Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 30

Chủ đề: Nguy cơ thủ dâm và di hớt tóc .

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng,Kỳ Thị.
    Cảm ơn
    134
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

Unhappy Nguy cơ thủ dâm và di hớt tóc .

Anh chị diển dàn giúp em xem có nguy cơ ko :

1 : em mới quen 1 bạn gái va có di cafe chòi Vô dó bạn dó có thủ dâm cho em mà em sợ tay bạn dó vô tình chạm vào dâu dó dính dịch hoặc tinh trùng hay máu có hiv của ai vô trước sau dó thủ dâm cho em thì em có nguy cơ bị hiv ko tại vì trong dó tối lắm ạ em củng ko dể ý xem dính gi ko .
    Sau khi thủ dâm xong thi có lấy khăn lau nếu khăn dó có dính tinh trùng , máu hoăc dịch có hiv mà lau lên dương vật em thì em có bị hiv không .
    Cho em hỏi thêm nếu máu hay tinh trùng hoặc dịch có hiv dính lên lổ sáo dương vật thì nó có theo lổ sáo vào dc ko vì lúc dó mình vừa xuất tinh ra nó co theo tinh trung của minh vao lổ sao ko .

2 : trưa hôm qua em có di hớt tóc tiệm rất là dông . Em sợ nguy cơ là trong luc hớt tông dơ hớt cho nhìu người có dính mau hiv sau dó hớt chạm vào mấy vết mụn em vừa nặn co chảy máu . Lúc hớt xong thi nguoi thợ có dùng cây phủi tóc cho e quẹt lên vết mụn em vừa nặn thi có nguy cơ ko ạ
    Cuối cùng là người thợ dó dùng khăn lau mặt và lau tóc cho em mà khăn dó em thấy lau cho rất nhiều nguoi ạ mà em dể ý khăn dó ko giặt ma chỉ treo len xog lấy lau thôi . Nếu khăn do dính máu hiv ai dó mà lau lên mặt cho e ngay may vết mụn vet xước troc da sau gáy thi em co nguy cơ hiv ko .
    Em xin cảm ơn ac ạ .
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi timlai_2014 Xem bài viết
    Anh chị diển dàn giúp em xem có nguy cơ ko :

1 : em mới quen 1 bạn gái va có di cafe chòi Vô dó bạn dó có thủ dâm cho em mà em sợ tay bạn dó vô tình chạm vào dâu dó dính dịch hoặc tinh trùng hay máu có hiv của ai vô trước sau dó thủ dâm cho em thì em có nguy cơ bị hiv ko tại vì trong dó tối lắm ạ em củng ko dể ý xem dính gi ko .
    Sau khi thủ dâm xong thi có lấy khăn lau nếu khăn dó có dính tinh trùng , máu hoăc dịch có hiv mà lau lên dương vật em thì em có bị hiv không .
    Cho em hỏi thêm nếu máu hay tinh trùng hoặc dịch có hiv dính lên lổ sáo dương vật thì nó có theo lổ sáo vào dc ko vì lúc dó mình vừa xuất tinh ra nó co theo tinh trung của minh vao lổ sao ko .

