Trang 11 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 220 của 1655

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    dạ k, lúc đó mặt e cúi sát vào âm đạo gmd định mút lưỡi (nhưng sợ) nên chỉ dám nhìn mà kích thích, tuy nhiên lúc rút tay ra mạnh thì có ít dịch dính lên mắt, nên em hỏi có có nguy cơ không ạ, thật sự đây là tâm sự của e đó ạ

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi trongnghia Xem bài viết
    Em chào các anh. Em có dùng tay kích thích âm đạo GMD, trong lúc làm mạnh có văng một ít dịch lên mắt, em thấy hơi xốn xốn, em đang lo dịch có HIV thì có thể lây nhiễm khi vào mắt không ạ, em đọc trên mạng thì thấy đây là nguy cơ cao
    Trời đọc xong câu hỏi này của bạn mà tui tưởng tượng AD GMD là một cái hồ rộng 10 mét vuông rùi bạn rơi tự do xuống cái hồ AD GMD 10 mét vuông đầy dịch sao đó nó bắn lên như vận động viên nhảy cầu ở độ cao 10 mét. Con lạy ba. Ba hoang tưởng vừa thui

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    dạ k, lúc đó mặt e cúi sát vào âm đạo gmd định mút lưỡi (nhưng sợ) nên chỉ dám nhìn mà kích thích, tuy nhiên lúc rút tay ra mạnh thì có ít dịch dính lên mắt, nên em hỏi có có nguy cơ không ạ, thật sự đây là tâm sự của e đó ạ

Thôi bạn ah ! Dịch âm đạo là một dạng chất lõng rất sệt làm sao kích thích mà tung tóe lên.Ngoài trừ bạn lấy CON MẮT bạn kích thích thay tay.

Cảm ơn
    2,578
    Ba dùng tay kích thích AD mà đưa mặt vào đó nhìn cái gì, kiếm cái gì trong AD ba? Định nghiên cứu gì hả? May là chưa đưa cái lưỡi vào, hem là nguyên cục Mồng Gà nặng 10 KG nó mọc trong cái lưỡi Ba là chỉ có nước cắt cái lưỡi, lúc đó hem uống nước được chứ đừng nói là húp cháo

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    có mà anh, e lấy ngón tay trỏ giật 1 cái nó văng 1 ít, cho e hỏi có nguy cơ không ạ, em lo quá

Cảm ơn
    2,578
    có mà anh, e lấy ngón tay trỏ giật 1 cái nó văng 1 ít, cho e hỏi có nguy cơ không ạ, em lo quá
    Tôi nhắc lại, bạn quá hoang tưởng, Để tránh gây hoang mang cho các TV khác tôi chuyển bài bạn vè chủ đề: Chủ đề : Những câu hỏi thiếu kiến thức,hoang tưởng.Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

xin tư vấn cho em

hôm qua, em ngồi ăn hoa quả có một anh bạn đang ăn dở miếng hoa quả vì không để ý nên em lấy miếng hoa quả ăn dở đó bỏ vào miệng cho em hỏi em có bị lây bệnh giang mai ko vì người bạn đó nhiễm bệnh này, em có đọc trên mạng thấy bệnh lây qua nước bọt, em bi nhiệt miẹng , khi nghĩ ra em nhổ miếng hoa quả đó

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi maymanhayden Xem bài viết
    hôm qua, em ngồi ăn hoa quả có một anh bạn đang ăn dở miếng hoa quả vì không để ý nên em lấy miếng hoa quả ăn dở đó bỏ vào miệng cho em hỏi em có bị lây bệnh giang mai ko vì người bạn đó nhiễm bệnh này, em có đọc trên mạng thấy bệnh lây qua nước bọt, em bi nhiệt miẹng , khi nghĩ ra em nhổ miếng hoa quả đó
    Một hành vi kỳ thị phân biệt và đối xủ, songchung chuyển bài bạn về đúng chủ đề của nó

