Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 81 đến 96 của 96

Chủ đề: Test nhanh 41 ngày tại âm tính ttdp hiv tỉnh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi Thanhnam06 Xem bài viết
    At ở tuân 9 liệu co lật ở 12tuân ko nhỉ e lo quá
    Bạn yên tâm chưa thấy ca nào(lật xuồng)ở tuần 12 khi có kết quả 9 tuần âm tính.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    Sao e vẫn nhiều triệu chưng quá a ơi mấy hôm nay e lại bị sốt kèm theo ho nữa e lo quá

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Sao e vẫn nhiều triệu chưng quá a ơi mấy hôm nay e lại bị sốt kèm theo ho nữa e lo quá
    Sốt ho, ngứa.... không phải TC của HIV

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Ôi giời, mấy bệnh thông thường bé như móng tay cũng lo với chả sợ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    Liệu e có bị lật kèo ko các a

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Liệu e có bị lật kèo ko các a
    Rất khó lật kèo. An Tâm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    K tính phần trăm, nhưng AT 6 tuần thì hiển nhiên 12 tuần AT
    Anh Hiếu ơi anh songchungvoi_hiv ơi! Trường hợp của em y chang bạn này, âm tính sau 41 ngày bằng phương pháp test nhanh tại tuyến cơ sở, giờ em đang chờ đủ 12 tuần làm lại xét nghiệm, ko biết có hiển nhiên âm tính sau 12 tuần hoặc 1000000% âm tính sau 12 tuần như anh nói ko. Mỗi ngày trôi qua vẫn cảm thấy strees nặng nề, anh cho em xin số điện thoại của anh để em xả strees được ko anh!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Songchung nhắc lại, bạn tha hồ vui chơi, ăn uống, làm việc, thoải mái, 6 tuần sau XN nhận KQ 1000000000000000000000000000% AT
    Thích nhất câu nói này của anh Hiếu, hi vọng anh đúng và cũng đúng với trường hợp của em!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi sapgucvistrees Xem bài viết
    Anh Hiếu ơi anh songchungvoi_hiv ơi! Trường hợp của em y chang bạn này, âm tính sau 41 ngày bằng phương pháp test nhanh tại tuyến cơ sở, giờ em đang chờ đủ 12 tuần làm lại xét nghiệm, ko biết có hiển nhiên âm tính sau 12 tuần hoặc 1000000% âm tính sau 12 tuần như anh nói ko. Mỗi ngày trôi qua vẫn cảm thấy strees nặng nề, anh cho em xin số điện thoại của anh để em xả strees được ko anh!
    Chủ đề: Thông tin về xét nghiệm sau 6 tuần có thể yên tâm (Dr. HHH, MD)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Chủ đề này em đọc đi đọc lại mười mấy lần rồi anh Tuấn ơi, ông Dr HHH gì đó ông nói "kết quả âm tính sau 6 tuần là gần như 100% ko nhiễm" đó là với phương pháp xét nghiệm thế hệ thứ tư combo ag/ab mà anh, có phải ông nói sau 6 tuần đối với phương pháp test nhanh đâu anh.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Cái ông sống ở Áo ông ý hỏi Dr HHH sau khi đã làm xét nghiệm âm tính sau 6 tuần bằng phương pháp xét nghiệm thế hệ thứ 4 mà anh Tuấn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    Chủ đề này em đọc đi đọc lại mười mấy lần rồi anh Tuấn ơi, ông Dr HHH gì đó ông nói "kết quả âm tính sau 6 tuần là gần như 100% ko nhiễm" đó là với phương pháp xét nghiệm thế hệ thứ tư combo ag/ab mà anh, có phải ông nói sau 6 tuần đối với phương pháp test nhanh đâu anh.
    Bạn nói đọc mười mấy lần,vậy mà chả đọc kỹ câu nào là câu trả lời và câu nào là câu hỏi,bạn đọc câu hỏi người ta ,rồi nói ông Dr HHH trả lời :

Đây là câu trả lời ;

+ Tôi nghĩ rằng chúng ta đều sử dụng những xét nghiệm giống nhau ở Châu Âu và Mỹ (thế hệ 3 và thế hệ 4).

