Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái massage có sử dụng bcs! Tư vấn giúp em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ tình dục với gái massage có sử dụng bcs! Tư vấn giúp em

Hôm qua em lỡ dại làm một việc ngu ngốc nhất trong cuộc đời em! Chẳng là em mới tốt nghiệp và bạn bè rủ đi nhậu rồi đi massage khi đã say! Em có sử dụng bcs khi quan hệ nhưng là bao của cô gái ấy đưa cho! Lúc quan hệ thì em có dùng miệng mút av của cô ấy, khi quan hệ thì em có sử dụng bcs của cô gái ấy đưa cho em! Nhưng do say quá nên dv em bị xìu, phải thay bao 2 lần! Khi thay thì em sờ thử thấy dv của em hơi ướt, em sợ khi quan hệ ở tư thế cô gái ấy ngồi trên mà dv em bị xìu thì dịch âm đạo của cô ấy lọt qua bcs dính vào dv của em! Anh chị tư vấn giùm em trường hợp của em có nguy cơ không ạ? Nếu bcs bị rách hay bị thủng thì có nguy cơ k ạ? Mút av có bị lây nhiễm k ạ? Em lo lắm! Đã 24h trôi qua rồi! Em lo lắm! Em sợ trúng bcs đểu thì em chết mất! A chị tư vấn giúp em! Em có cần sử dụng pep k?
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi tintin1313 Xem bài viết
    Hôm qua em lỡ dại làm một việc ngu ngốc nhất trong cuộc đời em! Chẳng là em mới tốt nghiệp và bạn bè rủ đi nhậu rồi đi massage khi đã say! Em có sử dụng bcs khi quan hệ nhưng là bao của cô gái ấy đưa cho! Lúc quan hệ thì em có dùng miệng mút av của cô ấy, khi quan hệ thì em có sử dụng bcs của cô gái ấy đưa cho em! Nhưng do say quá nên dv em bị xìu, phải thay bao 2 lần! Khi thay thì em sờ thử thấy dv của em hơi ướt, em sợ khi quan hệ ở tư thế cô gái ấy ngồi trên mà dv em bị xìu thì dịch âm đạo của cô ấy lọt qua bcs dính vào dv của em! Anh chị tư vấn giùm em trường hợp của em có nguy cơ không ạ? Nếu bcs bị rách hay bị thủng thì có nguy cơ k ạ? Mút av có bị lây nhiễm k ạ? Em lo lắm! Đã 24h trôi qua rồi! Em lo lắm! Em sợ trúng bcs đểu thì em chết mất! A chị tư vấn giúp em! Em có cần sử dụng pep k?
    Quan trọng là lúc quan hệ bạn có sử dụng BCS. Nếu rách bao thì đầu DV ló ra và khi thay bao bạn đã thấy ngay rồi. Vấn đề bạn dùng miệng kích thích AD thì không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…). Bạn không có nguy cơ nên không cần sử dụng PEP.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ, nhưng em vẫn sợ dv bị xìu thì khi quan hệ dịch âm đạo có tiếp xúc đc vs dv em để lây bệnh k ạ? Với lại khi thay bao thì nếu vô tình tay em dính dịch âm đạo rồi khi thay dính dịch âm đạo đó vào dv thì có lây nhiễm k? Em lo lắm, vì em thấy dv em hơi ướt khi thay bcs! Có nguy cơ trong trường hợp này k ạ? Tư vấn giúp em!

