Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Mọi người giúp em với T_T

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Mọi người giúp em với T_T

Chả là tuần rồi em có wa nhà 1 người (người đó là nam) và bọn em có kích thích dv cho nhau bằng tay và em có lấy tay của em kích thích hậu môn người đó xong lại chính tay đó kích thích dv của mình, kế đến là em có oral cho người đó (ko có phóng tinh trong miệng em) được vài cái là em nhả ra và người đó cũng có mút lại của em (dv cả 2 ko trầy xước chảy máu gì cả, em chỉ hơi đau do khi ngậm răng người đó cạ vào nên hơi ửng đỏ) cuối cùng tụi em thủ dâm cho nhau bằng tay, cọ xát 2 dv vào nhau và em bắn lên người người đó.
    Các anh chị cho em hỏi:
    1. Trường hợp như em vậy có nguy cơ HIV ko ạ?
    2. Khi cọ xát 2 dv bằng tay vậy, dịch nhờn (ko phải tinh dịch) tiết ra từ người đó có dính lên lỗ sáo của em rùi đi ngược vào máu em ko?
    3. Nếu như có bị chảy máu nướu tý (do trước đó chải răng mạnh) mà ngậm dv (người đó ko xuất tinh mà chỉ tiết dịch nhờn) thì có nguy cơ ko ạ?
    Dạo này em có lên mạng tìm hiểu nhưng cũng rất lo lắng, mong các anh chị tl giúp em với, em thấy ân hận quá vì còn đi học chưa báo hiếu gì được cả, huhu....
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi happy93 Xem bài viết
    Chả là tuần rồi em có wa nhà 1 người (người đó là nam) và bọn em có kích thích dv cho nhau bằng tay và em có lấy tay của em kích thích hậu môn người đó xong lại chính tay đó kích thích dv của mình, kế đến là em có oral cho người đó (ko có phóng tinh trong miệng em) được vài cái là em nhả ra và người đó cũng có mút lại của em (dv cả 2 ko trầy xước chảy máu gì cả, em chỉ hơi đau do khi ngậm răng người đó cạ vào nên hơi ửng đỏ) cuối cùng tụi em thủ dâm cho nhau bằng tay, cọ xát 2 dv vào nhau và em bắn lên người người đó.
    Các anh chị cho em hỏi:
    2. Khi cọ xát 2 dv bằng tay vậy, dịch nhờn (ko phải tinh dịch) tiết ra từ người đó có dính lên lỗ sáo của em rùi đi ngược vào máu em ko?
    3. Nếu như có bị chảy máu nướu tý (do trước đó chải răng mạnh) mà ngậm dv (người đó ko xuất tinh mà chỉ tiết dịch nhờn) thì có nguy cơ ko ạ?
    Dạo này em có lên mạng tìm hiểu nhưng cũng rất lo lắng, mong các anh chị tl giúp em với, em thấy ân hận quá vì còn đi học chưa báo hiếu gì được cả, huhu....
    Tay kích dục là hành vi an toàn.
    OS k có nguy cơ với HIV

OS AD & DV k có nguy cơ với HIV vì nước bọt là Môi trường kiềm Enzym bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với STDs: Lậu, Giang mai, Mồng Gà và gan B, XN Giang Mai và Viêm gan B sau nguy cơ 4 tuân.
    1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
    2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
    1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
    Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.
    Chủ đề: Mắc giang mai, đối mặt với vô sinh

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa

Chủ đề: Teen mang bệnh xã hội vì thích 'khám phá'

Chủ đề: Vợ mang bầu mắc lậu khắp miệng

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    mình cũng đang trong trường hợp như bạn,để số đt lại hai mình an ủi chia sẽ nhau nhé

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi lm_minhhuy Xem bài viết
    mình cũng đang trong trường hợp như bạn,để số đt lại hai mình an ủi chia sẽ nhau nhé
    K đc comment trong bài của TV khác, vì bạn đã có chủ đề của bạn

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    K đc comment trong bài của TV khác, vì bạn đã có chủ đề của bạn
    Xin lỗi mod nhé, với cho em hỏi chút về trường hợp thứ 3 ấy, lỡ khi ngậm mà dịch nhờn tiết ra thì có bị gì ko, vì em nghe là trong dịch nhờn vẫn có 1 phần số lượng hiv, em xin cảm ơn ạ :(
    Lần sửa cuối bởi happy93, ngày 05-05-2014 lúc 00:42.

