Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: QHTD có BCS k rách + OS: Giúp em với

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi seross Xem bài viết
    Dạ mấy anh ơi cho e hỏi thăm là từ lúc nguy cơ tới giờ là 40 ngày e có đi viện pasteur xét nghiệm 3 cái là giang mai,viêm gan b,hiv thì hôm nay được kết quả xét nghiệm đều là âm tính hết vậy thì yên tâm dk chưa ạ??Cái xét nghiệm HIV của e là HIV combi PT vậy 3 tháng nữa e có cần đi xét nghiệm lần nữa k ạ??Cho e xin hỏi thăm là zậy 2 cái kia xét nghiệm cũng ok phải k ạ..hi E xin cám ơn nhiều ạ!!
    Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này,ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ.Với giang mai và viêm gan B thì bạn cũng yên tâm mình không nhiễm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Vậy thì còn lo cái Gan B thui phải k a hihi...e cũng mừng haiz bữa giờ sợ xanh mật!!~~...zậy là tính từ bây giờ 12 tuần sao là xét nghiệm lại rồi qua bên tiêm ngừa của pastuer tiêm luôn phải k a???!!!

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vậy thì còn lo cái Gan B thui phải k a hihi...e cũng mừng haiz bữa giờ sợ xanh mật!!~~...zậy là tính từ bây giờ 12 tuần sao là xét nghiệm lại rồi qua bên tiêm ngừa của pastuer tiêm luôn phải k a???!!!
    Tính từ khi có nguy cơ chứ bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Dạ vậy hả...Dạ a Trường Xuân ơi em có đọc trong tiêm ngừa của pastuer về viêm gan B sau khi ng đó xét nghiệm âm tính thì có 3 liều tiêm cơ bản thì 3 lần tiêm vậy thì tính sao a...zậy giờ e tiêm lần đầu tiên dk chưa ạ???!!!a giúp dùm e ạ e cám ơn ^^

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ vậy hả...Dạ a Trường Xuân ơi em có đọc trong tiêm ngừa của pastuer về viêm gan B sau khi ng đó xét nghiệm âm tính thì có 3 liều tiêm cơ bản thì 3 lần tiêm vậy thì tính sao a...zậy giờ e tiêm lần đầu tiên dk chưa ạ???!!!a giúp dùm e ạ e cám ơn ^^

Tiêm ngừa Viêm gan siêu vi B: Tiêm cho trẻ từ 12 tháng, trẻ từ 1 đến 15 tuổi tiêm 2 liều cách nhau 6 tháng. Từ 15 tuổi trở lên: tiêm 3 liều cơ bản (liều thứ 2 cách liều đầu 01 tháng, liều thứ 3 cách liều đầu 6 tháng).

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Dạ ý e hỏi là liều đầu thì mình tiêm ngày bây giờ luôn được không ạ hay phải đợi bao giờ ý và cả 3 liều là mỗi lần vô tiêm là đóng tiền hay đóng luôn 1 lần rồi các lần sau vô trích thui ạ...E xin cám ơn ^^

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ ý e hỏi là liều đầu thì mình tiêm ngày bây giờ luôn được không ạ hay phải đợi bao giờ ý và cả 3 liều là mỗi lần vô tiêm là đóng tiền hay đóng luôn 1 lần rồi các lần sau vô trích thui ạ...E xin cám ơn ^^
    Bạn yên tâm,khi bạn đi tiêm vắc xin viêm gan B.Bác sỹ sẽ làm lại một lần xét nghiệm cho bạn nữa,để coi cơ thể bạn đã có tạo kháng thể hay chưa,đôi khi có nhiều người cơ thể tự tạo ra,không cần tiêm vắc xin.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Dạ ok vậy là lần sau e đi thử là dk phải k ạ e tks a nhìu ạ hihi^^!!!cám ơn a tuấn và a trường xuân đã giúp đỡ e nhiều ạ k có diễn đàn chắc tụi e stress lém ^^ hihi!!tks mọi ng nhìu ạ!!!

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Dạ mấy anh ơi cho e hỏi thăm là từ lúc nguy cơ tới giờ là 40 ngày e có đi viện pasteur xét nghiệm 3 cái là giang mai,viêm gan b,hiv thì hôm nay được kết quả xét nghiệm đều là âm tính hết vậy thì yên tâm dk chưa ạ??Cái xét nghiệm HIV của e là HIV combi PT vậy 3 tháng nữa e có cần đi xét nghiệm lần nữa k ạ??Cho e xin hỏi thăm là zậy 2 cái kia xét nghiệm cũng ok phải k ạ..hi E xin cám ơn nhiều ạ!!
    XN AT với Giang mai và gan B rùi thì ăn ngủ đi, HIV có nguy cơ đâu mà xoắn vãy

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này