2 : trưa hôm qua em có di hớt tóc tiệm rất là dông . Em sợ nguy cơ là trong luc hớt tông dơ hớt cho nhìu người có dính mau hiv sau dó hớt chạm vào mấy vết mụn em vừa nặn co chảy máu . Lúc hớt xong thi nguoi thợ có dùng cây phủi tóc cho e quẹt lên vết mụn em vừa nặn thi có nguy cơ ko ạ
    Cuối cùng là người thợ dó dùng khăn lau mặt và lau tóc cho em mà khăn dó em thấy lau cho rất nhiều nguoi ạ mà em dể ý khăn dó ko giặt ma chỉ treo len xog lấy lau thôi . Nếu khăn do dính máu hiv ai dó mà lau lên mặt cho e ngay may vết mụn vet xước troc da sau gáy thi em co nguy cơ hiv ko .
    Em xin cảm ơn ac ạ .
    1 => K có nguy cơ,kíchh dục = tay là hành vi an toàn cho HIV và STDs. HIV k lây qua các vật trung gian như khăn lau. K có chuyện tay dính dịch rùi dùng tay đ1o kích dục cho người khác, bạn k ở dơ chứ GMS k ở dơ ở bẩn như bạn suy luận, nếu sợ sao chui đầu vào đó làm gì, k ở nhà quay tay đi.
    2 => Bạn yên tâm cho đến này chưa có thông tin nào bị nhiễm HIV từ việc hớt tóc cạo râu,rái tai.Vấn đề : HỚT TÓC,CẠO RÂU,RÁY TAI thì các bạn yên tâm đi không có lây nhiễm đâu.Bạn tìm hiểu các chủ đề này sẽ được tư vấn rõ ràng :
    Bấm vào đây xem:
    Chủ đề: Nghi bị cạo nhầm dao.

Chủ đề: Mọi người tư vấn: Sợ nhiễm HIV từ dao cạo hót tóc vĩ hè

Chủ đề: tư vấn giúp em với hớt tóc cạo mặt nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: i hớt tóc ,cạo mặt bị chảy máu.
    Chủ đề: dùng chung dao cạo râu
    Chủ đề: Chảy máu do dao cạo râu?
    Chủ đề: dao cạo dính máu
    Chủ đề: Hớt tóc bị chảy máu
    Chủ đề: hớt tóc sợ lây nhiễm hiv từ dao cạo chưa thay.
    Chủ đề: em cắt tóc bị cạo mất nốt ruồi gây chảy máu!

Thứ tư, 23/4/2014 | 11:26 GMT+7
    Cạo râu ở tiệm có lây HIV

Cháu là nam 19 tuổi. Khoảng gần một tháng trước cháu đi cắt tóc và cạo râu ở tiệm.Trong lúc cắt thì không có vấn đề gì, nhưng đến lúc cạo râu, cháu hỏi anh cắt tóc là anh thay dao chưa. Anh ấy bảo là thay rồi. Trong quá trình cạo cháu thấy rát vùng da đó. Khi về nhà cháu tắm luôn. Đến nay đã gần một tháng cháu thấy trên vùng cánh tay phải và ngực phải mọc lên một số vết thâm và ngứa. Bây giờ cháu rất sợ mình nhiễm HIV. Xin bác sĩ tư vấn cho cháu. Cháu xin chân thành cảm ơn. (Cháu trai)
    Ảnh minh họa: Tinmoi.

Trả lời:
    Chào em,
    Trước hết, tôi xin khen ngợi rằng em đã có ý thức đúng về đường lây nhiễm HIV qua các vật bén nhọn, trong trường hợp này là dao lam dùng để cạo râu.
    Thông thường, hầu hết thợ cắt tóc ở các tiệm đều có thao tác thay dao lam trước khi cạo cho khách, một phần vì thao tác này rất dễ thực hiện, phần nữa là vì giá cả của dao lam không đáng là bao. Thao tác này được lặp lại nhiều lần và dần hình thành thói quen trong công việc, giống như một loại phản xạ có điều kiện được hình thành do tiếp xúc lâu dài vậy.
    Nói như vậy, để em thấy rằng, khả năng người thợ quên thay dao cạo là rất thấp, đặc biệt sau khi em có nhắc nhở và được anh thợ nọ khẳng định lại lần nữa.
    Kể cả khi thực sự hy hữu xảy ra tình huống “quên”, khả năng lây nhiễm cũng thấp vì phụ thuộc vào những yếu tố như:
    - Người được cạo trước đó phải là người nhiễm HIV, tỷ lệ này trên dân số chung là khoảng 0,4%.
    - Cho dù người trước đó đã nhiễm HIV, tỷ lệ lây nhiễm do tiếp xúc này không quá 1%.
    Từ những đúc kết bên trên, tôi kết luận rằng khả năng lây nhiễm HIV trong tình huống của em là thấp.
    Việc em có những biểu hiện bất thường trên tay và ngực, theo mô tả, không phải là những dấu hiệu mang tính chỉ điểm, càng không mang tính khẳng định em đã nhiễm HIV. Theo tôi, đó có thể là biểu hiện của một bệnh lý da nào đó, với triệu chứng ngứa và gây thâm da. Em nên đi khám ở các bệnh viện có chuyên khoa da liễu để được chẩn đoán sớm về chứng bệnh của mình.
    Trong trường hợp vẫn còn lo ngại, em có thể tham gia xét nghiệm HIV tự nguyện, dù bằng hình thức miễn phí ở các phòng xét nghiệm trong chương trình phòng chống AIDS địa phương hay xét nghiệm có thu phí ở các cơ sở y tế ngoài dự án. Quy trình cung cấp xét nghiệm và trao trả kết quả đều hoàn toàn bảo mật, hiệu quả và đáng tin cậy.
    Chúc em nhiều sức khỏe.

