Trang 32 của 84 Đầu tiênĐầu tiên ... 2230313233344282 ... CuốiCuối
Kết quả 621 đến 640 của 1664

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

có phải máu vào mắt ko ạ

E vừa đi uống nước dưới cantin nơi có rất nhiều học sinh khi đi về e thấy mắt e cay cay và em nhắm lại sau đó vi là em mặc áo trường màu trắng em lau mắt thì không thấy máu vậy có khi nào máu vào mắt nó ko có dấu hiệu nào ko a chị

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi tuyet vong Xem bài viết
    E vừa đi uống nước dưới cantin nơi có rất nhiều học sinh khi đi về e thấy mắt e cay cay và em nhắm lại sau đó vi là em mặc áo trường màu trắng em lau mắt thì không thấy máu vậy có khi nào máu vào mắt nó ko có dấu hiệu nào ko a chị
    Tên tiêu đề của chủ đề dưới chính là câu trả lời cho bạn.Chủ đề của bạn sẽ bị chuyển về chủ đề dưới ít phút sau.

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi tuyet vong Xem bài viết
    Bạn đang có dấu hiệu hoang tưởng, tâm thần phân liệt

4. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

tuyet vong (27-10-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

ad vào giúp e vs

vào lúc trưa em có đi học về !!! đang đi đường có 1 làng gió thoảng ngang qa kèm theo 1 vài chiếc lá ngang qa .. e ko bik là bị 1 con ong chích hay bị ng khác dùng tiêm đâm nữa, rát và nóng lắm khoảng 10p sau thì hết hẳn.. e cũng quên để ý chung quanh đường .. tại em nghe trên chuong trình 60s có nghe vụ đâm ng bằng kim tiêm nên e sơ.... vết đâm ngay bụng .. nó không chảy máu, nặng cũng k ra máu .. nó ik như nổi mận 1 vòng tròn xung quanh vết đâm .. ik như bị mũi đốt . sứt đầu 1 ngày thì hết . khi nó lặn xuống cho đến bây h thì nó có 1 vết tròn màu đen nhỏ .. k bik trường hợp của e là bị tiêm đâm hay ong chích z!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    10
    Bạn là người trực tiếp thấy và cảm nhận ở tình huống đó, các AD đâu ai chứng kiến bạn bị ong chích hay kim đâm đâu mà tư vấn cho bạn, chủ đề hỏi lang mang vậy rất khó tư vấn.

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi kunsupper Xem bài viết
    vào lúc trưa em có đi học về !!! đang đi đường có 1 làng gió thoảng ngang qa kèm theo 1 vài chiếc lá ngang qa .. e ko bik là bị 1 con ong chích hay bị ng khác dùng tiêm đâm nữa, rát và nóng lắm khoảng 10p sau thì hết hẳn.. e cũng quên để ý chung quanh đường .. tại em nghe trên chuong trình 60s có nghe vụ đâm ng bằng kim tiêm nên e sơ.... vết đâm ngay bụng .. nó không chảy máu, nặng cũng k ra máu .. nó ik như nổi mận 1 vòng tròn xung quanh vết đâm .. ik như bị mũi đốt . sứt đầu 1 ngày thì hết . khi nó lặn xuống cho đến bây h thì nó có 1 vết tròn màu đen nhỏ .. k bik trường hợp của e là bị tiêm đâm hay ong chích z!
    Con lạy ba bớt khùng cho con nhờ
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 25-01-2016 lúc 19:20.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Chào anh chị, hôm nay em lại bị stress nặng nên em lại lên đây hỏi anh chị cái này. Sau khi có hành vi tình dục đồng giới đó em về ngay chỗ gần phần bìu em có một cục mụn bọc rất to, gần bằng ngón tay cái và nặn ra rất nhiều mủ và máu. Em không biết cục mụn này có khi nào, em phát hiện ra sau 3 ngày có hành vi tình dục. Giờ em lại lo sợ là không biết có phải anh ta dùng kim bơm máu và mủ vào chỗ đó của em không, lúc đó trong phòng rất tối anh chị ah, tại cơ sở xông hơi đó rất tối và anh ta có sờ vào phần bìu của em. Giờ em lo lăng quá. Mong anh chị tư vấn cho em, em bị stress nặng.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Taikhoan Xem bài viết
    Chào anh chị, hôm nay em lại bị stress nặng nên em lại lên đây hỏi anh chị cái này. Sau khi có hành vi tình dục đồng giới đó em về ngay chỗ gần phần bìu em có một cục mụn bọc rất to, gần bằng ngón tay cái và nặn ra rất nhiều mủ và máu. Em không biết cục mụn này có khi nào, em phát hiện ra sau 3 ngày có hành vi tình dục. Giờ em lại lo sợ là không biết có phải anh ta dùng kim bơm máu và mủ vào chỗ đó của em không, lúc đó trong phòng rất tối anh chị ah, tại cơ sở xông hơi đó rất tối và anh ta có sờ vào phần bìu của em. Giờ em lo lăng quá. Mong anh chị tư vấn cho em, em bị stress nặng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Thật mà anh TruongXUan, em có vết mụn bọc đó to lắm, bằng cả ngón tay cái, em nặn ra rat nhiều máu và mủ. Do đó em lo nếu anh ta bơm máu và mủ vào chỗ đó thì nó nổi lên. Nếu ai đó đâm kim vào mình mà bơm máu vào thì máu vào thẳng chứ đâu có vết mụn to vậy phải không anh? Em stress nên khóc suốt ah anh, tại luc đó tối quá em không thấy được anh. Em cẩn thận lắm, k quan hệ miệng, hôn hay cọ sát dương vật và hậu môn mà giờ em lo quá. Em căng thẳng kinh khủng anh ah.

Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Taikhoan Xem bài viết
    Thật mà anh TruongXUan, em có vết mụn bọc đó to lắm, bằng cả ngón tay cái, em nặn ra rat nhiều máu và mủ. Do đó em lo nếu anh ta bơm máu và mủ vào chỗ đó thì nó nổi lên. Nếu ai đó đâm kim vào mình mà bơm máu vào thì máu vào thẳng chứ đâu có vết mụn to vậy phải không anh? Em stress nên khóc suốt ah anh, tại luc đó tối quá em không thấy được anh. Em cẩn thận lắm, k quan hệ miệng, hôn hay cọ sát dương vật và hậu môn mà giờ em lo quá. Em căng thẳng kinh khủng anh ah.
    Khùng vừa thôi Ba. Tôi sẽ chuyển bài này về topic Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nguy cơ khi ăn trái cây bị bơm máu vào?

Chào mọi người. Hôm trước tôi trót ăn hết 1 quả táo tây bị bơm máu vào. Quả táo này tôi nhặt được ở ngoài đường. Giống như bẫy kim tiêm vậy. Liệu tôi có bị hiv không?
    Lần sửa cuối bởi Ngo Duc, ngày 12-02-2016 lúc 14:16.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Ngo Duc Xem bài viết
    Chào mọi người. Hôm trước tôi trót ăn hết 1 quả táo tây bị bơm máu vào. Quả táo này tôi nhặt được ở ngoài đường. Giống như bẫy kim tiêm vậy. Liệu tôi có bị hiv không?
    Chủ đề của bạn tào lao quá bạn,sẽ bị chuyển về chủ đề này ít phút sau cũng là câu trả lời cho bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

nghi ngờ máu dính trên tay chạm vào vết thương ???

Hôm qua em đi uống trà sữa thì em cầm tờ menu thấy nó dơ lắm em cầm đc 1 phút em lỡ quẹt ngon tay cầm menu đó lên vết thương trên má em bị trầy do té xe nhưng nó mọc ghẻ rồi rộng 1cm dài 1cm nhưng em k biết tờ menu có diính máu không ???? Nhưng khi về khi nhà vết thương trên mặt có maáu như đầu tăm trên vết thương ,em nghĩ rằng do em nói chuyện da mặt căng ra nên chảy máu ?? Em thắc mắc nếu máu dính vào tay mà sao máu như như lỗ taăm???? Nếu máu dính vào menu ngon tay chạm vào nó cũng phải bự hơn lỗ tăm chứ , chứ sao vết thương trên mặt máu em chảy như lỗ tăm ???? Suy luận của em có phải là vết thương của em chảy máu chứ k phải ngon tay em dính máu đúng k ạ ????

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    48
    Trích dẫn Gửi bởi sontungdepzai Xem bài viết
    Hôm qua em đi uống trà sữa thì em cầm tờ menu thấy nó dơ lắm em cầm đc 1 phút em lỡ quẹt ngon tay cầm menu đó lên vết thương trên má em bị trầy do té xe nhưng nó mọc ghẻ rồi rộng 1cm dài 1cm nhưng em k biết tờ menu có diính máu không ???? Nhưng khi về khi nhà vết thương trên mặt có maáu như đầu tăm trên vết thương ,em nghĩ rằng do em nói chuyện da mặt căng ra nên chảy máu ?? Em thắc mắc nếu máu dính vào tay mà sao máu như như lỗ taăm???? Nếu máu dính vào menu ngon tay chạm vào nó cũng phải bự hơn lỗ tăm chứ , chứ sao vết thương trên mặt máu em chảy như lỗ tăm ???? Suy luận của em có phải là vết thương của em chảy máu chứ k phải ngon tay em dính máu đúng k ạ ????
    Máu mê đâu ra dính vào bạn, máu bạn chứ máu ai. BẠn sắp mắc bệnh tâm lý đến nơi rồi đó. Mau chóng tự điều chỉnh lại đi.

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi sontungdepzai Xem bài viết
    Máu mà dính trên menu đó cở 1 lít máu không em , máu mà dính trên menu nhưng lời em nói nó cũng không đủ để lây nhiểm trong em đâu vì HIV ra ngoài môi trường sẽ chết ngay lập tức nó không đủ thời gian để làm em lây nhiễm đâu , An Tâm đi em

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Thông Nảo's Avatar
    Cảm ơn
    12

Sợ lây khi bị phỏng ống bô

Các anh chị cho e hỏi, e bị phỏng ống bô chổ chân do bất cẩn . Nếu ống bô đó đính máu thì e có nguy cơ không ạ .e cảm ơn ạ

Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Thông Nảo Xem bài viết
    Các anh chị cho e hỏi, e bị phỏng ống bô chổ chân do bất cẩn . Nếu ống bô đó đính máu thì e có nguy cơ không ạ .e cảm ơn ạ
    Vậy theo bạn tại thời điểm bạn bị bổng với xức nóng và tỏ nhiệt thì con gì sống được trên bề mặt của bô xe?? Khi bạn hỏi bạn phải hiểu vấn đề mình hỏi là cái gì, chứ đừng hỏi bừa hỏi càng tạo thành tích

19. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Thông Nảo (26-03-2016)

Cảm ơn
    596
    Làm gì có con virus nào chịu được nhiệt của ống bô mà lây cho bạn?

Cảm ơn
    61
    H ko lây qua các vật trung gian, càng ko sống đc ở môi trường ngoài, nếu máu có H dính vào ống bô xe thì nó thành HIV quay rồi

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Con hiv mà ra ngoài môi trường là tiêu rồi chứ huống gì mà nằm trên ống Pô yên tâm đi bạn

Trang 32 của 84 Đầu tiênĐầu tiên ... 2230313233344282 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này