Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tôi hận kẻ đã biến tôi thành les

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578

Tôi hận kẻ đã biến tôi thành les

Tôi kì thị đồng tính, căm thù dân đồng tính. Chính bọn họ đã hại tôi. Tôi hận người đã biến tôi thành đồng tính, tôi hận chính bản thân mình vì đã không thể vững vàng, vì một phút yếu lòng buông thả mà bây giờ tôi không biết mình là ai

Hồi còn là sinh viên mỹ thuật, tôi rất thích xăm mình. Một lần đua đòi đi xăm, tôi được một chị chăm sóc nhiệt tình. Chúng tôi hợp nhau khủng khiếp và bắt đầu từ đó cũng gắn với nhau như hình với bóng.Tôi và chị có thể ngồi với nhau hàng giờ liền nói chuyện về những bộ phim, hay về một hình xăm độc lạ nào đó. Một hôm tôi quyết định xăm hình vào bầu ngực để mặc áo hai dây cho đẹp. Khi tôi bán nude trước mặt chị, tôi còn nhớ chị nhìn ngực tôi không dứt với ánh mắt rất lạ. Lúc ấy tôi chỉ nghĩ ngực mình đẹp nên đến một người con gái như chị còn ngẩn ngơ. Cũng chẳng nhớ bằng cách nào đó, chị đã dụ được tôi xăm vào eo, vào đùi mặc dù trước đó tôi đã tự hứa lòng mình sẽ không thêm hình xăm nào nữa hết.
    Và ngày quyết định có hình xăm cuối cùng cũng là ngày tôi trở thành les. Chị cho thuốc mê vào cốc nước của tôi để chiếm đoạt tôi. Trong cơn mê sảng tôi vẫn còn nhớ chị thì thầm vào tai tôi là yêu tôi, tôi đẹp quá không kiềm chế được. Tôi vẫn còn nhớ tôi đã thành les như thế nào với cái kiểu quan hệ bệnh hoạn của những đôi les với nhau.
    Khi trở về nhà, tôi đã khóc rất nhiều. Bẽ bàng và nhục nhã, tôi hứa sẽ không gặp chị, sẽ cho chị ra khỏi trí nhớ. Nhưng khốn khổ thay, giây phút ham mê thể xác với chị,…chúng khiến tôi bị ám ảnh và cứ nghĩ đến không thôi. Ngay lúc ấy chị lại tìm đến tôi nói xin lỗi và yêu tôi. Tôi và chị lại quấn vào nhau còn tôi thì quên mất là mình hận người đàn bà này.
    Mọi việc diễn ra đã được 6 tháng rồi. 6 tháng ấy là 6 tháng tôi đắm mình trong khối mâu thuẫn lớn. Nửa vì bản năng mà muốn đi tiếp, nừa vì lý trí mà muốn dừng lại
    Giờ tôi phải làm gì? Rõ ràng tôi không phải les vì tôi đã từng quan hệ với đàn ông và có cảm giác. Nhưng tại sao tôi vẫn ham muốn nơi chị? Tôi muốn thoát khỏi những ái ân cùng chị nhưng khó quá. Mỗi lần ham muốn tôi lại đến với chị. Xong chuyện tôi trở về và tự trách bản thân, tự thấy xấu hổ và nhục nhã, tự thấy có lỗi với gia đình và bạn bè? Rốt cuộc tôi là giống gì đây???

MU FC, Pằng Tríu and BDT like this.

Tử Cấm Thành

Nhắn tin

Có phải bạn đến người đó là do tò mò, nhu cầu, khi mà đang thiếu 1 một người đàn ông bên cạnh ? trong 6 tháng gắn bó với người đó thì bạn đã quan hệ hoặc có tình cảm với người đàn ông nào chưa?... Bạn viết thêm ra để mọi người tư vấn.

Bởi Tử Cấm Thành,
    0 Thích

minhminh255

Nhắn tin

T nghĩ cái gì cũng do bản thân mình quyết định, mình lựa chọn. Nếu bạn cho rằng mình vẫn có cảm giác với người phụ nữ đó có lẽ bạn là một người song tính. Tức là người có cảm giác yêu đương với cả nam và nữ. Đây là ý kiến của mình thôi còn việc bạn hiểu rõ mình là ai phải do bạn cảm nhận.