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    134
    Ko phải anh ơi là bạn gái em mới quen chúng em di cafe chòi tâm sự em sợ vô dó tay bạn dó lở dụng vô dâu dính máu hay tinh trùng hoặc dịch cua nguoi trước mà trong dó tối nên ko thấy sau dó thủ dâm cho e thi duong vat em dính dịch hay máu hoặc tinh trung thi có lây hiv ko a .

Máu hoặc tinh trùng hay dịch dính trên lổ sáo thi có bi hiv ko a em sợ nếu dính no chui qua lổ sáo .

Con hớt toc em sợ tông dơ dính mau người trước sau do hớt cho e thi cham vao vết mụn va vết xước của e dag rớm máu do a . Với lại khăn lau cho nhìu người lở dính máu hiv sau dó lau liền cho em ngay mấy vết mụn va vết xước dang rớm máu thi em có lây hiv ko a e lo qua hix.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Ko phải anh ơi là bạn gái em mới quen chúng em di cafe chòi tâm sự em sợ vô dó tay bạn dó lở dụng vô dâu dính máu hay tinh trùng hoặc dịch cua nguoi trước mà trong dó tối nên ko thấy sau dó thủ dâm cho e thi duong vat em dính dịch hay máu hoặc tinh trung thi có lây hiv ko a .

Máu hoặc tinh trùng hay dịch dính trên lổ sáo thi có bi hiv ko a em sợ nếu dính no chui qua lổ sáo .

Con hớt toc em sợ tông dơ dính mau người trước sau do hớt cho e thi cham vao vết mụn va vết xước của e dag rớm máu do a . Với lại khăn lau cho nhìu người lở dính máu hiv sau dó lau liền cho em ngay mấy vết mụn va vết xước dang rớm máu thi em có lây hiv ko a e lo qua hix.
    Bạn lo lắng thái quá rồi, máu và tinh trùng ở đâu ra mà văng vãi khắp trên các vật dụng vậy ??? (Nếu có như bạn hoang tưởng cũng không có nguy cơ). Còn vấn đề cắt tóc cạo mặt thì tại box này có nhiều chủ đề tương tự được trả lời không sao, bạn tìm hiểu thêm.

6. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    2,578

HIV muốn sống phải có môi trường sống là tế bào sống cho HIV ký sinh, mọi dịch tiết ra ngoài môi trường k còn là tế bào sống, HIV k tồn tại được.
    Còn cái tông đơ dùng cắt tóc chứ k phải dùng để lạn da người, k có chuyện tông dơ dính máu, Ai vào đó cắt tóc mà bị chảy máu ông nội ai dám đến nữa, do bạn suy diễn mà thôi

8. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    134
    Em xin cảm ơn cac anh dả tư vấn cho em :

1 : vậy cho e hỏi lại là nếu tay bạn gái dó lở dụng vô dâu dính máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv sau dó thủ dâm bằng tay dó cho e thì e củng ko có nguy cơ với hiv hả a .

