Trang 47 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 37454647484957 ... CuốiCuối
Kết quả 921 đến 940 của 1652

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Dkdangky999i's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Mà thường bệnh về da có lây qua da lành không anh ,

Cảm ơn
    0
    Da mà không trầy xước ấy anh

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Dkdangky999i Xem bài viết
    Dạ chuyện là trưa nay em có đi ra đường, dưới đất có 1 miếng băng keo cá nhân có máu, vì mãi lo bước qua cái băng kéo ấy, không để ý, thì có 1 anh chạy xe tới la lên , rồi ảnh thắng xe lại, vì không để ý, nên lúc ảnh thắng lại la lên , em mới giật mình quay người lại, vì lúc đấy giật mình nên cảm giác êm lúc đó cũng không rõ nữa! Sau đấy ảnh chạy đi tiếp, em có vô nhà vệ sinh kiểm tra người, thì thấy vết đỏ đỏ, cho em hỏi, nếu quẹt kim ngang , không đâm sâu , chỉ trầy, thì làm sao biết được để kiểm tra , với lại lúc giật mình, em không để ý nữa, nếu kim đâm sâu thì chắc chắn chảy máu, còn nếu kim quẹt thì sao ạ, nó chỉ trầy thì có nguy cơ không , và nếu kim quẹt có thật sự chảy máu nhiều không,
    Bạn hoang tưởng thôi.

Cảm ơn
    0
    Dạ lúc đấy em mặc quần jean , áo thun có cổ , nếu có quẹt kim , thì kim cũng sẽ gãy đúng không ạ, vì em nhớ lúc giật mình sau đó, em có nhói nhẹ 1 chút bên hông

Cảm ơn
    0
    Em lo cái lúc hơi nhói lúc ấy, là bị quẹt hay đâm

Cảm ơn
    596
    Dạ lúc đấy em mặc quần jean , áo thun có cổ , nếu có quẹt kim , thì kim cũng sẽ gãy đúng không ạ, vì em nhớ lúc giật mình sau đó, em có nhói nhẹ 1 chút bên hông
    Em lo cái lúc hơi nhói lúc ấy, là bị quẹt hay đâm
    Chủ đề của bạn chỉ suy diễn hoang tưởng, vì vậy BQT sẽ chuyển về đúng chỗ, để bạn có thời gian tự tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Vết thương hở !!

Tư vấn giúp em ạ !! Trong lúc đi lại em có bị 1 vết thương ở lòng bàn chấn !! Sao đó tầm 3 tiếng em có đi massage và em vô tình mang dép ở chổ massage đó !! Nếu dép đó có máu dính trên dep hoặc có máu dính trên sàn thì e có bị nhiễm hiv không ạ !! Lúc đó vết thương đã hết chảy máu và không rát khi gặp nước ạ !!

Cảm ơn
    0

Post !!!!!

Dạ chuyện là hôm qua em có đi siêu thị, chuyện không có gì để nói , cho tới khi em đứng xếp hàng tính tiền, lúc đấy gần đùi trái hay dưới lưng trái của em nhói lên , như cái gì châm vào, em không chắc chắn vị trí nào, nhưng em nhớ vị trí nhói ở bên trái dưới lưng , vì nó ở sau lưng , kiểm tra da được, nhưng hơi khó, nay là hơn 1 ngày rồi

Cảm ơn
    0
    Đằng sau có người tính tiền, em không nói người khác châm em , nhưng thật sự lúc đấy da em có nhói lên như bị châm vậy

Cảm ơn
    0
    Vì đằng sau lưng nên em không kiểm tra kỹ được, mong tư vấn giúp em ạ, em cảm ơn

Cảm ơn
    596
    Dạ chuyện là hôm qua em có đi siêu thị, chuyện không có gì để nói , cho tới khi em đứng xếp hàng tính tiền, lúc đấy gần đùi trái hay dưới lưng trái của em nhói lên , như cái gì châm vào, em không chắc chắn vị trí nào, nhưng em nhớ vị trí nhói ở bên trái dưới lưng , vì nó ở sau lưng , kiểm tra da được, nhưng hơi khó, nay là hơn 1 ngày rồi
    Bạn đi khám não coi có bị gì không.

