Trang 43 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 33414243444553 ... CuốiCuối
Kết quả 841 đến 860 của 1643

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Phuc Nguyen's Avatar
    Cảm ơn
    7
    Dạ như vậy là không có chuyện xét nghiệm mà máu bắn ra phải ko a, xin anh khẳng định lần nữa để em yên tâm ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Phuc Nguyen Xem bài viết
    Dạ như vậy là không có chuyện xét nghiệm mà máu bắn ra phải ko a, xin anh khẳng định lần nữa để em yên tâm ạ.
    Tuanmecsedec đã nói bạn lo lắng tào lao vớ vẩn thì tự hiểu nhé.

Cảm ơn
    7

Xin tư vấn giúp em

Chào anh chị
    Em đi khám bệnh, lúc vào phòng khám ngồi đợi thì có anh kia bị trĩ chảy máu đang khám, bác sĩ kêu anh đó cởi quần ra nằm lên giường rồi kêu anh đó rặn xì hơi. Em thì ngồi ở ngoài cách nhau cái màn che, giữa cái màn có khe hở. Em nhìn qua khe thì thấy anh đó ra máu. Em sợ lúc anh đó rặn xì hơi máu văng qua khe hở của cái màn dính vào mặt em. Xin anh chị tư vấn giúp em với ạ, thật sự em lo quá

Cảm ơn
    7

Nhờ anh chị tư vấn giúp em

Chào anh chị
    Em có tạo 2 bài viết nhưng bị chuyển sang box khác, em biết là em lo chuyện tào lao, nhưng mà em thật sự rất lo và sợ. Em còn 1 vấn đề này mong anh chị tư vấn giúp em ạ. Ngày hôm qua em đi khám bệnh, có anh kia bị trĩ chảy máu hậu môn ngồi lên ghế khám, xong anh đó rồi tới lượt em. Vấn đề em sợ anh đó chảy máu hậu môn ngồi lên ghế bị dính máu rồi em ngồi lên thì không biết có sao không. Lúc anh đó đứng dậy em nhìn trên ghế thì không có máu. Mong anh chị tư vấn giúp em ạ, thật sự em lo lắm.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng dungvicent's Avatar
    Cảm ơn
    25
    các an h ơi ! nay em đi làm về thì có đi ngang qua quán cà phê . Quán này thì có phun sương , nhưng lúc đó đi ngang qua thì tự nhiên có nhiều giọt nước rớt trúng tóc tay và mắt em :(. Nhưng nó không phải là phun sương mà là 12 giọt nước rơi rất mạnh . lúc nó rơi em kiểm tra thì giọt đó màu trắng em có nhìn lên lầu quán đó thì không thấy ai? liệu anhco1 nghĩ có ai đó muốn hại em không :((. nước đó rơi trúng mắt và em có nguy cơ gì không:((

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Bị gạ gẫm

Chuyện là em có đi thang máy ở trường đại học, e từ tầng 1 lên tầng 7, đến tầng 5 thì thang dừng vì có 1 tốp 3 4 bạn nữ và 1 bạn nam đi vào ( bạn nam có vẻ là ng giới tính thứ 3) , bạn nam đó vô thì đứng kế bên phía tay trái của em khoảng cách cũng gần vì thang máy có diện tích nhỏ ko to lắm... xong rồi bạn nam đó tự ngã xuống sàn rồi khuỵ dưới chân em, xong quay qua nói nói là do mấy bạn nữ kia xô, nhưng rõ ràng là e thấy tự ngã chứ ko ai đứng sát nhau mà xô ko nghe tiếng động như vậy... Lúc té tay bạn nam đó hình như có đè lên chân phải của em ... Liệu bạn nam đó có ý đồ lây nhiễm bệnh hiv hay gì cho e ko ạ, sợ lúc té xuống tay bạn đó cũng dùng gì cà vào ng em mà em ko biết vì nó xảy ra nhanh quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tư vấn dùm e

