Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Làm thế nào để biết tinh dịch trúng vô mắt ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Làm thế nào để biết tinh dịch trúng vô mắt ?

Người ta bắn tinh dịch lên mặt em. Em có lấy tay che phần mắt lại, nhưng bên cạnh đôi mắt cũng có dính. Vài giây sau, em có lấy tay quẹt gần mắt. Em không biết tinh dịch có dính vô chưa ?

Mà nếu dính chút ít thì có nguy cơ không các anh chị ? Sau đó một vài phút, em có dùng khăn lau tinh dịch của anh, lau vào mặt em. Thế có sao không ạ?

Làm ơn giải đáp giùm em. Em cảm ơn.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi themoon Xem bài viết
    Người ta bắn tinh dịch lên mặt em. Em có lấy tay che phần mắt lại, nhưng bên cạnh đôi mắt cũng có dính. Vài giây sau, em có lấy tay quẹt gần mắt. Em không biết tinh dịch có dính vô chưa ?

Mà nếu dính chút ít thì có nguy cơ không các anh chị ? Sau đó một vài phút, em có dùng khăn lau tinh dịch của anh, lau vào mặt em. Thế có sao không ạ?

Làm ơn giải đáp giùm em. Em cảm ơn.
    Nếu tinh dịch bắn là bắn thành một bệch thẳng vào mắt chứ k có chuyện tinh dịch bắn hạt li ti như giọt nước, vì tinh dịch là dạng đặc xệt keo

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

timlai_2014 (12-05-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Anh cho em hỏi :

1/ Trường hợp em nêu trên có nguy cơ không anh ?

2/ Lỡ 1 ít dịch vô mắt thì có sao không ạ ? Em ko có dấu hiệu đau mắt, đỏ mắt.

3/ Lấy tay có tinh dịch dụi mắt, lấy khăn có tinh dịch lau mặt thì có nguy cơ không anh ?

Em xin lỗi vì đã làm phiền. Do gan em còn hơi yếu, nếu em uống PEP nữa chắc đi luôn :(

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi themoon Xem bài viết
    Anh cho em hỏi :

1/ Trường hợp em nêu trên có nguy cơ không anh ?

2/ Lỡ 1 ít dịch vô mắt thì có sao không ạ ? Em ko có dấu hiệu đau mắt, đỏ mắt.

3/ Lấy tay có tinh dịch dụi mắt, lấy khăn có tinh dịch lau mặt thì có nguy cơ không anh ?

Em xin lỗi vì đã làm phiền. Do gan em còn hơi yếu, nếu em uống PEP nữa chắc đi luôn :(
    Khi có vật thể lạ vào mắt là bạn biết ngay, vì mắt rất nhạy cảm. và cảm nhận ra ngay có hay không tinh dịch vào mắt.
    Vì thế bạn yên tâm, k có chuyện tinh vào mắt mà bạn k biết => No risk to HIV

6. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

themoon (14-05-2014)

Thông tin về chủ đề này