Kết quả 1 đến 20 của 104

Chủ đề: QHTD có BCS + OS + mút ti => Hoang mang quá

Hybrid View

Thành Viên Lo Sợ HIV Hoang Tưởng
    Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm không lây nhiễm kiểu này với các bệnh tình dục và HIV.
    Sau em đọc trên mạng nói nếu quan hệ bằng miệng sau 3 ngày se bị viêm họng đó là dấu hiệu của Lậu, em bây giờ bị viêm họng và ho đây hoang mang quá !! ( nhưng em không có liếm hay hun AD ) em chỉ hun ngực nhưng lại sợ tay em dính dịch AD dù em không thọt sâu vào trong, dính lên ngực cô ta, em liếm mút ngực sẽ bị lây ở miệng. Em chỉ sợ em lây lại cho con em, vì con em rất thích ba nó hun no mỗi khi ngủ ( em đa khóc rất nhiều ) em tồi tệ quá !! có chỗ nào hiện bây giờ có thể xn xem họng em viêm bình thường hay là do lậu không ? vì em nghe nói bs cũng sẽ nhầm lẫn !!!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Không Tái Phạm Xem bài viết
    Sau em đọc trên mạng nói nếu quan hệ bằng miệng sau 3 ngày se bị viêm họng đó là dấu hiệu của Lậu, em bây giờ bị viêm họng và ho đây hoang mang quá !! ( nhưng em không có liếm hay hun AD ) em chỉ hun ngực nhưng lại sợ tay em dính dịch AD dù em không thọt sâu vào trong, dính lên ngực cô ta, em liếm mút ngực sẽ bị lây ở miệng. Em chỉ sợ em lây lại cho con em, vì con em rất thích ba nó hun no mỗi khi ngủ ( em đa khóc rất nhiều ) em tồi tệ quá !! có chỗ nào hiện bây giờ có thể xn xem họng em viêm bình thường hay là do lậu không ? vì em nghe nói bs cũng sẽ nhầm lẫn !!!
    Chuyện viêm họng là bình thường nhiều người bị lắm bạn,ngay cả bạn uống nước đá nhiều cũng bị viêm họng.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Lo Sợ HIV Hoang Tưởng
    Cảm ơn
    25
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Chuyện viêm họng là bình thường nhiều người bị lắm bạn,ngay cả bạn uống nước đá nhiều cũng bị viêm họng.
    Em chỉ thấy sao trùng hợp quá :( thôi em sẽ cố gắng vượt qua, anh Tuấn cho em hỏi lần nữa thôi ! Trường hợp em làm xn combo ở tuần thứ 4 AT em có cần chốt ở tuần 12 không ? và Tuần thứ 4 nếu em xn giang mai lậu AT có nghĩa là lậu sẽ không có trong người em dù là ở miệng hay ở cơ quan sinh dục đúng không ạ ? ( vì em nghe xn lậu phải lấy mẫu thử ở nơi có lậu )

Thành Viên Chính Thức tôi ơi đừng tuyệt vọng's Avatar
    Cảm ơn
    5,142
    Em chỉ thấy sao trùng hợp quá :( thôi em sẽ cố gắng vượt qua, anh Tuấn cho em hỏi lần nữa thôi ! Trường hợp em làm xn combo ở tuần thứ 4 AT em có cần chốt ở tuần 12 không ? và Tuần thứ 4 nếu em xn giang mai lậu AT có nghĩa là lậu sẽ không có trong người em dù là ở miệng hay ở cơ quan sinh dục đúng không ạ ? ( vì em nghe xn lậu phải lấy mẫu thử ở nơi có lậu )
    về hiv,bạn xét nghiệm combo 4 tuần âm tính là ok rồi bạn,nếu quá lo lắng thì bạn nên xét nghiệm lại ở tuần thứ 12 cho đúng thủ tục và chỉ để yên tâm hơn
    còn về lậu,nếu không thấy triệu chứng thì không sao bạn.giang mai xét nghiệm 4 tuần âm tính là ok rồi bạn,bạn có thể yên tâm là mình không bị nhiễm

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Với HIV thì bạn được tư vấn rồi,nên yên tâm.Về Lậu thường có biểu hiện từ 3>7 ngày đi tiểu rát buốt và chảy mủ,nếu sau 7 ngày bạn không có những biểu hiện này thì yên tâm.Vấn đề về Giang mai xét nghiệm sau 1 > 3 tháng.Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Thông tin về chủ đề này