Chuyện là thế này, tháng trước sn bạn e nên có uống hơi say. sau đó có QH với GMD, sau khi GMD dùng miệng kích thích nhóc của em xong thì dùng BCS và lâm trận. dc 1 tý thì do hơi say nên thằng nhóc của e nó sỉu ( bình thường của e đã hơi nhỏ tồi, mà sỉu nữa nên là bcs đeo không được khít và ôm sát thằng nhóc. lúc lâm trận e vẫn cẩn thận nhìn xuống và thi thoảng sờ xem bao có bị tụt k ( và k bị tụt )... nhưng điều làm e lo sợ là vì nhóc e lúc đó sỉu nên k thể ôm sát ( lỏng lẻo ý ạ ) ... e sợ lúc QH việc cọ ra cọ vào sẽ làm dịch âm đạo chui qua khe hở xuống lỗ sáo...
sau hôm đó về e có bị sốt âm ỷ gần 1 tuần mới khỏi ( cả ngày hôm trước bêu nắng đi về quê, tối lại bia rượu )... và độ 1 đến 2 tuần sau e thấy dương vật có những vết đổ ở đầu sáo ( cái này e hay bị lắm... có lần đi khám thì bác sĩ nói do bị dị ứng chất của bcs hoặc dịch âm đạo... hồi đố e XN HIV- âm tính, thi thoảng qh với ban gái e cũng có lần bị như vậy... nhưng lần này e hoang mang và lo lắng quá )
hiện tại thì bạn gái e đang mang thai và đã định ngày cưới xin rồi... e sợ mình bị nhiễm và lây sang vợ và con thì khốn nạn cho cái thân vợ e... e làm e chịu đã đành, nhưng vợ con vô tội... rồi sao mà sống.
Đúng là 1 phút k làm chủ dc để rồi ra lông lỗi này.
xin anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp e !
e cũng có đọc nhiều trường hợp gần gần tương tự của e và cũng thấy mọi ng tư vấn là ko có nguy cơ vì bcs vẫn che đầu dương vật... nhưng e thấy vẫn mơ hồ.. vì nhóc e nó nhỏ nên có thể nói là bcs rộng và k vừa khít ôm chặt dc... lúc qh va chạm sẽ làm dịch âm đạo từ từ từng chút một theo độ va chạm rồi chui xuống miệng sáo.
và cho e hỏi thêm là hiện nay từ ngày co ngua cơ em dc 31 ngày... e đi XN với pp nhanh ở Da Liễu thì kết quả là bao nhiêu % ạ