Cảm ơn
    0

Post Hic hic

Em là người hỏi lúc nãy chuyện đi siêu thị, em không bị hoang tưởng, thật sự lúc đấy da em có nhói như kim châm , nên em lo bị quẹt kim , thật sự có nhói , nên em lên đây hỏi anh chị, vì sau lưng khó kiểm tra , nên em mong anh chị tư vấn giúp em , em cảm ơn ạ, thật sự em lo lắng từ ngày hôm qua rồi

Cảm ơn
    596
    Em là người hỏi lúc nãy chuyện đi siêu thị, em không bị hoang tưởng, thật sự lúc đấy da em có nhói như kim châm , nên em lo bị quẹt kim , thật sự có nhói , nên em lên đây hỏi anh chị, vì sau lưng khó kiểm tra , nên em mong anh chị tư vấn giúp em , em cảm ơn ạ, thật sự em lo lắng từ ngày hôm qua rồi
    Bqt khuyên bạn đến BV tâm thần khám đi.

Cảm ơn
    0

Post Không phải em spam ạ

Thật sự lúc đấy dưới lưng trái của em có nhói lên như bị châm ạ, em không có hoang tưởng, em chỉ lên đây hỏi anh chị về việc da em như bị châm khi đi siêu thị vào hôm kia , lúc đấy em đứng xếp hàng tính tiền, ! Em lo bị quẹt gì vào người thôi ạ, em thật sự lo , chứ không phải hoang tưởng đâu ạ,

Cảm ơn
    0

Post Tư vấn giúp em với

Nhỡ lúc đứng tính tiền lúc em kể ,có ai đó quẹt kim hay đâm kim vào em thì sao ạ, kiểu đâm rồi rút ra ấy, thật sự lúc đấy em có nhói da lên mà, =((( em xin lỗi đã làm phiền anh chị, nhưng em lo là thật

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng td.cherry's Avatar
    Cảm ơn
    21
    A tuấn và các a/c trên diễn đàn cho e hỏi trường hợp e hôm nay đi nướng mà lúc e ăn tôm lười bóc vỏ bị đâm 1 nhát vào lưỡi e soi gương thấy rớm máu và xót. Vậy đồ ăn mà dính máu nhân viên thì e có nguy cơ k ạ :( e cảm ơn

Thành Viên Mới Dangkylai99i's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng!

Dạ chuyện là em đi đường, thì có 1 tia nước từ đâu văng ra sau dính cổ của em , em không rõ nó là vệt nước bọt hay máu, hay nước gì, nhưng nếu cổ em có vết mụn bị trầy, có chảy máu thì có sao không mấy anh ơi !

Thành Viên Mới Dangkylai99i's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Dạ cho em hỏi?

Kiểu thấy da nhói lên, lo bị quẹt hay đâm kim , mà sau hơn nửa tiếng, kiểm tra những vùng khó kiểm như sau lưng thì sao ạ, nếu quẹt kim hay đâm nhẹ, có chảy máu nhiều không ạ, hoặc vật nhọn như kim quẹt qua , thì những vùng sâu lưng khó kiểm tra , ý là quẹt kim hay đâm nhẹ có tới mức máu chảy ướt áo không ạ, em lo quá, vì trưa nay, em đi ngoài đường, mà sau lưng em bỗng nhói lên như bị châm vào, mà sau lưng nữa

Thành Viên Mới Oooo900099's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng!!!

Dạ chuyện là em đi ra ngoài đường có công việc, thì có 1 người vô tình quẹt tay vào sau lưng em , em không chắc, nhưng tay người đấy có quẹt vào lưng em , do cô g việc nên đến tận chiều, em mới về nhà, lúc đấy em kiểm tra thì có 1 vết trầy dài màu đỏ, có màu đỏ hơi sậm ở giữa vết trầy, do kiểm tra hơi khó, nên em chỉ xoay lưng qua kiểm tra, lúc em tắm xong , nó vẫn đỏ, em nghĩ trước đó nó có rướm máu và đã khô , em kiểm tra áo, thì không dính máu gì cả, em đang lo bị quẹt cái gì đấy vào người, sợ là kim ! Vì trên lưng có hẳn 1 đường màu đỏ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5

Đi nhà vệ sinh ở bệnh viện.

Dạ cho em hỏi em có đi nhà vệ sinh ở bệnh viện, lúc vô thì trước đó có người đi ra và đóng nắp bồn cầu lại, khi em mở lên thì thấy còn một chút giấy trong bồn chưa xả hết, em không nhớ rõ là có máu hay không vì em cận khá nặng mà lúc đó em chưa cắt kính lại. Và em quên xả nước, và lúc đó em có lấy mẫu nuớc tiểu mình vào hủ (để xét nghiệm) và tiểu một chút xuống bồn. Cho em hỏi nếu người trước mắc không chỉ H mà còn giang mai, mụn rộp sinh dục or sùi mào gà or một bệnh truyền nhiễm khác thì liệu em có bị lây không ạ? (Giả sử lúc tiểu nước có bắn lên cao bắn vào người mình) Em cảm ơn.

Trang 47 của 83 Đầu tiênĐầu tiên ... 37454647484957 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này