Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: 2 tháng 10 ngày âm tính.Tình Hình Là Rất Tình Hình , Xin Tư Vấn giúp em.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

2 tháng 10 ngày âm tính.Tình Hình Là Rất Tình Hình , Xin Tư Vấn giúp em.

ngày 8/4 hay 10/4 gì đó em có đi massage và QH lun với gái massage đó . có dùng tay để kích thích DV rồi QH . em có xài BCS của GMD đó nhưng BCS ko bao đủ hết DV và DV + tinh Hoàn của em có vài vết Xước .. khi quan hệ thì em ko xuất tinh ..do hôm đó mệt quá . vậy em xin hỏi như vậy có hay ko có nguy cơ . triệu chứng thì như các bạn trên DD viết , em đều có cả , nặng nhất là lưỡi ..đau nhứt háng như muốn nổi thêm hạch .., khoang 2tuần sau đó em bị nổi 1 đống hạch ở háng (đôi khi đau ) , buồn nôn , người mệt mõi , nc là đủ cả ..Em XN 1 lần vào ngày 30/6 PP Anti Hiv(nhanh) ở Bv tư nhan , nhìn tờ giấy XN ghi là ..Anti hiv(nhanh)= Âm tính . vậy tình hình em nó sao mấy anh. PP đó là pp gì vậy mấy anh , chính xác ko ? tốt ko ? và lại XN ở BV tư nhân nữa ko bít ở đó có thực hiện XN chính xac ko nữa , hix lo lắng quá à .có ai vào tư vấn giúp em với ..em sợ đi XN tiếp quá à .
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    bạn DHTD có BCS thì hoàn toàn yên tâm rồi + với cái xn anti tìm kháng thể HIV 2 tháng âm tính thì điều đó đã nói nên bạn đã an toàn 100% vì bạn không có nguy cơ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi xindcsong Xem bài viết
    ngày 8/4 hay 10/4 gì đó em có đi massage và QH lun với gái massage đó . có dùng tay để kích thích DV rồi QH . em có xài BCS của GMD đó nhưng BCS ko bao đủ hết DV và DV + tinh Hoàn của em có vài vết Xước .. khi quan hệ thì em ko xuất tinh ..do hôm đó mệt quá . vậy em xin hỏi như vậy có hay ko có nguy cơ . triệu chứng thì như các bạn trên DD viết , em đều có cả , nặng nhất là lưỡi ..đau nhứt háng như muốn nổi thêm hạch .., khoang 2tuần sau đó em bị nổi 1 đống hạch ở háng (đôi khi đau ) , buồn nôn , người mệt mõi , nc là đủ cả ..Em XN 1 lần vào ngày 30/6 PP Anti Hiv(nhanh) ở Bv tư nhan , nhìn tờ giấy XN ghi là ..Anti hiv(nhanh)= Âm tính . vậy tình hình em nó sao mấy anh. PP đó là pp gì vậy mấy anh , chính xác ko ? tốt ko ? và lại XN ở BV tư nhân nữa ko bít ở đó có thực hiện XN chính xac ko nữa , hix lo lắng quá à .có ai vào tư vấn giúp em với ..em sợ đi XN tiếp quá à .
    Không cần xn nữa như thế là đủ rồi bạn ạ. Bạn yên tâm với kết quả xn này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    chị Hà giải thích giúp em vì sao đủ rôi vậy chị . em lo láng quá à . time thì chưa đủ với lại lỡ dịch AD dính vào những vết xước đó thì sao chị .

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi xindcsong Xem bài viết
    chị Hà giải thích giúp em vì sao đủ rôi vậy chị . em lo láng quá à . time thì chưa đủ với lại lỡ dịch AD dính vào những vết xước đó thì sao chị .
    Vấn đề của bạn không có nguy cơ,nên việc xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý.Bạn không cần thiết xét nghiệm nữa.

Thông tin về chủ đề này