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    28

uống chung ly rượu

Dạ mọi người ơi tình hình là bây giờ em bị ám ảnh bởi hiv quá rồi,em quá sợ nó rồi.
    Tình hình là như thế này đêm hôm qua em có đi đám cưới vùng nông thôn.Em có uống rượu và ngồi kế một thằng người
    dân tộc khmer một hồi em để ý là nó đổi ly rượu của nó với ly rượu của em.Em nhìn thấy ly rượu không có gì nên em cũng
    uống luôn.Bây giờ nghĩ lại em thấy sợ vì cái ly rượu nhỏ xíu nếu như người đó có h và trong miệng có lỡ loét em uống chung cái
    ly rượu đó không biết có sao không...Em tức là sao lúc đó mình ngu ngốc không chịu đổi lại hoặc đổ bỏ.
    Bây giờ em sợ quá tay trái em đau nhức quá và muốn ói nữa.Em thật sự sợ đừng nói em là kỳ thị người có h nhé.
    Vì bản thân em bây giờ cũng không biết mình như thế nào.Nguy cơ nối tiếp nguy cơ...

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Trích dẫn Gửi bởi mưa ru em ngủ Xem bài viết
    Dạ mọi người ơi tình hình là bây giờ em bị ám ảnh bởi hiv quá rồi,em quá sợ nó rồi.
    Tình hình là như thế này đêm hôm qua em có đi đám cưới vùng nông thôn.Em có uống rượu và ngồi kế một thằng người
    dân tộc khmer một hồi em để ý là nó đổi ly rượu của nó với ly rượu của em.Em nhìn thấy ly rượu không có gì nên em cũng
    uống luôn.Bây giờ nghĩ lại em thấy sợ vì cái ly rượu nhỏ xíu nếu như người đó có h và trong miệng có lỡ loét em uống chung cái
    ly rượu đó không biết có sao không...Em tức là sao lúc đó mình ngu ngốc không chịu đổi lại hoặc đổ bỏ.
    Bây giờ em sợ quá tay trái em đau nhức quá và muốn ói nữa.Em thật sự sợ đừng nói em là kỳ thị người có h nhé.
    Vì bản thân em bây giờ cũng không biết mình như thế nào.Nguy cơ nối tiếp nguy cơ...
    Chào bạn... ko có nguy cơ bạn ah...bạn cần tìm hiểu hiến thức về H tại dd này...
    Câu hỏi bạn mang tính kỳ thị quá...

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Dù uống chung ly rượu với người có H cũng chẳng sao cả , nếu lỡ có con H nào rơi vào ly rượu đó là nó sỉn chít tía nó òi, nó đâu có làm gì em được mà sợ . hihi (không có nguy cơ hiv em nhé)

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi mưa ru em ngủ Xem bài viết
    Bạn biết tại sao bài bạn chuyển về đây rùi chứ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lây HIV qua hồ bơi?

Theo kiến thức của em thì việc lây HIV qua hồ bơi là không thể. Nhưng hôm nay em đi bơi, ở cái cầu nước có nối với thì nghe nói có một miếng sắt nhô lên ở máng trượt đã quẹt vào chân một người chảy máu. Giả dụ như máu chảy ra nhiều, mà em thì bị nước trong hồ bơi bắn vào mắt, em nhớ là khi đó em có ở cách xa cái cầu trượt đó. thì có lây HIV không?

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi lovesong123 Xem bài viết
    Theo kiến thức của em thì việc lây HIV qua hồ bơi là không thể. Nhưng hôm nay em đi bơi, ở cái cầu nước có nối với thì nghe nói có một miếng sắt nhô lên ở máng trượt đã quẹt vào chân một người chảy máu. Giả dụ như máu chảy ra nhiều, mà em thì bị nước trong hồ bơi bắn vào mắt, em nhớ là khi đó em có ở cách xa cái cầu trượt đó. thì có lây HIV không?
    Nếu cái hồ bơi đó chứa toàn máu không có nước thì bạn mới có nguy. Bạn quá hoang tưởng thiếu kiến thức cần đọc kiến thức tại diễn đàn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Trích dẫn Gửi bởi lovesong123 Xem bài viết
    Máu có hiv nếu vào nước hồ bơi thì con hiv nó bị đuối nước chết rồi, hihi, mà em ở xa cái cầu trượt đó nên nó bơi một hồi bị chuột rút nó chết khi chưa kịp bơi tới em nữa. haha. HIV ko lây kiểu đó em à, nếu vậy các hồ bơi bị đóng cửa hết rồi em trai. đừng lo lắng và cần trang bị thêm kiến thức cơ bản về hiv nhé

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3

Cho em hỏi về máu và mắt?