Thành Viên Chính Thức tôi ơi đừng tuyệt vọng's Avatar
    Cảm ơn
    5,142
    Xin lỗi mod nhé, với cho em hỏi chút về trường hợp thứ 3 ấy, lỡ khi ngậm mà dịch nhờn tiết ra thì có bị gì ko, vì em nghe là trong dịch nhờn vẫn có 1 phần số lượng hiv, em xin cảm ơn ạ :(
    không sao đâu bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi tôi ơi đừng tuyệt vọng Xem bài viết
    không sao đâu bạn
    Em cảm ơn anh nhiều, vì lỡ mà chải răng mạnh wa' có xíu máu ở nướu mà khi gặp dịch nhờn từ dv tiết ra nữa nên em lo, 1 tuần qua em cứ ám ảnh suốt chả học hành được gì mà thi cuối kì thì sắp đến T_T

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Em cảm ơn anh nhiều, vì lỡ mà chải răng mạnh wa' có xíu máu ở nướu mà khi gặp dịch nhờn từ dv tiết ra nữa nên em lo, 1 tuần qua em cứ ám ảnh suốt chả học hành được gì mà thi cuối kì thì sắp đến T_T
    Với những j bạn kể... với H thì bạn yên tâm...
    Nhưng bạn nên xn các bệnh STDs sau 4 tuần và 12 tuần...

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Các anh chị cho em hỏi:

Bạn chỉ có những hành vi như vậy thôi thì không sao.

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Các anh chị cho em hỏi:
    Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, hành vi cạ DV vào nhau không phải là đường lây nhiễm HIV. Oral sex không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus. Bạn hoàn toàn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi tôi ơi đừng tuyệt vọng Xem bài viết
    không sao đâu bạn
    Trích dẫn Gửi bởi trungan1987 Xem bài viết
    Với những j bạn kể... với H thì bạn yên tâm...
    Nhưng bạn nên xn các bệnh STDs sau 4 tuần và 12 tuần...
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn chỉ có những hành vi như vậy thôi thì không sao.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, hành vi cạ DV vào nhau không phải là đường lây nhiễm HIV. Oral sex không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus. Bạn hoàn toàn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Em cảm ơn mấy anh chị nhìu lắm, nghe thấy nhẹ nhõm được phần nào, từ giờ em xin chừa mấy cái này phải bảo vệ sức khoẻ mình nhìu, hủm rày em lo lắng lắm
    Vậy em ko có nguy cơ với H thì em khỏi cần xn H hả mấy anh, chỉ cần đi xn mấy bệnh STDs thôi hả?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Em cảm ơn mấy anh chị nhìu lắm, nghe thấy nhẹ nhõm được phần nào, từ giờ em xin chừa mấy cái này phải bảo vệ sức khoẻ mình nhìu, hủm rày em lo lắng lắm
    Vậy em ko có nguy cơ với H thì em khỏi cần xn H hả mấy anh, chỉ cần đi xn mấy bệnh STDs thôi hả?
    Bạn ko có nguy cơ với H nên ko cần phải xn H...
    Còn STDs thì bạn nên xn để biết rõ hơn...

Cảm ơn
    596
    Ok! Không có nguy cơ nên không cần XN HIV, chỉ cần XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    À, cho em hỏi ngoài lề chút, nếu đã tiêm chủng ngừa viêm gan B rồi thì có bị lây bệnh ko ạ, vì em được bik là viêm gan B nó cũng thuộc nhóm bệnh STDs ???

Cảm ơn
    596
    À, cho em hỏi ngoài lề chút, nếu đã tiêm chủng ngừa viêm gan B rồi thì có bị lây bệnh ko ạ, vì em được bik là viêm gan B nó cũng thuộc nhóm bệnh STDs ???
    Gan B thuộc trong nhóm STDs. Bạn đã tiêm chủng thì không lo gan B nữa. Lo XN giang mai sau nguy cơ 4 tuần.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Gan B thuộc trong nhóm STDs. Bạn đã tiêm chủng thì không lo gan B nữa. Lo XN giang mai sau nguy cơ 4 tuần.
    Ohm, em cảm ơn anh nhiều ạ, qua vụ việc lần này là em chừa tới già T_T. Các anh chị nhiệt tình wa'

18. Những thành viên đã cảm ơn happy93 cho bài viết này:

trungan1987 (08-05-2014)

Thông tin về chủ đề này