Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Xin Tư vấn về xn Combo em lo ko chính xác

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin Tư vấn về xn Combo em lo ko chính xác

Anh tuấn,Chị hà ơi em xn combo ở Bệnh viện Hồng ngọc chỉ co 1 tiếng là họ cho kết quả thời gian nhanh như vậy liệu có chính xác ko anh,chị, ở các bệnh viện khác họ làm ít nhất phải 1 buối sáng hay BV hồng ngọc làm ẩu ( vì thời gian cần thiết để ủ men phai 2 tiếng)

ads

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bệnh viện Hồng Ngọc xét nghiệm theo quy trình đàng hoàng, bạn yên tâm về kết quả

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Pp XN bằng pp elisa có lkhác gì với pp sử dụng miễn dịch hóa phát quang ko anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi xin mot co hoi Xem bài viết
    Anh tuấn,Chị hà ơi em xn combo ở Bệnh viện Hồng ngọc chỉ co 1 tiếng là họ cho kết quả thời gian nhanh như vậy liệu có chính xác ko anh,chị, ở các bệnh viện khác họ làm ít nhất phải 1 buối sáng hay BV hồng ngọc làm ẩu ( vì thời gian cần thiết để ủ men phai 2 tiếng)
    Việc trả kết quả thì tùy theo bệnh viện bạn.không bệnh viện nào giống bệnh nào,nhiều nơi còn cả tuần mới có kết quả.Các bạn quan trọng khi xét nghiệm kết quả cho ra như thế nào.
    Đôi lúc mình thấy các bạn rất BUỒN CƯỜI .Lúc chưa xét nghiệm thì mong cho tới ngày đi xét nghiệm,khi có kết quả rồi thì lại lo vấn đề khác.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Lolangquadi (25-08-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em muốn đợi thứ 3 tuần sau em đi tess nhanh ở tuần thứ 6 kết quả có khả quan ở tuần này ko anh Vì em đọc trên mạng thấy nói pp ELI SA thời gian phải từ 2-3 tiếng nên em thấy lokhi BV họ trả kQ trong vòng 1 tiếng

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi xin mot co hoi Xem bài viết
    Em muốn đợi thứ 3 tuần sau em đi tess nhanh ở tuần thứ 6 kết quả có khả quan ở tuần này ko anh Vì em đọc trên mạng thấy nói pp ELI SA thời gian phải từ 2-3 tiếng nên em thấy lokhi BV họ trả kQ trong vòng 1 tiếng
    Theo mình,bạn nên tìm hiểu kỷ một bệnh viện nào hay nơi nào trước thì mới đi xét nghiệm,chứ không đi xét nghiệm cho đã ,rồi về lại lo lắng không biết nơi đó xét nghiệm như thế nào.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    2
    http://www.drtanandpartners.com/hiv-...at-our-clinic/

Theo cái link này thì ở Sing họ làm combo cũng chỉ mất có 20 phút thôi, có điều là theo các bạn mới đi xét nghiệm về thì số lượng bắt nhầm tại HN là rất cao, máy móc nhạy quá hay sao ấy.

Thông tin về chủ đề này