Em đọc tài liệu thì thấy phơi nhiễm HIV qua mắt khi có máu bắn trực tiếp vào mắt (xảy ra thường xuyên đối với bác sĩ phẫu thuật). Hôm qua có một trường hợp khiến em bất an là tay em bị dính máu ở mu bàn tay (em nghĩ là còn tươi mới). Do không để ý em có dụi mắt, lúc đó đi đường nghe ngứa mắt. Về nhà lúc rửa tay em thấy có vết máu bị kéo lết trên mu bàn tay. Không trừ khả năng lúc em dụi thì máu còn ướt. Vậy hành động trên thật sự có nguy cơ không a?

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi noibuoncuocsong Xem bài viết
    Em đọc tài liệu thì thấy phơi nhiễm HIV qua mắt khi có máu bắn trực tiếp vào mắt (xảy ra thường xuyên đối với bác sĩ phẫu thuật). Hôm qua có một trường hợp khiến em bất an là tay em bị dính máu ở mu bàn tay (em nghĩ là còn tươi mới). Do không để ý em có dụi mắt, lúc đó đi đường nghe ngứa mắt. Về nhà lúc rửa tay em thấy có vết máu bị kéo lết trên mu bàn tay. Không trừ khả năng lúc em dụi thì máu còn ướt. Vậy hành động trên thật sự có nguy cơ không a?
    Hoang tưởng, máu của ai? bạn đi mình bạn, thì máu đó ở đâu? Máu gà háy máu heo thì có, bạn có dụi tui đố bạn dám dụi khi mắt không nhắm, bạn thử mở con mắt bạn ra rùi dụi đi coi bạn dám dụi không?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh chị ơi. Cái vụ xét nghiệm hết lo rồi giờ lại gặp chuyện mới. Chả là sáng nay đi học chính trị ở trung tâm BDCT quận thì em vô tình thò tay vào học bàn thì bị dính miếng kẹo singum của ai đó ăn rồi trét vào trỏng. mà chổ dính đó hồi sáng sớm em bị đứt tay. huhu. Sao cái gì em cũng lo hết nè. Miếng kẹo đó có dính máu thì em có sao không? Đọc nhiều kiến thức rồi mà vẫn vậy, lì thiệt. hichic.

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi cần nghị lực Xem bài viết
    Anh chị ơi. Cái vụ xét nghiệm hết lo rồi giờ lại gặp chuyện mới. Chả là sáng nay đi học chính trị ở trung tâm BDCT quận thì em vô tình thò tay vào học bàn thì bị dính miếng kẹo singum của ai đó ăn rồi trét vào trỏng. mà chổ dính đó hồi sáng sớm em bị đứt tay. huhu. Sao cái gì em cũng lo hết nè. Miếng kẹo đó có dính máu thì em có sao không? Đọc nhiều kiến thức rồi mà vẫn vậy, lì thiệt. hichic.
    Hoang tưởng. Đã nói với bạn rùi HIV chỉ sống trong dịch tiết tươi và máu tươi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7

Như vậy có sao không các anh chị?

Dạo này gần tết nhứt mà tư tưởng thì không tốt ảnh hưởng công việc quá đến độ tui cắt cỏ bò ăn cũng bị liềm cứa đứt tay (chuyện này xưa nay hiếm). Sáng hôm qua tôi có đi họp tổng kết ở hội nông dân xã thì sau khi dùng hết ổ bánh mì tôi thấy trên đầu ngón tay mình có dính tí máu còn ướt của ai thì thật sự tôi không biết (tôi nghĩ là bị dính lúc mua ly cà phê hay bánh mì gì đó). Tôi đi rửa tay thì lại có chuyện làm tôi lo là tay tôi có băng ở ngón út (đứt tay bởi cắt cỏ), tôi sợ lúc rửa tay thì máu dính vào vết thương, thêm vào đó miệng tôi bị loét còn hơi rát, môi thì nứt nẻ chỉ sợ lúc cầm bánh mì ăn thì máu dính lên ổ bánh mì rồi mình ăn trúng. Thật sự nhứt đầu quá các anh chị ạ. Không hiểu sao tôi cứ lo sợ chuyện này.

Trang 11 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này