Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 24

Chủ đề: Quan hệ tình dục, oral sẽ với gái mại dâm mà không nhớ gì hết

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ tình dục, oral sẽ với gái mại dâm mà không nhớ gì hết

Chào mọi người trên diễn đàn, mong mọi người tư vấn cho trường hợp của em. Thật sự em không nhớ là em quan hệ với gái vào lúc nào nữa, chỉ nhớ tầm ngày 6.7 - 10.7. Lúc đầu vào gái có oral sex cho em, sau đó mang bcs và quan hệ tầm gần 5 phút mà chưa ra, cái em ngừng và mang luôn bcs để hand job cho đến khi ra. Trong lúc oral sex em có rờ vào âm đạo gái và dính ít nước dịch, sau đó khi xuất tinh em có đưa ngón tay đó kéo da đầu dương vật.
    Mọi người cho em hỏi em có nguy cơ không vậy ạ? Em nhớ chắc chắn mang bcs nhưng không biết bao có lủng hay rách gì không ạ. Bây giờ em lo lắng quá.

ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Khongnhogihet Xem bài viết
    Chào mọi người trên diễn đàn, mong mọi người tư vấn cho trường hợp của em. Thật sự em không nhớ là em quan hệ với gái vào lúc nào nữa, chỉ nhớ tầm ngày 6.7 - 10.7. Lúc đầu vào gái có oral sex cho em, sau đó mang bcs và quan hệ tầm gần 5 phút mà chưa ra, cái em ngừng và mang luôn bcs để hand job cho đến khi ra. Trong lúc oral sex em có rờ vào âm đạo gái và dính ít nước dịch, sau đó khi xuất tinh em có đưa ngón tay đó kéo da đầu dương vật.
    Mọi người cho em hỏi em có nguy cơ không vậy ạ? Em nhớ chắc chắn mang bcs nhưng không biết bao có lủng hay rách gì không ạ. Bây giờ em lo lắng quá.
    Quan trọng là khi quan hệ bạn có sử dụng BCS là bạn an toàn. BCS rách nhận biết được ngay. Còn hành vi OS và HJ của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Quan trọng là khi quan hệ bạn có sử dụng BCS là bạn an toàn. BCS rách nhận biết được ngay. Còn hành vi OS và HJ của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.
    Em nhớ lúc đeo bcs cho em, gái làm rớt bcs xún nền rồi câm lên đeo vào cho em, có khi nào dính cát tạo nên lủng nhỏ không Smod Ha? Em chỉ lo bị lủng, chứ rách lúc hand job chắc phải biết

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em nhớ lúc đeo bcs cho em, gái làm rớt bcs xún nền rồi câm lên đeo vào cho em, có khi nào dính cát tạo nên lủng nhỏ không Smod Ha? Em chỉ lo bị lủng, chứ rách lúc hand job chắc phải biết
    NẾU thủng nhỏ cũng không có nguy cơ bạn nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    NẾU thủng nhỏ cũng không có nguy cơ bạn nhé.
    Cho em hỏi vì sao ko có nguy cơ khi lủng nhỏ vậy? Lủng nhỏ dịch âm đạo gái cũng có thể chui vào trong bcs chứ? Hjc, em lo quá.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Bao cao su nếu có sự cố ( tuột hay rách ) thì cảm nhận và mắt nhận biết liền.Vấn đề của bạn không sao,bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn rất có nhiều câu hỏi tương tử được trả lời.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bao cao su nếu có sự cố ( tuột hay rách ) thì cảm nhận và mắt nhận biết liền.Vấn đề của bạn không sao,bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn rất có nhiều câu hỏi tương tử được trả lời.
    em nhớ rõ, quan hệ tầm 5 phút là em ngừng quan hệ. Lúc đấy bcs vẫn còn trên dương vật, tjếp tục gái hand job cho em. Như vậy khả năng rách rất thấp, em chỉ lo bị lủng bcs khi quan hệ dịch nó chảy vào đầu dương vật em. Lúc đấy say say nên em quên ktra. Nguy cơ lủng bị nhiễm có cao không a?