Bởi minhminh255,
    0 Thích

maikhi1411

Nhắn tin

Điều đầu tiên bạn có thể trách người phụ nữ ấy vì người ấy chiếm đoạt bạn chứ đừng nói cái câu "t hận người này vì người này biến tôi thành les", lưu ý với bạn nhá, kg ai đem dao kề cổ bạn kiu bạn quan hệ với người đó những lần tiếp theo nhé, đó là do ham muốn của bạn.
    Thứ hai, bạn hãy tự hỏi mình thật sự mình có cảm giác gì với người này hay chỉ là mún QHTD với người đó, song tính không phải là QHTD với cả nam và nữ nhé mà là người bị cuốn hút, có nghĩa là iu thương, thích thật sự.
    Thứ ba, nếu bạn là bisexual thì đã sao??????????/ bạn sợ gì? gia đình nhìn bạn khinh bỉ vì chính bạn cũng đã khinh bỉ chúng tôi, hay bạn không mún làm "người đặc biệt", "ham mê", "dục vọng" là ở con người bạn không phải bạn hận người đó mà khi gặp một les khác bạn cũng bị cuốn hút thôi (nếu là bisexual)
    suy nghĩ kỹ lại bạn nhé

Bởi maikhi1411,
    1 Thích

Meo Con thích bài này.

Shin Đào

Nhắn tin

Bạn gái ơi! Vấn đề chị kia cưỡng đoạt bạn thì đúng là sai r. Nhưng những lần sau? Là bạn ham mê xác thịt. Ai biến bạn thành Les được mà bạn hận hay căm thù?. Tôi nghĩ bạn đừng vì 1 người mà thốt lên cái câu bạn hận đồng tính. Ko pải ai cũng thế. Dùng cụm từ chung thế sẽ gây phản cảm cho cả cộng đồng.

Bạn nên tìm hiểu về " LBT" tức là lesbian, bisexual, trans. Bạn phải xác định được chị ấy là ai và bạn sẽ hiểu đc bạn là thế nào. Đừng hoảng hốt. Nếu muốn trao đổi thêm thì cứ add fb của tôi.

Bởi Shin Đào,
    0 Thích

高橋 ジン

Nhắn tin

Bởi 高橋 ジン,
    0 Thích

• minhtrang201
      Có lẽ bạn chưa gặp trường hợp như tôi nên bạn k hiểu. Mấy ngày qua tôi luôn mâu thuẫn với chính mình. ghét người kia mà ghét luôn cả mấy người đồng tính. nhưng có lúc tỉnh táo và suy nghĩ lại thì nhận ra suy nghĩ như vậy là tiêu cực và bất công bằng với các bạn. vì bản thân tôi cũng quen vài bạn đồng tính. khi vào diễn đàn, tôi cũng type mấy dòng này theo suy nghĩ của bản thân, có lúc thế này lúc lại thế nọ. hy vọng bạn hiểu

Meo Con

Nhắn tin

Bạn à... Đó là tình yêu hay là ham muốn? Một người rất có thể bị lệch lạc. Nếu bạn vẫn có cảm xúc với con trai. Hãy dần đi yêu con trai và đừng làm như vậy. Hãy yêu người con trai nào yêu bạn. Và họ sẽ dần tách đc và đinh vị lại cảm xúc của bạn.
    Cái này là do bản thân chính bạn thôi. Chính bạn cũng ham muốn nên đừng lấy cái đó ra làm Hận thù.

Bởi Meo Con,
    2 Thích

maikhi1411 and minhtrang201 like this.

minhtrang201

Nhắn tin

Cám ơn bạn đã chia sẻ

Bởi minhtrang201,
    0 Thích

Pằng Tríu

Nhắn tin

Này, mình chơi với mấy đứa gay mà thấy đứa nào cũng tốt bụng, dễ nói chuyện. Chúng nó chỉ hơi ẻo lả làm mình buồn cười thôi chứ tính chơi đc phết.