Chuyện là em có đi thang máy ở trường đại học, e từ tầng 1 lên tầng 7, đến tầng 5 thì thang dừng vì có 1 tốp 3 4 bạn nữ và 1 bạn nam đi vào ( bạn nam có vẻ là ng giới tính thứ 3) , bạn nam đó vô thì đứng kế bên phía tay trái của em khoảng cách cũng gần vì thang máy có diện tích nhỏ ko to lắm... xong rồi bạn nam đó tự ngã xuống sàn rồi khuỵ dưới chân em, xong quay qua nói nói là do mấy bạn nữ kia xô, nhưng rõ ràng là e thấy tự ngã chứ ko ai đứng sát nhau mà xô ko nghe tiếng động như vậy... Lúc té tay bạn nam đó hình như có đè lên chân phải của em ... Liệu bạn nam đó có ý đồ lây nhiễm bệnh hiv hay gì cho e ko ạ, sợ lúc té xuống tay bạn đó cũng dùng gì cà vào ng em mà em ko biết vì nó xảy ra nhanh quá

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi bautroithatdep Xem bài viết
    ở đó sẽ có câu trã lời cho bạn
    Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi bautroithatdep Xem bài viết
    Bạn có một loạt nick toàn lo lắng vớ vẩn. Lo kiểu như bạn thì đừng ra ngoài nữa, ngồi trong tủ kính cho lành.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

nghi bị máu rơi vào mắt

nay e đi có mua đồ tại tạp hoá , xong đi ra ngoài cửa đứng , cảm giác có cái gì rơi vào mắt như là chất lỏng gì đó không xác định, nhìn lên thì thấy không phải nước điều hoà , e đang lo quá không biết có phải máu người trên tầng rớt xuống không?
    mọi người đánh giá trường hợp này giúp mình với ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    30
    Được cảm ơn 1 lần.

Sợ bị kiêm tiêm đâm vào tay lây nhiễm hiv

Hôm nay e đi công chuyện trên thành phố , có điện thoại đột xuất nên dừng xe lại nghe điện thoại một lúc rồi đi về nhà , chuyện sẽ chẳng có gì lo lắng nếu người bạn của e không nói chỗ e nghe điện thoại có rất nhiều nghiện hút , trộm cắp tập trung bảo e ko nên nghe điện thoại giữa đường như vậy coi chừng bị giật điện thoại, e nghe cũng có lí nhưng khi bạn e về e lại nghĩ lỡ lúc mình tập trung nghe điện thoại của sếp có thằng nào đó nó đâm kim tiêm vào người thì xong nên cởi áo ra xem thử có vết tích gì không thì thấy một vết đỏ nhỏ ở vai trái mà không biết nó xuất hiện bao giờ nên đâm ra rất lo lắng , mấy a chị trong diễn đàn cho e hỏi vết kim tiêm đâm đủ để lây hiv phải như thế nào ? Khi bị đâm theo bình thường sẽ đau nhói nhưng có khi nào mình tập trung quá mà quên đi không mấy a chị ? Vì chưa xác định dc vết thương đó do đâu e có nên uống pep cho chắc ăn không mấy a chị cho e lời khuyên với e stress quá ah . Hu hu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    9

hỏi về việc mặc quần lót

em xin lỗi anh chị vì lúc nào cũng lên hỏi. nhưng thật sự chỉ có mấy anh chị mới giúp em an tâm bớt stress. th là em giúp băng bó vết thương r sau đó do mất wc quá nên em đi liền mà k có rửa tay lúc đi xong thì em mặc quần lót vào thì cảm thấy ướt ngay chỗ dv. liệu có đi vào lỗ sáo em k ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nghi bị lây nhiễm hiv qua da đầu

Chuyện là e có quen 1 bạn nữ trên mạng cũng bé hơn e 2t, e ấy còn đi học đại học năm 1. Vài lần hẹn đi chơi uống nc ngồi kế nhau thì 2 đứa có nói chuyện r đùa giỡn nhẹ, nhưng có vài lần e để ý thấy e ấy hay lấy bàn tay sờ sờ vào phần tóc sau gáy em, mà e có tâm sự nói chuyện thì e ấy có vẻ đã quan hệ 2 3 lần gì với những ng trước rồi... e ko biết e nó có bị hiv rồi ngồi kế e xong lấy gì đâm hay quẹt vào đầu e cho chảy máu ko nữa mà hnay về nhà e thấy ngứa với hơi ê 1 chỗ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tư vấn giúp em với

