Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: sợ bị kim đâm trong 1lần đi massage

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

sợ bị kim đâm trong 1lần đi massage

Em đi massage với bạn hồi Cn vừa rồi! Ktv massage cho em bằng cách ấn huyệt ở dưới mông ngay bắp đùi! Em có cảm giác rất đau vì đau qua nên ko biết có kim tiêm đâm hay ko( vì e sợ có khi nào ng ta hận đời để trả thù ko)
    - về nhà lúc ngủ 2 chổ đó như bị kiến cắn và có 2 đốm đỏ hai bên đùi! 1 bên e sang hôm sau có cảm giác kiến cắn dữ dội bắp chân sưng lên và đỏ cả 1 vùng! E nhìn ki co 1 chấm nhỏ cỏ 0.2mm! ( ko biết là do em gãi mà có hay ko) nó sưng đến ngày hôm nay thì bớt! Nhưng giờ em hoang mang ko biết có bị gì không ai biết giúp em với!
    -trong luc massage e vs ktv bình thường ko có gây gỗ nhưng e vẫn sợ ! Cám ơn mn trước ạ
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi nguoihoangmang Xem bài viết
    Em đi massage với bạn hồi Cn vừa rồi! Ktv massage cho em bằng cách ấn huyệt ở dưới mông ngay bắp đùi! Em có cảm giác rất đau vì đau qua nên ko biết có kim tiêm đâm hay ko( vì e sợ có khi nào ng ta hận đời để trả thù ko)
    - về nhà lúc ngủ 2 chổ đó như bị kiến cắn và có 2 đốm đỏ hai bên đùi! 1 bên e sang hôm sau có cảm giác kiến cắn dữ dội bắp chân sưng lên và đỏ cả 1 vùng! E nhìn ki co 1 chấm nhỏ cỏ 0.2mm! ( ko biết là do em gãi mà có hay ko) nó sưng đến ngày hôm nay thì bớt! Nhưng giờ em hoang mang ko biết có bị gì không ai biết giúp em với!
    -trong luc massage e vs ktv bình thường ko có gây gỗ nhưng e vẫn sợ ! Cám ơn mn trước ạ
    Ui lạy hồn, kim tiêm đâm mà đua tận ngày hôm sau, rùi còn sưng lên, chắc kim nào cở kim chích Khủng Long quá, suy diễn cũng vừa thui Bác, hoang tưởng thì hại não, sớm muộn gì cũng vào Sài Đồng hay 192 Hàm Tử TpHCM

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cố tình lây nhiễm cho người khác bị án hình sự nha bạn...nếu bạn không làm gì áp bức người ta thì không dại gì người ta làm vậy với bạn cả

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Ui lạy hồn, kim tiêm đâm mà đua tận ngày hôm sau, rùi còn sưng lên, chắc kim nào cở kim chích Khủng Long quá, suy diễn cũng vừa thui Bác, hoang tưởng thì hại não, sớm muộn gì cũng vào Sài Đồng hay 192 Hàm Tử TpHCM
    Dạ em cám ơn! Tại em ko bieeys! Nếu ko có gì thì e mưng rồi ạ

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi nguoihoangmang Xem bài viết
    Dạ em cám ơn! Tại em ko bieeys! Nếu ko có gì thì e mưng rồi ạ
    Hoàn toàn k có kim nào đâm bạn hết, do bạn bị "Hắc Ám" nên suy diễn và hoang tưởng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Đừng nghĩ lúc nào cũng có người muốn hại mình nha bạn...giống Tào Tháo lắm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn mn nhiều ạ :(

Thông tin về chủ đề này