Bởi Pằng Tríu,
    1 Thích

maikhi1411 thích bài này.

ối zời ơi

Nhắn tin

Ối zời ngày trc bạn trai mình được gay để ý. may mà bạn gay kia cũng biết ăn ở nên ko có chuyện j xảy ra :3 hoặc có xảy ra mà mình ko biết

Bởi ối zời ơi,
    0 Thích

Lee Duckie

Nhắn tin

Nói cho cùng là chị kia sai trk vì đã chiếm đoạt bạn
    Nhưng ham muốn thể xác khi đã trải qua mà bạn vẫn cứ dây dưa là của bạn
    Nam x nam,nữ x nữ có QHTD chăng nữa đâu có sinh ra "sản phẩm" đâu?
    Là nơi bạn ko có quyết tâm rời bỏ khỏi chị đó
    Có thể bản thân bạn là Bi nên mới như vậy
    Tâm trạng trách móc như vậy mình cũng phần nào thông cảm,nhưng bạn ạ,đồng tính hay ko thì đó cũng chỉ là cái cớ
    Có khi nào bạn thử suy nghĩ rằng kẻ cưỡng đoạt bạn là 1 người đàn ông thì bạn sẽ kì thị đàn ông sao?

Bởi Lee Duckie,
    2 Thích

Hana Nấm and 高橋 ジン like this.

高橋 ジン

Nhắn tin

Xin lỗi vì đã khôg hiểu bạn, nhưg tôi ác cảm với chữ kì thị lắm. Trườg hợp như bạn, tôi khôg phải chưa từg thấy, các bạn Bisexual, ghi nhữg confession như bạn rất nhiều, nhưg chẳg có ai trog đó tự khinh thườg bản thân, gọi người họ yêu (qua bài của bạn tôi nghĩ là bạn yêu người đó?) và chuyện QHTD với người ta là ghê tởm cả.

Nói thật với bạn, qua bài viết tôi khôg biết bạn đã chia tay người ta chưa, mà dù chia tay rồi hay chưa, lên mạg viết về người mà mình "yêu" và QHTD 6 thág rồi, là ghê tởm, là xấu xa, tôi mà là người đó, thì tôi cũg thấy ghê sợ bạn rồi.

Nếu bạn thấy bạn khôg yêu thì chia tay, dứt khoát hẳn, chứ tình yêu thì liên quan gì tới lý trí, đã "hợp nhau về sở thích", "QHTD đã 6 thág", mà vẫn giữ trog đầu ý nghĩ là QHTD của nữ với nữ là ghê tởm, thì tôi tự hỏi sao bạn cứ "phải" chịu đựg cả 6 thág trời? Con người chứ khôg phải con thú mà có thể bảo, vì "ham muốn bản năg" mà QHTD, bởi bạn đâu thể ra đườg vớ đại ai cũg đạt được cảm xúc đúg khôg? Trừ phi bạn là trườg hợp đặc biệt.

Còn chuyện bạn bảo nữ với nữ quan hệ cùg nhau là "kiểu quan hệ bệnh hoạn", tôi khôg hiểu lắm. Tôi cũg đã tìm hiểu qua nhữg bài viết về "các kiểu quan hệ tình dục", thì quan hệ của nữ với nữ, cũg là 1 trong nhữg kiểu "giao cấu" của nam với nữ (oral sex, use fingers.,..) Vậy bạn bảo đó là "bệnh hoạn", thì từ phươg pháp bắc cầu, tôi suy ra được là nam với nữ quan hệ cũg là "bệnh hoạn". Mà bạn cũg từg có thời gian QHTD với dị tính, vậy cuộc đời của bạn phải chăg chỉ toàn ghê tởm chứ khôg có tình yêu?

