Kết quả 1 đến 20 của 50

Chủ đề: oral sex dương vật có nhiễm hiv không?

Hybrid View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    [QUOTE=so hai;133812]
    Trích dẫn Gửi bởi so hai Xem bài viết
    sau hôm nay e đến bv da liễu xn kq âm tính với bênh lậu zây a ,e vào cho họ lấy mẫu rồi cờ kq ho noi ko sao liệu có nhầm lẩn trong xn ko a e đọc trên mạng thì thấy biễu hiện của e giống với bênh lậu nhưng kq at a cho e lời khuyên e có nên đi xn lại ko a?

Rồi ! Muốn tự làm Bác Sỹ hả.Bác Sỹ xét nghiệm mà nhầm lẫn,đúng là tào lao.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    [QUOTE=Tuanmecsedec;133815][QUOTE=so hai;133812]

[COLOR=#000080][SIZE=3][FONT=arial][I]Rồi ! Muốn tự làm Bác Sỹ hả.Bác Sỹ xét nghiệm mà nhầm lẫn,đúng là tào lao.
    Mong a dừng nghĩ gì về e triệu trứng đi tiểu rắt, nóng, ra mũ ở niệu đạo là có thiệt nhưng tại vì e mặc cảm nên ko đi khám lúc đó cho đến hôm này e mới đj nên niệu đạo không còn mủ nữa chỉ lấy nước nhờn ở niệu đạo lúc sáng chưa đi vệ sinh thui nên e sợ ko chính xác mong a thông cảm vì khi bị bệnh luôn nghj mjh o tinh huống xấu co gì a tư vấn giùm e cam on a

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Mong a dừng nghĩ gì về e triệu trứng đi tiểu rắt, nóng, ra mũ ở niệu đạo là có thiệt nhưng tại vì e mặc cảm nên ko đi khám lúc đó cho đến hôm này e mới đj nên niệu đạo không còn mủ nữa chỉ lấy nước nhờn ở niệu đạo lúc sáng chưa đi vệ sinh thui nên e sợ ko chính xác mong a thông cảm vì khi bị bệnh luôn nghj mjh o tinh huống xấu co gì a tư vấn giùm e cam on a
    Bạn đã đi xét nghiệm lậu âm tính rồi còn gì.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    nhưng sau lúc đầu e bị ra mủ ở niệu đạo là sao a có bệnh j khác ko a e có một mục j màu đỏ nhỏ bằng tăm nhang ở lổ niệu đạo có phải giang mai ko a nhưng hôm nay được một tháng rui xn chính xác chưa a .A cho e hỏi liệu os zậy có nhiễm hiv cao ko a ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    nhưng sau lúc đầu e bị ra mủ ở niệu đạo là sao a có bệnh j khác ko a e có một mục j màu đỏ nhỏ bằng tăm nhang ở lổ niệu đạo có phải giang mai ko a nhưng hôm nay được một tháng rui xn chính xác chưa a .A cho e hỏi liệu os zậy có nhiễm hiv cao ko a ?
    OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B). Bạn nên đi viện Da liễu khám, không nên tự chuẩn đoán bệnh cho mình.

Thông tin về chủ đề này