Kết quả 1 đến 20 của 29

Chủ đề: Chúc mừng ngày thành lập Diendanhiv.vn 26/6/2013

Hybrid View

Thành Viên Chính Thức tôi ơi đừng tuyệt vọng's Avatar
    Cảm ơn
    5,142
    thấm thoát mà mới đó đã 1 năm trôi qua rồi
    mình vẫn còn nhớ như in cảm giác lần đầu mới tham gia diễn đàn với biết bao tâm trạng lo lắng,sợ hãi và hồi hộp nhưng nhờ có các anh chị trong ban quản trị và các thành viên trên diễn đàn đã giúp mình vượt qua tất cả và ổn định tâm lý để sống tiếp cuộc sống còn dang dở của kiếp người hôm nay.
    xin cảm ơn các anh chị và các bạn nhiều lắm!
    mỗi một câu chuyện,một cảnh đời,một nỗi niềm mà các bạn đã ưu ái tin tưởng và viết lên vài dòng chia sẻ trên đây,mình chỉ mong sẽ được các anh chị quản trị và các bạn thành viên chia sẻ,giải đáp và tư vấn nhiệt tình nhất có thể.mình chắc chắn là như thế vì một năm qua các anh chị và các bạn đã làm như thế thì không có lý do gì mà sang năm thứ hai này và sang nhiều năm sau nữa các anh chị và các bạn lại không làm như thế nữa?mình chắc chắn là như thế,phải không các anh chị và các bạn thân yêu ^^
    chúc cho các anh chị và các bạn trên diễn đàn thật nhiều sức khỏe,niềm tin và hạnh phúc để cùng chung tay giúp cho diễn đàn của chúng mình phát triển và vững mạnh hơn nữa nhé :)
    lời cuối,xin chúc mừng diễn đàn tròn 1 tuổi.....

2. Có 9 người đã cảm ơn tôi ơi đừng tuyệt vọng cho bài viết bổ ích này:

Charles (26-06-2014),choemcohoi (27-06-2014),Khongcanten (28-06-2014),Nguyen Ha (26-06-2014),niemtinhivong (22-09-2014),sohai1234 (29-06-2014),songchungvoi_HIV (26-06-2014),songlachinhminh84 (29-06-2014),Tuanmecsedec (26-06-2014)

Thông tin về chủ đề này