Nếu bạn quả thật có "nhận ra suy nghĩ như vậy là tiêu cực và bất công bằg với các bạn", thì bạn cũg nên hiểu là bài viết cảm tính của bạn có ghét, có nói xấu thì chỉ nên tự nói xấu bản thân đã là quá lắm rồi, đừg đem người khác vào rồi khẳg định chắc nịch "kiểu quan hệ bệnh hoạn của nhữg đôi les với nhau", đâu có người đồng tính nào lên tiếng chỉ trích "kiểu quan hệ của nhữg đôi dị tính với nhau" là bệnh hoạn đâu?

Và cuối cùg, bạn bảo bạn "bị biến thành les", vì trước đó bạn "đã từng qua lại với nam giới và có cảm giác", vậy tôi hỏi bạn, trog 6 thág trở lại đây, bạn đã QHTD lại với người khác giới chưa, và có còn cảm giác khôg? Nếu bạn khôg còn, thì đó mới gọi là "bị biến thành les", còn nếu vẫn có cảm xúc, vậy bạn là BISEXUAL (song tính)

Kết : tôi nghĩ bạn nên tìm hiểu và chấp nhận giới tính bản thân, chứ khôg phải là phủ nhận, chụp mũ, tự dằn vặt mình. Bạn có thể tìm đọc nhữg tài liệu về bisexual, hoặc vào nhữg trang facebook của cộg đồng LGBT, đọc confession của nhữg bisexual khác, sẽ thấy họ rất giốg bạn, cũg hoang mang như bạn. Bản thân tôi cho rằg, TG này đã đặt ra quá nhiều tên gọi mỹ miều cho nhữg giới tính khác nhau, mà quên một điều rằg, giới tính nào khôg quan trọg, kiểu QHTD như thế nào khôg quan trọg, điều quan trọg là bạn có tìm thấy nhữg thứ bạn cần, nhữg điều bạn mog muốn, ở người mà bạn đag xem là "người yêu, bạn tình" kia hay khôg. Nếu bạn đọc xog comment của tôi mà vẫn cho rằg "việc yêu" của bạn là ghê tởm, thì tôi khuyên bạn nên xem lại não mình, với nhữg định kiến nặg nề. Hoặc dứt khoát bỏ hẳn đi, đừg làm khổ người mà bạn đag QHTD (với lý do thoả mãn bản năg), và làm khổ cộg đồng LGBT bằg nhữg bài viết chụp mũ như thế này (ghét 1 người, ghét lây cả một cộg đồng).

Tôi đã đặt tay lên bàn phím, viết đi viết lại nhiều lần, đến giờ tôi mới dám bấm nút "đăng bình luận", vì tôi nghĩ, nếu tôi comment quá thẳg thắn theo quan điểm của tôi, sẽ làm tổn thươg bạn (vì theo bài viết thì bạn là "bị" hại). nhưg nếu tôi khôg comment, thì quan điểm của bạn sẽ làm tổn thươg nhiều người LGBT khác. Vậy nên tôi đã chọn cách viết thẳg, viết thật. Nếu có nhữg chỗ quá gay gắt, mog bạn bỏ qua.

Thân !!

Bởi 高橋 ジン,
    3 Thích

Tuệ Anh, Hana Nấm and Shin Đào like this.

ngoctam1011

Nhắn tin

Bởi ngoctam1011,
    0 Thích

Gạo Ctp

Nhắn tin

Kì thị ak.... chắc vui chị nhỉ .... không ai biến chị thành les cả ... do chị cả mà thôi... ham muốn của chị cao thì đừng nói nguoi ta lợi dụng .... c

http://vitalk.vn/threads/toi-han-ke-...anh-les.12317/

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tôi nghĩ bạn thích cả 2 giới nhé cô gái ! Boy cũng cho bạn cảm giác
    girl cũng vậy.. và b cứ suy nghĩ thật kỹ dừng ở nơi đâu bạn cảm thấy bình yên và hp nhat
    nếu b muốn dừng lại hoặc tiếp tuc với chị ấy là do quyêt định ở bạn
    đừng hận và cũng đừng tự trách mình..vì chuyện gì đến cũng đã đến roi..
    hẫy chấp nhận và đối mặt nhé! I
    Chúc bạn vui vẻ

Thông tin về chủ đề này