Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Cần tư vấn gấp: QHTD có BCS k rách k tuộc, nhưng tinh dịch trào ra cuốn BCS sợ HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cần tư vấn gấp: QHTD có BCS k rách k tuộc, nhưng tinh dịch trào ra cuốn BCS sợ HIV

Khoảng chiều hôm qua tôi có quan hệ với gmd, có đeo bao cao su (đeo tận 2 cái), khi quan hệ được một lúc thì xuất tinh, khi rút dv ra thì bao vẫn còn nhưng tôi thấy tinh trùng bị trôi ra ngoài và dính ở cuống dv (ko nằm trong bao cao su). Kiểm tra bao thì ko thấy rách. Tôi đoán do bao nhỏ quá nên khi quan hệ tinh trùng bị dồn về phía sau và trôi ra ngoài. Khi phát hiện tôi dưng quan hệ ngay và vệ sinh dv bằng xà phòng ngay

vậy tôi có nguy cơ bị lây nhiễm hiv ko?
    ads
    Lần sửa cuối bởi Vudinhkhoan, ngày 06-05-2014 lúc 19:32.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Vudinhkhoan Xem bài viết
    Khoảng chiều hôm qua tôi có quan hệ với gmd, có đeo bao cao su (đeo tận 2 cái), khi quan hệ được một lúc thì xuất tinh, khi rút dv ra thì bao vẫn còn nhưng tôi thấy tinh trùng bị trôi ra ngoài và dính ở cuống dv (ko nằm trong bao cao su). Kiểm tra bao thì ko thấy rách.

vậy tôi có nguy cơ bị lây nhiễm hiv ko?
    Hoàn toàn k có nguy cơ trong trường hợp này, vì BCS vẫn che được đầu khất DV từ đàu đến cuối trận

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Các bác cho hỏi thêm là có trường hợp nào đeo 2 bao như em mà bị rách ko? Hoặc rách ở phần đầu bao (nơi chứa tinh trùng). Lúc rút ra em ko tháo bao ra ngay, mà đi thẳng vào nhà tắm rồi mới bảo gmd tháo ra. Khi cô ý tháo ra giơ lên thì ko thấy rách nhưng em vẫn sợ cái bao phía trong rách hoặc phần đầu bao bị rách ko để ý đc

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Vudinhkhoan Xem bài viết
    Các bác cho hỏi thêm là có trường hợp nào đeo 2 bao như em mà bị rách ko? Hoặc rách ở phần đầu bao (nơi chứa tinh trùng). Lúc rút ra em ko tháo bao ra ngay, mà đi thẳng vào nhà tắm rồi mới bảo gmd tháo ra. Khi cô ý tháo ra giơ lên thì ko thấy rách nhưng em vẫn sợ cái bao phía trong rách hoặc phần đầu bao bị rách ko để ý đc
    K có nguy cơ

Thành Viên Mới nguyenngochung's Avatar
    Cảm ơn
    18
    không khuyến khíc quan hệ qua đương hậu môn, quan hệ dùng 2 bao 1 lần vì khả năng rách bao sẽ cao hơn

Thông tin về chủ đề này