Kết quả 1 đến 20 của 182

Chủ đề: Chủ đề : Sợ lây nhiễm HIV từ việc đi xét nghiệm.

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Huhu mình đang lo lắng thì qua thấy topic này của bạn nữa, mấy ngày trước mình đi xn H ở TTYTDP quận ko biết có an toàn không nữa , mình thấy có thay kim mới nhưng bác sĩ ko mang găng tay . Mình là người xn đầu tiên vì đi sớm nhất lúc bv mới bắt đầu làm việc thôi. Huhu hết cái này tới cái kia sợ quá. Vậy là 3 tháng nữa phải đi ở viện pastuer cho chắc ăn rồi hic.
    ads

Thành Viên Chính Thức Not afraid2's Avatar
    Cảm ơn
    48
    Trích dẫn Gửi bởi xinduocbinhan Xem bài viết
    Huhu mình đang lo lắng thì qua thấy topic này của bạn nữa, mấy ngày trước mình đi xn H ở TTYTDP quận ko biết có an toàn không nữa , mình thấy có thay kim mới nhưng bác sĩ ko mang găng tay . Mình là người xn đầu tiên vì đi sớm nhất lúc bv mới bắt đầu làm việc thôi. Huhu hết cái này tới cái kia sợ quá. Vậy là 3 tháng nữa phải đi ở viện pastuer cho chắc ăn rồi hic.
    Yên tâm đi bạn ơi, bác sỹ lấy máu xét nghiệm là người đã qua đào tạo và có kiến thức, họ ko dám bất cẩn mà đùa với tính mạng của bệnh nhân đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Not afraid2 Xem bài viết
    Yên tâm đi bạn ơi, bác sỹ lấy máu xét nghiệm là người đã qua đào tạo và có kiến thức, họ ko dám bất cẩn mà đùa với tính mạng của bệnh nhân đâu.
    Không lo làm sao được hả bạn, nếu bác sĩ không bất cẩn tại sao lại ko dùng găng tay khi xn cho mình chứ, mặc dù mình xn đầu tiên thiệt nhưng cũng phải làm đúng nguyên tắc và quy trình chứ , hết nổi lo này đến nỗi lo khác thiệt khổ thân tôi quá mà.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi xinduocbinhan Xem bài viết
    Không lo làm sao được hả bạn, nếu bác sĩ không bất cẩn tại sao lại ko dùng găng tay khi xn cho mình chứ, mặc dù mình xn đầu tiên thiệt nhưng cũng phải làm đúng nguyên tắc và quy trình chứ , hết nổi lo này đến nỗi lo khác thiệt khổ thân tôi quá mà.
    Đã có một thèng Ku điên, giờ thêm em nữa chắc cả diễn đàn này điên vì mấy người như bọn em quá, Làm ơn động não tí đi khổ quá đi trời ah. Mong Admin khoá topic này lại dùm, để không thêm vài em man man vào thì tụi em chắc chắc, Cảm ơn Admin

Thông tin về chủ đề này