Kết quả 1 đến 20 của 27

Chủ đề: Cần lời khuyên của các anh

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    giá tiền của thuốc là bn anh..uống thuốc đó thì khỏi lo rồi
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    lúc đầu lên là bị xét nghiệm coi truớc gờ có bị nhiềm không rùi bs nói tuần sau xuống lấy kết quả nếu không có gì thì cho uống thêm 3 tuần thuốc nữa, mà bs đưa có 14 viên mà lúc đầu uống 1 viên tầm 10 rùi tối em phỉa canh đến 9h rùi mới uống thuốc không thì tới ngày t7 thì không có thuốc uống nên uống lúc 9h , tuần sau lên sớm nếu không có gì lại lấy thuốc rùi uống đúng theo giờ , mấy hôm nay tinh thần nặng trĩu suy nghĩ tùm lum , nhiều lúc chán nản không làm dc việc gì hết, giờ vẫn đang lo

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi aloxjnh Xem bài viết
    lúc đầu lên là bị xét nghiệm coi truớc gờ có bị nhiềm không rùi bs nói tuần sau xuống lấy kết quả nếu không có gì thì cho uống thêm 3 tuần thuốc nữa, mà bs đưa có 14 viên mà lúc đầu uống 1 viên tầm 10 rùi tối em phỉa canh đến 9h rùi mới uống thuốc không thì tới ngày t7 thì không có thuốc uống nên uống lúc 9h , tuần sau lên sớm nếu không có gì lại lấy thuốc rùi uống đúng theo giờ , mấy hôm nay tinh thần nặng trĩu suy nghĩ tùm lum , nhiều lúc chán nản không làm dc việc gì hết, giờ vẫn đang lo
    em để thằng nhỏ vào cô bé của nhỏ mát xa , trong lúc đó em lại rút thằng nhỏ ra rùi kêu nhỏ mát xa thổi kèn thui=> Bạn vui lòng nói lại cho rõ chỗ này dùm

Thông tin về chủ đề này