Trang 2 của 83 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 1643

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Choemhoi Xem bài viết
    Mình chỉ sợ nó chích hay chọi vào mình thôi
    Mình đi dạo nên chạy 20 thôi . Tại mình thấy áo dính máu và đỏ xung quanh . Về hỏi em nó nói mũi chít . Mà mũi chít sao có máu được
    Do bạn lo lắng quá thôi. Kim đâm biết ngay.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    chọi là gì ... nếu nó xác định hại nó sẽ đâm . chỉ - khi chích vào ven và người bác sĩ giỏi tiêm phải rất nhẹ nhàng cho mình mới ko đau . nhưng để ý vẫn biết . còn vết của bạn ở lưng nếu bị là đâm chứ không có chọi hay chích gì đâu . nếu mà đâm chắc chắn sẽ có vết xước dài ở ngoài . vì rút ra sẽ xước . trường hợp của bạn đừng hỏi nữa chả mọi người lại nói cho hoang tưởng đấy . tập thể thao và quên nó đi . ra đường mặc cái áo vào cho lịch sự . thanh niên nghiêm túc 2k13...mà lại cới trần . bạn ở miền trung bị lũ lụt quấn mất nhà à ...

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em có đọc google nhiều và em thấy Trang này . Các Anh chị off mấy bạn cho hỏi mình có đi chơi chạy xe vòng thành phố và mình về cởi áo ra mình thấy áo mình có máu và sau lưng mình có 1 nốt xung quanh đỏ và mình ko biết có bị kim đâm ko vì khi mình chạy xe có 2 thằng đi theo mình xuyên suốt gần 5 phút . Và trời đang lạnh nên mình ko biết trời lạnh bị đâm có cảm giác ko nữa
    Tèn Tén Ten thêm một em hoang tưởng nà. Vua Hoang Tưởng đâu vào xem coi ai hoang tưởng hơn ai nà.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn có thể cho mình hỏi mũi chít có máu ko và nếu mụn của mình vỡ có máu và đỏ xung quanh vậy ko tuy lặc chủ đề nhưng mình muốn biết nguyên nhân kỷ tí bạn thông cảm tl giùm mình nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn có thể cho mình hỏi mũi chít có máu ko và nếu mụn của mình vỡ có máu và đỏ xung quanh vậy ko tuy lặc chủ đề nhưng mình muốn biết nguyên nhân kỷ tí bạn thông cảm tl giùm mình nhé
    Chích Thì Cũng Có Máu Nhưng Không Nhiều Như Bạn Nói là đầy áo . tí ti con kiến . lúc trước có quan hệ gì không ... mà đèn đỏ bắn lung tung . đùa thôi không sao đâu .

Cảm ơn
    2,578
    Thử lại đi cho tay vào tủ lạnh hoặc nằm trong phòng mở máy lạnh hết cở rùi lấy kim tự đâm mình xem có cảm giác hem. Vậy he

Thành Viên Mới VUAHOANGTUONG's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Bạn có thể cho mình hỏi mũi chít có máu konếu mụn của mình vỡ có máu và đỏ xung quanh vậy ko tuy lặc chủ đề nhưng mình muốn biết nguyên nhân kỷ tí bạn thông cảm tl giùm mình nhé
    mũi chít có máu... mà ông đập con mũi chết mới có tèn ten ten... còn ko đập con mũi thì ko có máu....chỉ có nổi ngứa....
    mụn vỡ có máu.....chảy ra... thò tay nặn mụn thử sẽ bix

còn 2 thằng đó có chít kim ông... ông nghĩ xem... tốc độ xe chạy + lực chít... nếu ông ko đau thì kim cũng dính lên lưng ông...
    còn phóng ống chít... ống chít ko phải phi tiêu... nó ko có xoáy như đạn, nên khi phóng đi đầu đít nó lẩn lộn... chứ ko phải bay thẳng như đạn hay phi tiêu nên ko thể ghim dc .... OK???

