Trích dẫn Gửi bởi phamvanviet Xem bài viết
làm phiền bạn xíu, mình chắc chắn là có mang bao cao su nhưng lúc đó có rượu nên ko kiểm tra bcs có vấn đề gì không. quan hệ xong e cũng không biết có tinh dịch trong bao nữa không...mất cảm giác.chỉ sợ là bao rách. nói hơi lang man, nhưng cũng đang lo đây chị, chiều nay đi xét nghiệm, xét nghiệm combo nghe nói chính xác nhưng thời gian 2 tháng rồi có xét nghiệm combo được không? nghe nói là 4 tuần mới combo được. test nhanh ở bệnh viện quận có đảm bảo không? làm phiền chị, cảm ơn chị!
Trích dẫn Gửi bởi phamvanviet Xem bài viết
mình vừa xét nghiệm chính xác 2 tháng kết quả âm tính, tại một trung tâm khám đa khoa. Khi vô nói em xét nghiệm hiv, bác sĩ và nhân viên nghe được, nhìn mình với ánh mắt kì thị, như thể mình đã mắc aids rồi, sau đợt này mình sẽ tham gia phòng chống HIv, mình cũng sẽ test lại ở tháng thứ 3 cho chắc chắn! cảm ơn mọi người!
Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả 2 tháng âm tính.Vì bạn không có nguy cơ đâu,nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột thì trong lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ lúc tháo bao mắt thường sẽ nhìn thấy.