Khăn dinh máu , tinh trùng hay dịch có hiv lau lên dv e có nguy cơ ko a .

Còn dịch , máu hay tinh trùng có hiv dính lên lổ sáo dv có lây nhiểm qua lổ sao ko a luc dó mình xuất tinh ra hiv có theo tinh của mình vao dc lổ sáo ko.

2 : em muon hỏi tông dơ hớt cho nhiều người lở dính máu hiv sau dó hớt cho mình chạm lên mụn va vêt xước rớm mau co lay hiv ko . Ma sao khăn lau cho nhiu người dính máu hiv sau dó lau lên mặt cho mình có mấy vêt mụn , vết xước rớm mau ma ko lây hiv . Làm sao mới có nguy cơ ạ .

Cảm ơn
    2,578
    Em xin cảm ơn cac anh dả tư vấn cho em :

1 : vậy cho e hỏi lại là nếu tay bạn gái dó lở dụng vô dâu dính máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv sau dó thủ dâm bằng tay dó cho e thì e củng ko có nguy cơ với hiv hả a .

Khăn dinh máu , tinh trùng hay dịch có hiv lau lên dv e có nguy cơ ko a .

Còn dịch , máu hay tinh trùng có hiv dính lên lổ sáo dv có lây nhiểm qua lổ sao ko a luc dó mình xuất tinh ra hiv có theo tinh của mình vao dc lổ sáo ko.

2 : em muon hỏi tông dơ hớt cho nhiều người lở dính máu hiv sau dó hớt cho mình chạm lên mụn va vêt xước rớm mau co lay hiv ko . Ma sao khăn lau cho nhiu người dính máu hiv sau dó lau lên mặt cho mình có mấy vêt mụn , vết xước rớm mau ma ko lây hiv . Làm sao mới có nguy cơ ạ .
    No risk to HIV

11. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    134
    Anh cho em hỏi thêm là dịch hay tinh trùng hoặc máu có hiv sau khi ra môi trường trong bao lâu là ko thể lây nhiểm cho người khác dc ạ . Cho dù mi h có chạm vào .

Cảm ơn
    2,578
    Anh cho em hỏi thêm là dịch hay tinh trùng hoặc máu có hiv sau khi ra môi trường trong bao lâu là ko thể lây nhiểm cho người khác dc ạ . Cho dù mi h có chạm vào .
    1. Mọi virus lây nhiễm kể cả hiv đều tự phân hủy ở môi trường bên ngoài,và chỉ cần 5p là sẽ bị phân hủy
    2. Virus chỉ tồn tại khi tế bào limote (
    tế bào huyết sắc tố) còn hoạt động khi gặp môi trường bên ngoài thì tb limote (tế bào huyết sắc tố) mất đy thì virus cũng sẽ bị mất đy rất nhanh cho dù máu chưa đông

14. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    134
    Như vậy là cho dù máu hay tinh trùng hoặc dịch có hiv khi ra ngoài moi trường quá 5 phút là ko còn lây nhiểm dược nua ha a . Cho dù có dụng tay vào sau dó thủ dâm cung ko lây hiv hả a và máu dính lên khăn hay tông dơ dính máu ra ngoài quá 5 phút củng chết và ko lây phải ko a .

Cảm ơn
    2,578
    Như vậy là cho dù máu hay tinh trùng hoặc dịch có hiv khi ra ngoài moi trường quá 5 phút là ko còn lây nhiểm dược nua ha a . Cho dù có dụng tay vào sau dó thủ dâm cung ko lây hiv hả a và máu dính lên khăn hay tông dơ dính máu ra ngoài quá 5 phút củng chết và ko lây phải ko a .
    Máu và tinh trùng ở đâu ra mà nhiều rứa để mà dính hả???

17. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    134
    Ý em tại trong dó tối ko thấy lở dụng vào tay sau dó thủ dâm dó anh .

Nếu máu hay tinh trung hoac dich có hiv dính lên lổ sáo duong vật có bị lay hiv qua lổ sáo ko a . Em sơ nó dính rồi chui vao lổ sáo cua e . Vay e nguy cơ ko anh .