8. Những thành viên đã cảm ơn VUAHOANGTUONG cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (07-09-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Thử lại đi cho tay vào tủ lạnh hoặc nằm trong phòng mở máy lạnh hết cở rùi lấy kim tự đâm mình xem có cảm giác hem. Vậy he
    Đừng Để Anh Hiếu Chém Cho Lại lủi thủi rời khỏi diễn đàn // có tuổi rồi nhưng chém thâm hột lắm quay sang tư vấn em đi anh yếu ơi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh ơi mụn ngứa có máu và đỏ hả Anh . Vì em xem áo chỉ tí máu thôi mà vòng tròn ko lem chỗ khác ?

Thành Viên Mới VUAHOANGTUONG's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi mụn ngứa có máu và đỏ hả Anh . Vì em xem áo chỉ tí máu thôi mà vòng tròn ko lem chỗ khác ?
    ừa... chứ sao... em mún nó lem chổ khác à....nó lem là thành vết lở loét roài em :))

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Nguy cơ lâ nhiễm khi làm vệ sinh tai!

Hôm qua em làm vệ sinh tai cho một người bị HIV. Họ đưa cho em mảnh giấy tập để quét những cái bám dơ bên trong vành tai của họ. Em bọc miếng giấy tập lên ngón tay và quét cho họ. Em sợ miếng giấy tập gây xước tai họ, tai họ chảy máu và dính vào miếng giấy tập, thấm qua và dính lên ngón tay của em. Sau đó 2 hay 3 phút nếu em dụi mắt hay khượi 1 cái mề nào đó thì em cũng bị HIV phải không??? Em lo lắng quá
    Lần sửa cuối bởi justlove, ngày 08-09-2013 lúc 09:22.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    trả lời giúp em với

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi justlove Xem bài viết
    Hôm qua em làm vệ sinh tai cho một người bị HIV. Họ đưa cho em mảnh giấy tập để quét những cái bám dơ bên trong vành tai của họ. Em bọc miếng giấy tập lên ngón tay và quét cho họ. Em sợ miếng giấy tập gây xước tai họ, tai họ chảy máu và dính vào miếng giấy tập, thấm qua và dính lên ngón tay của em. Sau đó 2 hay 3 phút nếu em dụi mắt hay khượi 1 cái mề nào đó thì em cũng bị HIV phải không??? Em lo lắng quá
    Chủ đề : Những câu hỏi thiếu kiến thức,hoang tưởng.Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Em có nên dùng pep không?

Hôm nay khi làm việc em thấy có 1 chấm máu nhỏ ở chân. Trước đó hình như em bị lông của cây chổi quét sân (lông khá cứng) đâm vào và có 1 vết xước và hình như cũng ít ai có khả năng làm nhiễu cái chấm máu nhỏ đó vào vết xước . Sau đó em đã rửa vết thương bằng sữa tắm . Nếu vết xước đã có từ trước và máu là máu của người bị HIV thì em cũng bị HIV phải không? Em lo lắm

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    có lẽ bạn bị hoang tưởng rùi..

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    ai trả lời giúp em với

Cảm ơn
    2,578
    Hôm nay khi làm việc em thấy có 1 chấm máu nhỏ ở chân. Trước đó hình như em bị lông của cây chổi quét sân (lông khá cứng) đâm vào và có 1 vết xước và hình như cũng ít ai có khả năng làm nhiễu cái chấm máu nhỏ đó vào vết xước . Sau đó em đã rửa vết thương bằng sữa tắm . Nếu vết xước đã có từ trước và máu là máu của người bị HIV thì em cũng bị HIV phải không? Em lo lắm
    Hoang tưởng không thể chụi nổi áh, chắc ở 192 Bến Hàm tử xỏng chuồng nè

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    70
    ai trả lời giúp em với
    hoang tưởng ảo ảnh.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    ý em là vết xước không phải do cây chổi gây ra, cây chổi cũng không quẹt vào chân em mà máu của người bị H (chấm máu li ti đó) rơi trúng vết xước có sẵn của em thì em có bị H không

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    bạn nên bình tĩnh, đừng dọa mình như vậy nữa, bạn mà bị ám ảnh và hoang tưởng như vậy sẽ rất ảnh hưởng cho bạn về sau đó. bạn đặt 1 câu hỏi, mà có rất nhìu ng phải suy nghĩ. Vì trường hợp va chạm nào bạn cũng sợ là bị H. theo mình thì bạn cần đọc và tìm hỉu nhiều hơn về H tại dd này

Trang 2 của 83 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này