Chuyện là e có quen 1 bạn nữ trên mạng cũng bé hơn e 2t, e ấy còn đi học đại học năm 1. Vài lần hẹn đi chơi uống nc ngồi kế nhau thì 2 đứa có nói chuyện r đùa giỡn nhẹ, nhưng có vài lần e để ý thấy e ấy hay lấy bàn tay sờ sờ vào phần tóc sau gáy em, mà e có tâm sự nói chuyện thì e ấy có vẻ đã quan hệ 2 3 lần gì với những ng trước rồi... e ko biết e nó có bị hiv rồi ngồi kế e xong lấy gì đâm hay quẹt vào đầu e cho chảy máu ko nữa mà hnay về nhà e thấy ngứa với hơi ê 1 chỗ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi human123 Xem bài viết
    Bạn hoang tưởng hết phần của người khác. Bớt chút thời gian tự tìm hiểu kiến thức đi bạn.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Manhme's Avatar
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Quần dính máu

Hôm nay em đi học có bị dính vài giọt máu vào quần, vết máu cỡ bằng đốt ngón tay cái dính vào quần. Khoảng 1 tiếng sau, em có thủ dâm và lấy cái quần dính máu để lau dương vật. Vì cái quần màu đen nên em quên mất là dính máu. Các anh cho em hỏi lúc suất tinh xong em lấy cái quần lau miệng dương vật thì dính đúng chỗ có vết máu thì có bị làm sao không ạ. Với lúc cởi quần em có cầm vào chỗ dienh máu rồi thủ dâm có làm sao không ạ??
    Có bị lây HIV hay bệnh nào khác không ạ??
    Lần sửa cuối bởi Manhme, ngày 17-12-2019 lúc 16:28.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng khontontai's Avatar
    Cảm ơn
    2

Có nguy cơ không ạ??

Nay lúc mình đi vệ sinh thì bị người khác dẫm vào gót chân mình, đạp lên cả gấu quần mình nữa. Mình thấy ướt nhiều ở chỗ gấu quần, không biết đế giày họ đạp dính gì. Sau đó cỡ 20 phút thì mình có gãi phần gót chân là bị chảy máu do làm bong vết máu khô ra. Chỗ gấu quần dính vào vết chảy máu đó. Không biết ng kia đạp phải máu hay là nước bọt gì người khác khạc nhổ ra thì có làm sao không ?? Vì mình thấy quần mình ướt nhiều

Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi khontontai Xem bài viết
    Nay lúc mình đi vệ sinh thì bị người khác dẫm vào gót chân mình, đạp lên cả gấu quần mình nữa. Mình thấy ướt nhiều ở chỗ gấu quần, không biết đế giày họ đạp dính gì. Sau đó cỡ 20 phút thì mình có gãi phần gót chân là bị chảy máu do làm bong vết máu khô ra. Chỗ gấu quần dính vào vết chảy máu đó. Không biết ng kia đạp phải máu hay là nước bọt gì người khác khạc nhổ ra thì có làm sao không ?? Vì mình thấy quần mình ướt nhiều
    Lo lắng hoang tưởng riết hại não

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng khontontai's Avatar
    Cảm ơn
    2

có phải mắt dính máu không ạ

tối hôm qua em đi nhậu với hội bạn. Em say quá nên chạy ra vườn của nhà hàng nôn. Lúc nôn thì tay rm có vịn vào cái lan can ở bờ hồ của nhà hàng, làn càn thấp đến đầu gối. Lúc nôn xong thì em có lấy tay dụi mắt thì mắt em sót, cay xè dàn dụa nước mắt. Không biết có phải em vịn lan can dính máu hay tinh trùng hay dính dịch gì của người khác rồi dụi mắt không nữa ạ. Vì lúc ý ở ngoài tối lắm với em say lắm rồi ạ nên cũng chỉ biết là nôn xong mắt em cay xè ạ không biết có phải có gì trong mắt không.

Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi khontontai Xem bài viết
    tối hôm qua em đi nhậu với hội bạn. Em say quá nên chạy ra vườn của nhà hàng nôn. Lúc nôn thì tay rm có vịn vào cái lan can ở bờ hồ của nhà hàng, làn càn thấp đến đầu gối. Lúc nôn xong thì em có lấy tay dụi mắt thì mắt em sót, cay xè dàn dụa nước mắt. Không biết có phải em vịn lan can dính máu hay tinh trùng hay dính dịch gì của người khác rồi dụi mắt không nữa ạ. Vì lúc ý ở ngoài tối lắm với em say lắm rồi ạ nên cũng chỉ biết là nôn xong mắt em cay xè ạ không biết có phải có gì trong mắt không.
    không có nguy cơ

Trang 43 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 33414243444553 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này