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    bcs không dễ rách đâu bạn ơi, yên tâm chút đi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình lo bcs bị thủng bạn à.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    em nhớ rõ, quan hệ tầm 5 phút là em ngừng quan hệ. Lúc đấy bcs vẫn còn trên dương vật, tjếp tục gái hand job cho em. Như vậy khả năng rách rất thấp, em chỉ lo bị lủng bcs khi quan hệ dịch nó chảy vào đầu dương vật em. Lúc đấy say say nên em quên ktra. Nguy cơ lủng bị nhiễm có cao không a?
    mọi người trả lời giúp em câu này
    Lần sửa cuối bởi Khongnhogihet, ngày 23-08-2013 lúc 10:19.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Mình lo bcs bị thủng bạn à.
    BCS rách toạc hở hết đầu DV ra bạn mới lo chứ thủng thì ko sao vì GMD là người nhận tinh dịch.
    Bạn yêm tâm bạn ko có nguy cơ trong trường hợp này.

Thành Viên Chính Thức namhaysongtot's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Không ai giúp bạn?
    Bạn đọc kỹ đi 2 smod rồi thêm vài bạn thành viên đã giúp bạn giải quyết vấn đề rồi mà bạn.Nên thận trọng khi phát biểu nhe bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    BCS rách toạc hở hết đầu DV ra bạn mới lo chứ thủng thì ko sao vì GMD là người nhận tinh dịch.Bạn yêm tâm bạn ko có nguy cơ trong trường hợp này.
    cảm ơn smod ha tư vấn, nhưng em vẫn chưa hiểu tại sao chỉ gái mới là người nhận. Vì khi quan hệ thì có lực tác dụng sẽ đẩy dịch dương vật ra gái nhưng đồng thời dịch âm đạo gái cũng sẽ chui vào qua lỗ thủng chứ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi namhaysongtot Xem bài viết
    Không ai giúp bạn?Bạn đọc kỹ đi 2 smod rồi thêm vài bạn thành viên đã giúp bạn giải quyết vấn đề rồi mà bạn.Nên thận trọng khi phát biểu nhe bạn.
    vâng, em xin lỗi.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bạn thử lấy bcs rồi dùng kim đâm thủng một lỗ nhỏ, bạn cho bcs vào chậu nước sẽ không thấy nước thấm vào bcs thông qua lỗ nhỏ đó. Ban sẽ tự có câu trả lời vì sao gmd mới là người nhận, còn ban vẫn an toàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cảm ơn tư vấn mọi người, em bớt lo lắng rồi!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cho em hỏi, bây gjờ em xét nghiệm combo 4 tuần được k? Nếu quá 4 tuần xn combo kết hợp kháng nguyên, kháng thể có thành xn test nhanh được ko? Em còn lo lắng quá! Lúc oral có thể gái chảy máu răng, em bị xước do oral mạnh tay không? Hoặc hand job bao bị thủng dịch chảy vào trong bao không? Thời gian virus sống khi dịch chưa khô là bao lâu vậý? Mọi người tư vấn em với!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Cho em hỏi, bây gjờ em xét nghiệm combo 4 tuần được k? Nếu quá 4 tuần xn combo kết hợp kháng nguyên, kháng thể có thành xn test nhanh được ko? Em còn lo lắng quá! Lúc oral có thể gái chảy máu răng, em bị xước do oral mạnh tay không? Hoặc hand job bao bị thủng dịch chảy vào trong bao không? Thời gian virus sống khi dịch chưa khô là bao lâu vậý? Mọi người tư vấn em với!
    4 tuần xét nghiệm HIV ag/ab được.Nhưng trường hợp của bạn không nhất thiết phải mất tiền mới phương pháp này.Vì bạn được mọi người trả lời không sao.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bạn xét nghiệm bằng phương pháp gì, tai thời điểm nào cũng âm tính!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vâng, em thử rồi, bcs nó dai và khó rách thật. Mong là như vậy! Giờ em chỉ lo dịch dính vào đầu dương vật thôi, sợ lúc hand job gái làm mạnh tay bị xước rồi em sờ âm đạo dính dịch rờ vào vết thương thôi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này