Còn khăn em thấy lau may nguoi trước có mụn với cạo xước da sau do lấy khăn dó lau liền lên mặt cho em ngay vet mun va vết xước rớm máu thi e co lay hiv trong tinh huống nay ko ạ

Cảm ơn
    2,578

Nếu máu hay tinh trung hoac dich có hiv dính lên lổ sáo duong vật có bị lay hiv qua lổ sáo ko a . Em sơ nó dính rồi chui vao lổ sáo cua e . Vay e nguy cơ ko anh .

Còn khăn em thấy lau may nguoi trước có mụn với cạo xước da sau do lấy khăn dó lau liền lên mặt cho em ngay vet mun va vết xước rớm máu thi e co lay hiv trong tinh huống nay ko ạ
    Tôi nói rất rõ. K có nguy cơ nghe k?? Suy diễn hoang tưởng k có logic, cho dù tay dính dịch kích dục vẫn no risk to HIV

20. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664

Bạn tham gia diễn đàn lâu rồi mà hình như bạn không dành thời gian tìm hiểu kiến thức HIV thì phải. Hãy dành chút thời gian tìm hiểu đi để khỏi lo lắng không đâu. Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

22. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    134
    AC ơi em nhớ lại rồi :

1 : lúc vào cafe chòi là em với bạn gái mới quen ngồi nc tâm sự củng dc 30p dến 45p sau dó mới thủ dâm dv cho em , nếu trong khoản thời gian 30p dến 45p dó mà có máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv của người vào trước thì khoảng thời gian tụi em tâm sự như vậy thì máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv thì nó dả chết chưa và còn lây nhiểm dc ko anh

Sau khoản thời gian tâm sự dó thi em mới sợ dụng tay vô máu hay tinh trùng thủ dâm cho e thì em sợ bi hiv . Và em sợ khăn lau tay để trên ban hay ghế dính mau hay tinh trung lau len dv em bi hiv .hay tay dinh dịch hay máu hoac tinh trung hiv sau dó lau vô khăn rồi lau dv em bi lay hiv tu các tình huống do ko .

2 : em di hot toc em nhớ lúc dó hớt xong mọi nguòi em là người cúi cùng trong tiệm thi em có chờ ông thợt hot toc di dau dó khoản tầm 10p den 15p moi ve hot cho e . Thi trong khoản thời gian 10p den 15p dó neu có máu cở vài giọt của nguoi hớt trước bị hiv dính lên tông dơ hot toc vơi cây phủi tóc và khăn thi liệu 10p den 15p dó hiv dả chet chua va con lay nhiem dc nua ko ạ .

Tinh cờ em có qua DD hiv.com.vn em có doc dc bai viet la tong do hot tóc hớt trúng mụn chảy máu la có nguy cơ hiv .

Còn em la tông dơ hớt ngay vết mụn nhọt sau gáy e vừa nặn voi mấy vết mụn trên trán và vet xuoc hoi rớm máu thi sao a co nguy co ko e doc ma thay lo qua .
    Lần sửa cuối bởi timlai_2014, ngày 06-07-2014 lúc 16:48.

Cảm ơn
    596
    AC ơi em nhớ lại rồi :

1 : lúc vào cafe chòi là em với bạn gái mới quen ngồi nc tâm sự củng dc 30p dến 45p sau dó mới thủ dâm dv cho em , nếu trong khoản thời gian 30p dến 45p dó mà có máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv của người vào trước thì khoảng thời gian tụi em tâm sự như vậy thì máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv thì nó dả chết chưa và còn lây nhiểm dc ko anh

Sau khoản thời gian tâm sự dó thi em mới sợ dụng tay vô máu hay tinh trùng thủ dâm cho e thì em sợ bi hiv . Em cung sợ là tay dụng vô dâu dVà khăn lau tay để trên ban hay ghế dính mau hay tinh trung lau len dv em bi hiv
    Kích dục bẳng tay là tình dục an toàn; và HIV cũng không lây qua các vật dụng hay khăn lau. Túm lại bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

25. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    AC ơi em nhớ lại rồi :

Sau khoản thời gian tâm sự dó thi em mới sợ dụng tay vô máu hay tinh trùng thủ dâm cho e thì em sợ bi hiv . Em cung sợ là tay dụng vô dâu dVà khăn lau tay để trên ban hay ghế dính mau hay tinh trung lau len dv em bi hiv
    HIV không lây nhiễm như vậy. Hoàn toàn không có nguy cơ.

27. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Cảm ơn
    134
    AC ơi em nhớ lại rồi :

1 : lúc vào cafe chòi là em với bạn gái mới quen ngồi nc tâm sự củng dc 30p dến 45p sau dó mới thủ dâm dv cho em , nếu trong khoản thời gian 30p dến 45p dó mà có máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv của người vào trước thì khoảng thời gian tụi em tâm sự như vậy thì máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv thì nó dả chết chưa và còn lây nhiểm dc ko anh Sau khoản thời gian tâm sự dó thi em mới sợ dụng tay vô máu hay tinh trùng thủ dâm cho e thì em sợ bi hiv . Và em sợ khăn lau tay để trên ban hay ghế dính mau hay tinh trung lau len dv em bi hiv .hay tay dinh dịch hay máu hoac tinh trung hiv sau dó lau vô khăn rồi lau dv em bi lay hiv tu các tình huống do ko .

2 : em di hot toc em nhớ lúc dó hớt xong mọi nguòi em là người cúi cùng trong tiệm thi em có chờ ông thợt hot toc di dau dó khoản tầm 10p den 15p moi ve hot cho e . Thi trong khoản thời gian 10p den 15p dó neu có máu cở vài giọt của nguoi hớt trước bị hiv dính lên tông dơ hot toc vơi cây phủi tóc và khăn thi liệu 10p den 15p dó hiv dả chet chua va con lay nhiem dc nua ko ạ .

Tinh cờ em có qua DD hiv.com.vn em có doc dc bai viet la tong do hot tóc hớt trúng mụn chảy máu la có nguy cơ hiv . Còn em la tông dơ hớt ngay vết mụn nhọt sau gáy e vừa nặn voi mấy vết mụn trên trán và vet xuoc hoi rớm máu thi sao a co nguy co ko e doc ma thay lo qua .

Cảm ơn
    134
    Anh song chung ơi giup em trả loi thời gian em dả ghi bên trên lieu hiv dả chet chua anh va còn lây nhiem dc ko anh .

Cảm ơn
    596
    AC ơi em nhớ lại rồi :

1 : lúc vào cafe chòi là em với bạn gái mới quen ngồi nc tâm sự củng dc 30p dến 45p sau dó mới thủ dâm dv cho em , nếu trong khoản thời gian 30p dến 45p dó mà có máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv của người vào trước thì khoảng thời gian tụi em tâm sự như vậy thì máu hay dịch hoặc tinh trùng có hiv thì nó dả chết chưa và còn lây nhiểm dc ko anh Sau khoản thời gian tâm sự dó thi em mới sợ dụng tay vô máu hay tinh trùng thủ dâm cho e thì em sợ bi hiv . Và em sợ khăn lau tay để trên ban hay ghế dính mau hay tinh trung lau len dv em bi hiv .hay tay dinh dịch hay máu hoac tinh trung hiv sau dó lau vô khăn rồi lau dv em bi lay hiv tu các tình huống do ko .

Tinh cờ em có qua DD hiv.com.vn em có doc dc bai viet la tong do hot tóc hớt trúng mụn chảy máu la có nguy cơ hiv . Còn em la tông dơ hớt ngay vết mụn nhọt sau gáy e vừa nặn voi mấy vết mụn trên trán và vet xuoc hoi rớm máu thi sao a co nguy co ko e doc ma thay lo qua .
    Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ trong 2 trường hợp này.

31. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

timlai_2014 (06-07-2014)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này