Cảm ơn
    596
    Dạ, nhưng em vẫn sợ dv bị xìu thì khi quan hệ dịch âm đạo có tiếp xúc đc vs dv em để lây bệnh k ạ? Với lại khi thay bao thì nếu vô tình tay em dính dịch âm đạo rồi khi thay dính dịch âm đạo đó vào dv thì có lây nhiễm k? Em lo lắm, vì em thấy dv em hơi ướt khi thay bcs! Có nguy cơ trong trường hợp này k ạ? Tư vấn giúp em!
    BCS dù lỏng nhưng không tuột thì bạn vẫn an toàn, còn chuyện khi thay BCS tay bạn hoặc tay cô ta dính dịch AD rồi chạm vào DV như vậy không sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy trong trường hợp em có phải dùng thuốc k ạ? Cho em hỏi luôn là khi quan hệ em có hôn sâu và cô ấy có BJ cho em thì em có nguy cơ k ạ? Nếu bcs k rách, k tuột nhưng bị lủng mà em k biết thì em có sao k ạ? Em xin lỗi đã hỏi nhiều! Em ân hận lắm, em k dám làm chuyện tày trời vậy nữa! A chị trả lời giúp em lần này với! Em đội ơn! Em thấy rối trí quá! Sắp hết thời gian rồi anh ơi!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vậy trong trường hợp em có phải dùng thuốc k ạ? Cho em hỏi luôn là khi quan hệ em có hôn sâu và cô ấy có BJ cho em thì em có nguy cơ k ạ? Nếu bcs k rách, k tuột nhưng bị lủng mà em k biết thì em có sao k ạ? Em xin lỗi đã hỏi nhiều! Em ân hận lắm, em k dám làm chuyện tày trời vậy nữa! A chị trả lời giúp em lần này với! Em đội ơn! Em thấy rối trí quá! Sắp hết thời gian rồi anh ơi!
    Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV, không cần dùng pep.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ý là trường hợp bao bị lủng mà em k biết ah anhchị! Nếu như vậy thì có nguy cơ k ạ?

Cảm ơn
    596
    Ý là trường hợp bao bị lủng mà em k biết ah anhchị! Nếu như vậy thì có nguy cơ k ạ?
    Do bạn lo lắng rồi suy diễn thôi, GMD cũng sợ lây bệnh từ khách làng chơi nên họ đã chủ động và luôn sử dụng BCS khi quan hệ. Trường hợp khi đang quan hệ mà bao có sự cố tuột hoặc rách thì GMD sẽ phát hiện và báo cho bạn ngay.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Khi quan hệ em chỉ hôn sâu thôi, còn lúc bj thì cô ấy cũng dùng bao cao su! Em lo quá, anh chị tư vấn giúp em là có trường hợp nào bị lây nhiễm vì bcs bị lủng lỗ nhỏ k ạ? Nếu bj mà vẫn dùng bao thì có mắc các bệnh tình dục k ạ? Trường hợp em có phải dùng thuốc hay xứt nghiệm k a chị? Em vẫn còn hoang mang quá! Lỡ dại một lần mà lo lắng quá! Hết 24h rồi anh chị ơi! Tư vấn giúp em! Em đội ơn anh chị!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Với lại lúc thay bao em thấy dv em bị ướt, nếu đó là dịch ad thì em có nguy cơ phải k ạ? Em lo chết mất

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Khi quan hệ em chỉ hôn sâu thôi, còn lúc bj thì cô ấy cũng dùng bao cao su! Em lo quá, anh chị tư vấn giúp em là có trường hợp nào bị lây nhiễm vì bcs bị lủng lỗ nhỏ k ạ? Nếu bj mà vẫn dùng bao thì có mắc các bệnh tình dục k ạ? Trường hợp em có phải dùng thuốc hay xứt nghiệm k a chị? Em vẫn còn hoang mang quá! Lỡ dại một lần mà lo lắng quá! Hết 24h rồi anh chị ơi! Tư vấn giúp em! Em đội ơn anh chị!
    Với lại lúc thay bao em thấy dv em bị ướt, nếu đó là dịch ad thì em có nguy cơ phải k ạ? Em lo chết mất
    Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh tuấn đã nói vậy thì em yên tâm rồi! Vậy là em k cần phải dùng thuốc và xét nghiệm phải k a?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh tuấn đã nói vậy thì em yên tâm rồi! Vậy là em k cần phải dùng thuốc và xét nghiệm phải k a?
    Uhm ! Với HIV thì bạn yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy em yên tâm rồi! Bữa nay k dám ham vui mà quan hệ bậy bạ nữa! Em cảm ơn anh chị!

Thông tin về chủ đề này