Đây là câu hỏi :

+ 6 tuần trước đây tôi có quan hệ tình dục không được bảo vệ và đã âm tính với xét nghiệm thế hệ 4, và theo ý kiến của ông thì đã gần như chắc chắn 100% không nhiễm HIV nhưng theo khuyến cáo ở châu Âu chỉ 80% yên tâm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn nói đọc mười mấy lần,vậy mà chả đọc kỹ câu nào là câu trả lời và câu nào là câu hỏi,bạn đọc câu hỏi người ta ,rồi nói ông Dr HHH trả lời :

Đây là câu trả lời ;

+ Tôi nghĩ rằng chúng ta đều sử dụng những xét nghiệm giống nhau ở Châu Âu và Mỹ (thế hệ 3 và thế hệ 4).

Đây là câu hỏi :

+ 6 tuần trước đây tôi có quan hệ tình dục không được bảo vệ và đã âm tính với xét nghiệm thế hệ 4, và theo ý kiến của ông thì đã gần như chắc chắn 100% không nhiễm HIV nhưng theo khuyến cáo ở châu Âu chỉ 80% yên tâm.
    Em đọc kỹ mà anh Tuấn. Ông ở Áo hỏi Dr HHH sau khi xét nghiệm âm tính sau 6 tuần bằng phương pháp xét nghiệm thế hệ 4. Còn trong câu trả lời của ông Dr HHH từ đầu chí cuối ko có nói đến một phương pháp xét nghiệm nào, ông ý chỉ nói kết quả âm tính sau 6 tuần là gần như ko nhiễm. Tóm lại là cả 2 ông này ko có ông nào nhắc đến phương pháp xét nghiệm tìm kháng thể đâu anh ơi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    Em đọc kỹ mà anh Tuấn. Ông ở Áo hỏi Dr HHH sau khi xét nghiệm âm tính sau 6 tuần bằng phương pháp xét nghiệm thế hệ 4. Còn trong câu trả lời của ông Dr HHH từ đầu chí cuối ko có nói đến một phương pháp xét nghiệm nào, ông ý chỉ nói kết quả âm tính sau 6 tuần là gần như ko nhiễm. Tóm lại là cả 2 ông này ko có ông nào nhắc đến phương pháp xét nghiệm tìm kháng thể đâu anh ơi
    Nói tóm lại đã được tư vấn rồi.Bạn tin hay không tin thì phải xét nghiệm lại sau 12 tuần.41 ngày xét nghiệm chưa an toàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    [QUOTE=songchungvoi_HIV;140977][I][SIZE=3][COLOR=#0000ff]8 tuthì AT là an rất cao, 12 tuần chỉ là thủ tục a
    Anh ơi bạn này 6 tuần âm tính là cũng an toàn lắm rồi còn em thì 10 tuần cũng tést nhanh như bạn ấy vậy cho e hỏi có ai âm tính 10 tuần mà dương tính ở tuần 12 ko mấy anh em cũng khá lo sợ lắm huhu

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    [QUOTE=anh bo;193925]
    [I][SIZE=3][COLOR=#0000ff]8 tuthì AT là an rất cao, 12 tuần chỉ là thủ tục a
    Anh ơi bạn này 6 tuần âm tính là cũng an toàn lắm rồi còn em thì 10 tuần cũng tést nhanh như bạn ấy vậy cho e hỏi có ai âm tính 10 tuần mà dương tính ở tuần 12 ko mấy anh em cũng khá lo sợ lắm huhu
    Bạn chỉ biết hỏi mà ko biết đọc,
    Và đây ko phải chủ đề của bạn, ko được phép hỏi trong chủ đề người khác, nếu vi phạm lần nữa Songchung xóa bài ko cần lý do

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Thông tin về chủ đề này