng, bạn không nên sờ mó nắn bóp sẽ càng sưng to. Nếu sưng lâu bạn nên đi khám xem có phải lao hạch không để có hướng điều trị.

Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này